Thông báo mời thầu

Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 11:10 12/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Kè chống sạt lở dọc sông Cẩm Lý, xã Lệ Ninh
Tên gói thầu
Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Kè chống sạt lở dọc sông Cẩm Lý, xã Lệ Ninh
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh, trong đó: Ngân sách tỉnh từ nguồn tăng thu, tiết kiệm chi năm 2024 chuyển sang năm là 3.000 triệu đồng; Nguồn vốn Đầu tư công trung hạn Ngânsách tỉnh giai đoạn 2026 - 2030 là 22.000 triệu đồng
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Lệ Ninh, Tỉnh Quảng Trị
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:30 30/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1402/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/05/2026 10:54
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Lệ Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:56 12/05/2026
đến
08:30 30/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 30/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
326.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba trăm hai mươi sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/05/2026 (27/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ NỘI – QUẢNG BÌNH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 61, Nguyễn Hữu Cảnh - - Phường Đồng Hới - Tỉnh Quảng Trị
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ HỖ TRỢ PHÁT TRIỂN NÔNG THÔN Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ dân phố 5 - - Phường Đồng Thuận - Tỉnh Quảng Trị
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM Tư vấn lập E-HSMT 59 Đường Lê Thị Hồng Gấm, Tổ dân phố 2 Nam Lý - - Phường Đồng Hới - Tỉnh Quảng Trị
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HOÀNG AN Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 30, ngõ 126 Lý Thường Kiệt - - Phường Đồng Hới - Tỉnh Quảng Trị
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT 59 Đường Lê Thị Hồng Gấm, Tổ dân phố 2 Nam Lý - - Phường Đồng Hới - Tỉnh Quảng Trị
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN HOÀNG AN Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 30, ngõ 126 Lý Thường Kiệt - - Phường Đồng Hới - Tỉnh Quảng Trị

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥7T (Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
3
2
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥0.5 m3 (Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
2
3
Máy đào một gầu, bánh xích - dung tích gầu: ≥1.25 m3 ( phụ kiện kèm theo đầu búa thủy lực/ hàm kẹp) (Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Cần cẩu bánh hơi - sức nâng: ≥ 6 T (Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
5
Máy lu bánh thép tự hành - trọng lượng: 8-10 T (Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
2
6
Máy lu bánh hơi tự hành - trọng lượng: >16 T (Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Máy lu rung tự hành - trọng lượng: >25 T (Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
8
Máy ủi – công suất: ≥ 110CV (Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
2
9
Máy trộn bê tông - dung tích ≥ 250 lít Có giấy tờ chứng minh tài sản (Hợp đồng mua bán hoặc Hóa đơn GTGT) và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
4
10
Máy hàn - công suất ≥ 23kW Có giấy tờ chứng minh tài sản (Hợp đồng mua bán hoặc Hóa đơn GTGT) và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
2
11
Máy cắt uốn cốt thép - công suất≥5 kW Có giấy tờ chứng minh tài sản (Hợp đồng mua bán hoặc Hóa đơn GTGT) và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
12
Máy đầm bê tông - đầm bàn - công suất: ≥1,0 kW Có giấy tờ chứng minh tài sản (Hợp đồng mua bán hoặc Hóa đơn GTGT) và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
2
13
Máy đầm bê tông - đầm dùi - công suất: ≥1,5 kW Có giấy tờ chứng minh tài sản (Hợp đồng mua bán hoặc Hóa đơn GTGT) và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
2
14
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng: ≥70 kg Có giấy tờ chứng minh tài sản (Hợp đồng mua bán hoặc Hóa đơn GTGT) và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
15
Máy rải cấp phối đá dăm – Năng suất 50-60 m3/h (Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
16
Ô tô tưới nước – dung tích 5m3 (Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
17
Ô tô tải thùng ≥ 7T (Có giấy đăng ký, giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật còn hiệu lực và khả năng sẵn sàng để huy động. Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đào xúc đá lát mái kè cũ
15.9
m3
2
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
6090.56
m3
3
Đắp đất thân kè bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng ≤1,8T/m3
7755.56
m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
80.89
m3
5
Đắp đất đê, đập, kênh mương bằng máy lu bánh thép 9T, dung trọng ≤1,65T/m3
11598.33
m3
6
Vật liệu đất đắp còn thiếu
6718.1
m3
7
Đào phá đê quai, đất C2, máy đào 1,25m3 ( Hạ đến + 0,0; còn lại hộ chân)
6192
m3
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất I
6192
m3
9
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 7T, trong phạm vi ≤5km - Cấp đất I
6192
m3
10
KÈ TƯỜNG ĐỨNG L= 640,1M
11
Đỉnh kè
12
Bê tông mặt đường M250, đá 1x2, PCB40
149.25
m3
13
Ván khuôn thép mặt đường
122.9
m2
14
Rải bạt lót
932.84
m2
15
Làm khe lún bằng 2 lớp giấy dầu 3 lớp nhựa đường
122.9
m2
16
Móng cấp phối đá dăm loại 2
56.89
m3
17
Gia công lan can thép
8394.8
kg
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
194.93
1m2
19
Lắp dựng lan can sắt
218.61
m2
20
Bu lông neo mạ kẽm M16 L=250mm
555
bộ
21
Thân kè
22
Bê tông lót móng, M100, đá 1x2, PCB30
134.32
m3
23
Bê tông tường M250, đá 2x4, PCB40, độ sụt 2-:-4
586.56
m3
24
Bê tông móng M250, đá 2x4, PCB40, độ sụt 2-:-4
473.83
m3
25
Ván khuôn thép tường chắn
2839.55
m2
26
Ván khuôn thép móng dài
830.35
m2
27
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
657.12
kg
28
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
38150.6
kg
29
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤10mm,
4118.9
kg
30
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm
40560.85
kg
31
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu 2 lớp giấy 3 lớp nhựa
90
m2
32
Lắp đặt ống nhựa PVC Đường kính 42mm
270
m
33
Làm tầng lọc bằng đá dăm
14.58
1m3
34
Vải địa kỹ thuật không dệt R20KN/m
194.4
m2
35
Chân kè
36
Xếp rọ đá (rọ thép có sẵn) trên cạn bằng thủ công, Loại rọ 2x1x0,5m
321
1 rọ
37
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
169370.46
m
38
Bến dân sinh ( 6 bến)
39
Bê tông lót móng, M100, đá 1x2, PCB30
8.4
m3
40
Bê tông móng M250, đá 2x4, PCB40, độ sụt 2-:-4
37.5
m3
41
Bê tông tường, M250, đá 2x4, PCB40
14.69
m3
42
Bê tông bậc cấp M250, đá dăm 1x2, độ sụt 2-:-4
28.8
m3
43
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
2215.5
kg
44
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm
1202.64
kg
45
Lắp dựng cốt thép bậc cấp, ĐK ≤18mm
2302.62
kg
46
Rải bạt lót
72
m2
47
Ván khuôn thép tường chắn
92.28
m2
48
Ván khuôn thép bậc cấp
60
m2
49
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc >2,5m - Cấp đất I
9450
m
50
KÈ MÁI XIÊN

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (bao gồm chi phí dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây