Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 16:43 27/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
Quản lý, chăm sóc, bảo dưỡng mảng xanh và quản lý, khai thác công viên Cần Thạnh năm 2025
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Quản lý, chăm sóc, bảo dưỡng mảng xanh và quản lý, khai thác công viên Cần Thạnh năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2025 (chăm sóc cây xanh)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 05/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500111874_2503271617
Ngày phê duyệt
27/03/2025 16:32
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN CẦN GIỜ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:42 27/03/2025
đến
10:00 05/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 05/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
32.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/04/2025 (03/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng Thịnh Phát An Tư vấn lập E-HSMT Số 92/15 Tân Chánh Hiệp 34, phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dưṇ g Nhất Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 116 Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng Thịnh Phát An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 92/15 Tân Chánh Hiệp 34, phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dưṇ g Nhất Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 116 Nguyễn Duy Cung, Phường 12, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Bảo vệ công viên (Nhân công trong đơn giá này đã tính phần tiền lương tăng thêm 30% cho ca trực đêm (ca 3)
355.4005
1 ha/ ngày đêm
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
2
Chi phí tiền nước, điện phục vụ đèn trang trí.
1
khoản
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
3
Tưới nước thảm cỏ, bằng nước máy tưới thủ công
5888.4
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
4
Phát thảm cỏ bằng máy
175.25
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
5
Làm cỏ tạp
175.25
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
6
Trồng dặm cỏ lá gừng
350.5
1m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
7
Phòng trừ sùng cỏ
70.1
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
8
Bón phân thảm cỏ- phân vô cơ
70.1
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
9
Bón phân thảm cỏ- phân hữu cơ
70.1
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
10
Tưới nước bồn hoa, bồn kiểng, cây hàng rào, rau muống biển, cúc xuyến chi -bằng nước máy tưới thủ công
105.336
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
11
Chăm sóc cây hàng rào- chiều cao <1m
0.627
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
12
Tưới nước bồn hoa, bồn kiểng, cây hàng rào, rau muống biển, cúc xuyến chi -bằng nước máy tưới thủ công
203.28
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
13
Chăm sóc bồn kiểng
1.21
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
14
Tưới nước cây kiểng trổ hoa, cây kiểng tạo hình và dây leo, bằng xe bồn 8m3
40.32
100cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
15
Chăm sóc cây kiểng trổ hoa
0.24
100cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
16
Quét rác trong công viên, mảng xanh ( đường bê tông xi măng)
1628.63
1.000m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
17
Quét rác trong công viên, mảng xanh ( đường gạch)
225.935
1.000m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
18
Nhặt rác trên thảm cỏ, bồn hoa, bồn kiểng, viền hàng rào
6750.321
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
19
Làm cỏ đường đi, đường gạch tự chèn
12.38
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
20
Thay nước hồ cảnh
0.5024
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
21
Vớt rác, lá khô trên mặt hồ xây
22.922
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
22
Vận hành máy bơm và thông bét phun hồ phun
365
1 máy/ ngày
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
23
Chà rửa thùng rác
16.8
10 thùng/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
24
Chà rửa nền, tường nhà vệ sinh
332.45
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
25
Chà rửa bồn cầu nhà vệ sinh
936
cái/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
26
Chủi rửa bồn tiểu nhà vệ sinh
312
cái/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
27
Chà rửa gương, bồn rửa mặt nhà vệ sinh
780
bộ/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
28
Kiểm tra, xiết bulong, phát hiện kịp thời các dấu hiệu hư hỏng thiết bị loại nhỏ không chuyển động
780
1 thiết bị/ lần
Theo quy định tại Chương V
Thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây