Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 11:18 28/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Phi tư vấn
Tên dự án
công trình Dịch vụ sự nghiệp công trên địa bàn huyện Cần Giờ năm 2025 - Hạng mục Quản lý, chăm sóc bảo dưỡng thảm cỏ, cây xanh phân cấp trên địa bàn các xã, thị trấn năm 2025
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
công trình Dịch vụ sự nghiệp công trên địa bàn huyện Cần Giờ năm 2025 - Hạng mục Quản lý, chăm sóc bảo dưỡng thảm cỏ, cây xanh phân cấp trên địa bàn các xã, thị trấn năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện năm 2025 (chăm sóc cây xanh)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 15/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
E2500111763_2503281011
Ngày phê duyệt
28/03/2025 10:43
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG QUẢN LÝ ĐÔ THỊ HUYỆN CẦN GIỜ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:11 28/03/2025
đến
09:00 15/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 15/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
400.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 15/04/2025 (13/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng Thịnh Phát An Tư vấn lập E-HSMT Số 92/15 Tân Chánh Hiệp 34, phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
2 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dưṇ g Nhất Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 116 Nguyễn Duy Cung, Phường 12, quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư xây dựng Thịnh Phát An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 92/15 Tân Chánh Hiệp 34, phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Thành phố Hồ Chí Minh
4 Công ty Cổ phần Tư vấn xây dưṇ g Nhất Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 116 Nguyễn Duy Cung, Phường 12, quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh

Danh sách hàng hóa:

Biểu mẫu mời thầu:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ghi chú
1
Tưới nước cây kiểng trổ hoa, cây kiểng tạo hình và dây leo, bằng xe bồn 8m3
3336.48
100cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
2
Chăm sóc cây kiểng trổ hoa
11.54
100cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
3
Chăm sóc cây kiểng tạo hình
8.32
100cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
4
Chăm sóc cây kiểng trồng chậu
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
5
Tưới nước cây kiểng trồng chậu,bằng xe bồn 8m3
33.15
100 chậu/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
6
Thay đất, bón phân chậu kiểng
0.17
100 chậu/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
7
Chăm sóc cây kiểng trồng chậu
0.17
100 chậu/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
8
Chăm sóc cây hàng rào (cắt xén)
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
9
Tưới nước bồn hoa, bồn kiểng, cây hàng rào, rau muống biển, cúc xuyến chi -bằng xe bồn 8m3
8487.6792
100m2/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
10
Chăm sóc cây hàng rào- chiều cao <1m
50.5219
100m2/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
11
Duy trì thiết bị TDTT + Trò chơi
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
12
Kiểm tra, xiết bulong, phát hiện kịp thời các dấu hiệu hư hỏng thiết bị loại nhỏ không chuyển động
260
1 thiết bị/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
13
Kiểm tra, xiết bulong, phát hiện kịp thời các dấu hiệu hư hỏng thiết bị loại nhỏ chuyển động
728
1 thiết bị/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
14
Kè đá Bình Mỹ xã Bình Khánh: 14 thiết bị *52lần = 728
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
15
BẢO DƯỠNG CHĂM SÓC CÔNG VIÊN, CÂY XANH ĐƯỜNG PHỐ TRÊN ĐỊA BÀN CÁC XÃ, THỊ TRẤN
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
16
CHĂM SÓC BẢO DƯỠNG THƯỜNG XUYÊN
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
17
Chăm sóc cây xanh mới trồng
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
18
Chăm sóc bảo quản cây mới trồng- cây xanh có bồn
606
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
19
Chăm sóc cây xanh loại 1
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
20
Chăm sóc bảo quản cây xanh loại 1- cây xanh có bồn
67
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
21
Chăm sóc bảo quản cây xanh loại 1- cây xanh không có bồn
9058
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
22
Chăm sóc cây xanh loại 2
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
23
Chăm sóc bảo quản cây xanh loại 2- cây xanh không có bồn
2184
1 cây/ năm
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
24
CÔNG TÁC KHÔNG THƯỜNG XUYÊN
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
25
Cắt thấp, đốn hạ cây xanh loại 1, 2, 3
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
26
Đốn hạ cây xanh loại 1
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
27
Đốn hạ cây xanh loại 1
91
1 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
28
Đốn gốc cây xanh loại 1
91
1 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
29
Vận chuyển rác cây hạ đốn, cây gãy, đổ, cây xanh loại 1
91
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
30
Đốn hạ cây xanh loại 2
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
31
Đốn hạ cây xanh loại 2
44
1 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
32
Đốn gốc cây xanh loại 2
44
1 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
33
Vận chuyển rác cây hạ đốn, cây gãy, đổ, cây xanh loại 2
44
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
34
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao cây xanh dưới lưới điện cây xanh loại 2
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
35
Cắt thấp tán, khống chế chiều cao, cây xanh loại 2
500
1 cây/ lần
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
36
Vận chuyển rác cây cắt thấp tán, khống chế chiều cao
500
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
37
Trồng mới cây xanh thay thế cây chết
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
38
Khảo sát định vị vị trí trồng cây
300
1 vị trí
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
39
Phá dỡ nền, hè
240
1 m3
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
40
Đào đất hố trồng cây
153.6
1 m3
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
41
Vận chuyển đất phân hữu cơ trồng cây, kích thước 80x80x80
300
1 hố
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
42
Trồng cây xanh, đường kính bầu đất D60cm
300
1 cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
43
Bảo dưỡng cây xanh sau khi trồng, bằng xe bồn 5m3
300
1 cây/ 90 ngày
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
44
Quét vôi gốc cây
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
45
Quét vôi gốc cây, cây loại 1
9125
cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
46
Quét vôi gốc cây, cây loại 2
2184
cây
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
47
GẮNG KHẨU HIỆU TUYÊN TRUYỀN CỔ ĐỘNG TẠI GIÀN HOA GHÉP CHỮ QUÃNG TRƯỜNG RỪNG SÁC
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
48
Gắng khẩu hiệu tuyên tryền cổ động
100
công
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
49
CHĂM SÓC BẢO DƯỠNG THƯỜNG XUYÊN MẢNG XANH
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270
50
Chăm sóc thảm cỏ thuần chủng
*
Theo quy định tại Chương V
Huyện Cần Giờ, Thành phố Hồ Chí Minh
270

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 85

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây