Thông báo mời thầu

Xây lắp

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 17:16 20/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo nâng cấp đường GTNT xã Hải Lựu, huyện Sông Lô; Tuyến nhà Hòa Bình đi Dừa Cả
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo nâng cấp đường GTNT xã Hải Lựu, huyện Sông Lô; Tuyến nhà Hòa Bình đi Dừa Cả
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã, nguồn bổ sung có mục tiêu từ Ngân sách cấp trên và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 27/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500285436_2506201659
Ngày phê duyệt
20/06/2025 17:13
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ HẢI LỰU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:15 20/06/2025
đến
08:30 27/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 27/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/06/2025 (25/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVĐT thương mại và xây dựng Thái Long Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Vĩnh Phúc
2 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Sông Lô Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Sông Lô, Vĩnh Phúc
3 Phòng Kinh tế, Hạ tầng và Đô thị huyện Sông Lô Tư vấn thẩm định giá Sông Lô, Vĩnh Phúc
4 Công ty Cổ phần ĐTXD thương mại số 9 Tư vấn lập E-HSMT Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
5 Công ty Cổ phần tư vấn Đầu tư và Xây dựng Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm định E-HSMT Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
6 Công ty Cổ phần ĐTXD thương mại số 9 Tư vấn đánh giá E-HSDT Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc
7 Công ty Cổ phần tư vấn Đầu tư và Xây dựng Vĩnh Phúc Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1
2
Loại thiết bị: Máy lu Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1
3
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
2
4
Loại thiết bị: Máy rải BTN Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1
5
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1
6
Loại thiết bị: Máy đầm bê tông Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
2
7
Loại thiết bị: Máy đầm cóc Đặc điểm thiết bị: sử dụng tốt, sử dụng tốt, sẵn sàng huy động phục vụ thi công gói thầu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào xúc đất cấp I + Vận chuyển
1157.8105
m3
3
Đào cấp, đất cấp II + Vận chuyển
385.4526
m3
4
Đào nền đường, khuôn đường đất cấp III
288.48
m3
5
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
2626.21
m3
6
Mua đất K95
3302.3369
m3
7
Mặt đường
8
Tưới lớp dính bám bù vênh mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
26.3196
100m2
9
Bù vênh mặt đường bê tông nhựa C16 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép bình quân 5,08cm
26.3196
100m2
10
Rải lưới cốt liệu thủy tinh
49.0434
100m2
11
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5kg/m2
49.0434
100m2
12
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa C16 - Chiều dày mặt đường đã lèn ép 6cm
49.0434
100m2
13
Vận chuyển Bê tông nhựa từ trạm trộn đến vị trí đổ
10.5494
100tấn
14
Thi công móng cấp phối đá dăm loại I
3.0617
100m3
15
Bạt xác rắn chống mất nước xi măng
1913.5625
m2
16
Bê tông nền M250, đá 1x2, PCB40
430.74
m3
17
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
1.7778
100m2
18
Thoát nước
19
Đào móng sân cống, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II + Vận chuyển
15.155
1m3
20
Đắp đất độ chặt Y/C K = 0,95
6.88
m3
21
Mua đất đắp K95 đắp trả cống
9.407
m3
22
Mua cống thoát nước D800, L=2,5m
1
đốt
23
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg
1
1cấu kiện
24
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
1.71
m3
25
Xây móng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, vữa XM M100, PCB40
1.75
m3
26
Xây tường thân cống bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB40
6.08
m3
27
Đào móng rãnh, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất III + Vận chuyển
87.5
1m3
28
Đắp đất rãnh độ chặt Y/C K = 0,95
0.5915
100m3
29
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
4.55
m3
30
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB30
6.65
m3
31
Xây gối đỡ ống, rãnh thoát nước bằng gạch không nung đặc KT 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
7.56
m3
32
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
63
m2
33
Bê tông xà mũ cống, M200, đá 1x2, PCB40
2.91
m3
34
Ván khuôn mũ tường thân rãnh
0.476
100m2
35
Gia công, lắp đặt cốt thép pa nen, ĐK >10mm
0.3045
tấn
36
Bê tông tấm bản M250
2.8
m3
37
Sản xuất, lắp đặt tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.2415
tấn
38
Sản xuất, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan, tấm chớp
0.126
100m2
39
Lắp đặt tấm bản
35
1 cấu kiện
40
Đào móng sân rãnh, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
55
1m3
41
Đắp đất tường đầu rãnh, độ chặt Y/C K = 0,95
0.688
100m3
42
Mua đất đắp K95 đắp trả đầu rãnh
94.07
m3
43
Xây sân cống đá hộc, vữa XM M100
13.7
m3
44
Đá hộc xây đầu vữa XM 100
43.9
m3
45
Làm lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax <=6
11.2
m3
46
An toàn giao thông
47
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 5mm
19.8
m2
48
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, dày sơn 2mm
59.2587
m2
49
Sản xuất biển báo tam giác cạnh 70cm
6
biển
50
Lắp đặt cột và biển báo phản quang - Loại biển báo phản quang: Biển tam giác cạnh 70cm; XM M200, XM PCB40
6
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 75

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây