Thông báo mời thầu

Xây lắp

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy:
Ghi chú: Gói thầu chỉ dành cho nhà thầu cấp siêu nhỏ, nhỏ (theo quy định của pháp luật doanh nghiệp) tham gia đấu thầu
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Nhà Văn hóa Tổ dân phố 11, thị trấn Cát Bà
Gói thầu
Xây lắp
Phân loại
Dự án đầu tư
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước )
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 24/04/2017
Lĩnh vực AI phân loại

Nội dung chính

- Phá dỡ nhà cũ, đào phá đá mở rộng khuôn viên; - Xây mới nhà 02 tầng: Kích thước 12.72mx8,2, nhà khung chịu lực, dầm sàn đổ bê tông toàn khối, móng băng chịu lực; + Móng nhà thiết kế móng băng, cánh móng rộng 1,3m, chiều cao dầm móng 0,6m. Móng đổ bê tông M250 đá 2x4; + Cột, dầm, sàn, cầu thang bằng BTCT đá 1x2 mác 250. Tường xây gạch chỉ vữa XM M75 dùng gạch lò tuynel; trát tường, trần, dầm dày 2cm, vữa M75; + Hệ thống cửa đi chính, cửa sổ chính pano gỗ kính, khuôn đơn. Hệ thống cửa đi và cửa sổ nhà vệ sinh, nhà kho bằng nhôm kính; + Lát nền bằng gạch liên doanh 500x500mm, nền nhà vệ sinh lát gạch chống trơn 300x300mm, bậc cầu thang chiếu nghỉ lát ốp đá granit; + Trần phòng hội trường nhà văn hóa đóng thạch cao; + Mái tầng 2 lợp tôn mạ màu, xây tường thu hồi chống nóng. Hệ thống xà gồ thép mã kẽm 40x80x2mm; + Toàn bộ hệ thống tường nhà, ngoài nhà bả, sơn 1 nước lót màu trắng, 2 nước màu; + Lắp đặt hoàn thiện hệ thống điện, nước, thu lôi chống sét. - Cổng, tường rào: Cổng, tường rào xây mới có chiều dài L=8,05m. Tường rào thoáng xây gạch vữa XM M75, hoa sắt vuông đặc 14x14mm. Trát tường rào vữa XM M75 dày 2cm. Hoàn thiện ốp gạch thẻ, hoa sắt hoàn thiện sơn 3 nước. Trụ cổng 450x450, lõi trụ BTCT KT 220x220mm, bên ngoài xây ốp gạch vữa XM M75, hoàn thiện ốp đá granit; - Sân bê tông: Dùng máy đào san hớt đất cho bằng cos sân cũ, vệ sinh mặt sân hiện trạng cũ; tôn sân bằng BT đá 4x6 M100, hoàn thiện lát gạch đất nung màu đỏ chống trơn 300x300mm; lát dốc ra phía ngoài đường; - Xây tường kè đá: Xây tường kè đá bảo vệ phía cuối hồi nhà và quây quanh chu vi có núi đá, xây tường kè cao 2m so với cos sân hoàn thiện, chiều dày tường kè 45cm. Móng và tường kè xây bằng đá hộc vữa XM M75 xây không trát.

Tham dự thầu

Hình thức
Trực tiếp
Thời gian bán HSMT từ
08:00 12/04/2017
đến
10:00 24/04/2017
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 24/04/2017
Giá gói thầu
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Đặt cọc séc
Số tiền
25.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi năm triệu đồng chẵn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây