Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 09:08 11/01/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Sửa chữa tường rào và kẽm gai xung quang Nhà tạm giữ Công an huyện Bình Chánh
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 18/01/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500005879_2501110804
Ngày phê duyệt
11/01/2025 08:07
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an huyện Bình Chánh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:06 11/01/2025
đến
10:00 18/01/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 18/01/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/01/2025 (18/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN PHƯƠNG NAM Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật 64 Ngô Đức Kế - Phường 12 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LƯƠNG QUANG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 84/22A Đường Lê Thị Hoa, Khu phố 3 - Phường Bình Chiểu - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
3 Phòng Quản lý đô thị huyện Bình Chánh Cơ quan thẩm điṇ h báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 79, đường Tân Túc, thị trấn Tân Túc, huyện Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh
4 Nhà thầu thực hiện gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa tường rào và kẽm gai xung quanh Nhà tạm giữ Công an huyện Bình Chánh Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng Nhà thầu thực hiện gói thầu số 4: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Sửa chữa tường rào và kẽm gai xung quanh Nhà tạm giữ Công an huyện Bình Chánh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG THÀNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT 3/19 Đường số 49 - Phường Hiệp Bình Chánh - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN ĐÔNG Tư vấn thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu 334/78B Chu Văn An - Phường 12 - Quận Bình Thạnh - TP. Hồ Chí Minh
7 Công an huyện Bình Chánh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 8, Đường số 2, Khu phố 3, thị trấn Tân Túc, huyện Bình Chánh, Tp. Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Hạng mục: Sửa chữa tường rào và kẽm gai xung quanh nhà tạm giữ công an huyện Bình Chánh
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ
Theo quy định tại Chương V
3
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
64.9
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
4
Phá dỡ dây thép gai
294.75
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
5
Tháo dỡ kết sắt thép bằng thủ công, chiều cao <= 6m
0.657
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
6
Tháo dỡ nắp đan mương thu nước hiện hữu
58
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
7
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
3.48
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
8
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
4.64
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
9
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng búa căn
8.02
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
10
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
58.88
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
11
Bốc xếp phế thải các loại
84.662
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
12
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
84.662
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
13
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
84.662
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
14
Cải tạo
Theo quy định tại Chương V
15
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
74.467
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
16
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.56
100m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
17
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.185
100m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
18
Đóng cọc tràm D=8-10 cm bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc L=2,5m, đất cấp I
19.401
100m
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
19
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.031
100m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
20
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150, PCB40
1.863
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
21
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB40
5.222
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 150, PCB40
1.837
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
6.216
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
2.25
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
25
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.6
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.108
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
27
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột
0.268
100m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
28
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.743
100m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
29
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
1.044
100m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
30
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống. Ván khuôn xà, dầm, giằng, chiều cao <= 28m
0.31
100m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
31
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.264
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.32
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
33
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.729
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.144
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
35
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.703
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
36
Xây gạch ống không nung 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB40
52.215
m3
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
37
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
580.167
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
38
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB40
33.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
39
Trát xà dầm, vữa XM mác 75, PCB40
88
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
40
Bả bằng bột bả vào tường ngoài nhà
580.167
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
41
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần ngoài nhà
121.6
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
42
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
701.767
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
43
Cung cấp lưới kẽm gai mạ kẽm (quấn như hiện trạng)
294.75
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
44
Gia công khung hàng rào quấn kẽm gai bằng thép hình (thép hàng rào mới)
0.657
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
45
Lắp dựng hệ khung đỡ hàng rào quấn kẽm gai
0.657
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
46
Lắp dựng lưới kẽm gai (tạm tính 60% nhân công)
294.75
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
47
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
115.512
m2
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
48
Gia công khung đỡ hàng rào tạm (khấu hao thép hình, thép tấm 1*5%+1*1,5%=6.5%)
1.254
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
49
Lắp dựng hệ khung đỡ hàng rào tạm
1.254
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60
50
Tháo dỡ hệ khung đỡ hàng rào tạm
1.254
tấn
Theo quy định tại Chương V
Xã Tân Nhựt, huyện Bình Chánh, thành phố Hồ Chí Minh
60

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 35

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây