Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 09:00 03/04/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khu đất dịch vụ giãn dân, đấu giá QSDĐ Khu vực Đồng Xốc xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch (Giai đoạn 3)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Khu đất dịch vụ giãn dân, đấu giá QSDĐ Khu vực Đồng Xốc xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch (Giai đoạn 3)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lập Thạch, Tỉnh Vĩnh Phúc
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 12/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500124301_2504030809
Ngày phê duyệt
03/04/2025 08:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Thái Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:58 03/04/2025
đến
16:00 12/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:05 12/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
150.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm năm mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/04/2025 (10/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần thương mại và dịch vụ TMS Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán huyện Sông Lô, tỉnh Vĩnh Phúc
2 Phòng kinh tế, hạ tầng và đô thị huyện Lập Thạch Tư vấn thẩm định giá huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
3 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú; Tư vấn lập E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hưng Bình; Tư vấn thẩm định E-HSMT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Thanh Phú; Tư vấn đánh giá E-HSDT huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty cổ phần tư vấn xây dựng Hưng Bình; Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu huyện Lập Thạch, tỉnh Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy đầm dùi
1
3
Ô tô tự đổ
1
4
Máy đầm đất cầm tay (đầm cóc)
1
5
Máy trộn vữa
1
6
Máy đào xúc
1
7
Máy ủi
1
8
Máy hàn
1
9
Máy cắt uốn thép
1
10
Cần cẩu tự hành (thiết bị gắn cẩu)
1
11
Thiết bị sơn kẻ vạch
1
12
Máy lu
1
13
Máy phun tưới nhựa đường
1
14
Máy rải thảm
1
15
Máy cắt gạch đá
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m - Cấp đất III
6.1142
100m3
2
TẤM BẢN BTCT rãnh xây
3
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
3.7056
100m2
4
Cốt thép tấm bản đạy rãnh D<10mm
6.5697
tấn
5
Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan D>=10mm
3.0726
tấn
6
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB40
69.48
m3
7
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
772
1cấu kiện
8
HỐ GA THU NƯỚC THẢI XÂY GẠCH
9
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
1.672
m3
10
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
0.038
100m2
11
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 150
2.508
m3
12
Đổ bê tông tường chiều dày <= 45cm, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
1.653
m3
13
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước, vữa XM PCB40 mác 75
3.344
m3
14
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
15.2
m2
15
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m - Cấp đất III
0.1505
100m3
16
Đắp bờ kênh mương, dung trọng gama ≤1,60T/m3
9.12
m3
17
TẤM BẢN BTCT HỐ GA THU NƯỚC THẢI
18
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.0912
100m2
19
Cốt thép tấm bản đạy rãnh D<10mm
0.1617
tấn
20
Sản xuất, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn, cốt thép tấm đan D>=10mm
0.1512
tấn
21
Đổ bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 250, PCB40
3.42
m3
22
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng > 50kg-200kg
38
1cấu kiện
23
CỐNG DỌC THOÁT NƯỚC MƯA
24
Đào kênh mương, chiều rộng kênh mương ≤6m - Cấp đất III
9.7188
100m3
25
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
5.4141
100m3
26
Cống tròn D600 (BTCT M300 đúc sẵn; liên kết kiểu miệng loe) vỉa hè ( chiều dài 2,5m/1ống)
210
m
27
Cống tròn D600 (BTCT M300 đúc sẵn; liên kết kiểu miệng loe) tải trọng HL93 ( chiều dài 2,5m/1ống)
430
m
28
Đế cống D600 (BTCT M200 đúc sẵn)
512
đế
29
Lắp đặt ống bê tông, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤600mm
256
1 đoạn ống
30
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 600mm
256
mối nối
31
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
512
1cấu kiện
32
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
38.8
m3
33
HỐ GA THOÁT NƯỚC MƯA
34
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
4.851
100m3
35
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,95
2.8417
100m3
36
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
10.9
m3
37
Bê tông sàn mái, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
9.79
m3
38
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
19.07
m3
39
Bê tông tường - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
55.8
m3
40
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
0.5888
100m2
41
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
5.1574
100m2
42
Ván khuôn móng cột
0.5072
100m2
43
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤28m
0.0754
tấn
44
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK >10mm, chiều cao ≤28m
1.8331
tấn
45
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.8753
tấn
46
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
6.2667
tấn
47
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK >18mm, chiều cao ≤6m
0.5916
tấn
48
Tấm đạy hố ga bằng Composit KT: (850x850x650)mm tải trọng 40 tấn
21
Bộ
49
Tấm đạy hố ga bằng Composit KT: (850x850x650)mm tải trọng 12.5 tấn
10
Bộ
50
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
31
1cấu kiện

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây