Thông báo mời thầu

Xây lắp (Bao gồm thiết bị, dự phòng)

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:35 06/06/2022
Trạng thái gói thầu
Thông báo đã bị hủy

Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Hệ thống đường điện ra khu vực NTTS
Gói thầu
Xây lắp (Bao gồm thiết bị, dự phòng)
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
UBND xã Đồng Trạch; địa chỉ: xã Đồng Trạch - Huyện Bố Trạch - Tỉnh Quảng Bình.
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Đầu tư xây dựng
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:30 13/06/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
10:25 06/06/2022
đến
10:30 13/06/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:30 13/06/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
25.000.000 VND
Bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/06/2022 (11/10/2022)

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
100,7234 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
2 BT đá 4x6 lót móng, rộng
2,144 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
3 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
20,9512 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
4 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
92,0256 m2 Như bản vẽ thi công kèm theo
5 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK
80,76 kg Như bản vẽ thi công kèm theo
6 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 10mm
232,28 kg Như bản vẽ thi công kèm theo
7 Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
38,32 kg Như bản vẽ thi công kèm theo
8 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
76,1334 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
9 Đào rảnh chôn dây tiếp địa máy đào 0,4m3
30,8 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
10 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
30,8 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
11 Cột NPC.I.12-190-10
12 cột Như bản vẽ thi công kèm theo
12 Dựng cột bê tông chiều cao cột 14m bằng cần cẩu kết hợp thủ công
12 cột Như bản vẽ thi công kèm theo
13 Kéo rải căng dây bọc XLPE ;ACSR/XLPE 120mm2 dày 3,5mm-12,7/22(24) KV
1.215 m Như bản vẽ thi công kèm theo
14 Cụm đấu rẻ dây XLPE -120mm2-22KV (gồm kẹp răng+ kẹp đấu lèo)
3 bộ Như bản vẽ thi công kèm theo
15 Dao cách ly LTD 630A-24KV (3 cái /bộ)
1 bộ Như bản vẽ thi công kèm theo
16 Sứ đứng Pinpost 22KV -12,5KN kèm kẹp đầu sứ
47 quả Như bản vẽ thi công kèm theo
17 Chuổi sứ Polymer 22KV-70KN
18 chuổi Như bản vẽ thi công kèm theo
18 Xà đỡ XĐ-2L
7 bộ Như bản vẽ thi công kèm theo
19 Xà đỡ XN-2L
2 bộ Như bản vẽ thi công kèm theo
20 Xà đỡ XR-2LB
1 bộ Như bản vẽ thi công kèm theo
21 Xà đỡ XN-LA
1 bộ Như bản vẽ thi công kèm theo
22 Ghế sắt
1 bộ Như bản vẽ thi công kèm theo
23 Đầu cốt đồng M120
6 cái Như bản vẽ thi công kèm theo
24 Giáp níu dây bọc 120 kèm yếm cáp
12 cái Như bản vẽ thi công kèm theo
25 Néo ép dây bọc 120
6 cái Như bản vẽ thi công kèm theo
26 Sứ đứng Pinpost 22KV -12,5KN kèm kẹp đầu sứ
4 quả Như bản vẽ thi công kèm theo
27 Đóng cọc tiếp địa L70x70x7 l=2,5m mạ kẻm nhúng nóng
38 cọc Như bản vẽ thi công kèm theo
28 Kéo rải dây tiếp địa fi 12 mạ kẻm nhúng nóng
95 m Như bản vẽ thi công kèm theo
29 Bách thép, ốp gia cường, bu lông ê cu của tiếp địa LR2
4,07 kg Như bản vẽ thi công kèm theo
30 Gíp nối dây trung tính 120-50
9 bộ Như bản vẽ thi công kèm theo
31 Dây nhôm bọc A/XLPE 35mm2
4,5 m Như bản vẽ thi công kèm theo
32 Đầu bịt cáp 35mm2
9 cái Như bản vẽ thi công kèm theo
33 Đầu cốt đồng M35
9 cái Như bản vẽ thi công kèm theo
34 Đấu nối nóng đường dây
1 HT Như bản vẽ thi công kèm theo
35 Đào móng bằng máy đào 0,4m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
89,0145 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
36 BT đá 4x6 lót móng, rộng
5,643 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
37 Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 2x4, PCB40
17,5383 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
38 Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
104,316 m2 Như bản vẽ thi công kèm theo
39 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
64,5615 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
40 Đào rảnh chôn dây tiếp địa máy đào 0,4m3
9,6 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
41 Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
9,6 m3 Như bản vẽ thi công kèm theo
42 Cột NPC.I.8,5-160-4,3
6 cột Như bản vẽ thi công kèm theo
43 Cột NPC.I.8,5-160-3
12 cột Như bản vẽ thi công kèm theo
44 Lắp cột BTLT-8,5m
18 cột Như bản vẽ thi công kèm theo
45 Đóng cọc tiếp địa L70x70x7 l=2,5m mạ kẻm nhúng nóng
12 cọc Như bản vẽ thi công kèm theo
46 Kéo rải dây tiếp địa fi 12 mạ kẻm nhúng nóng
30 m Như bản vẽ thi công kèm theo
47 Bách thép, ốp gia cường, bu lông ê cu của tiếp địa LR2
2,85 kg Như bản vẽ thi công kèm theo
48 Gíp nối dây trung tính 120-50
3 bộ Như bản vẽ thi công kèm theo
49 Dây nhôm bọc A/XLPE 35mm2
1,5 m Như bản vẽ thi công kèm theo
50 Đầu bịt cáp 35mm2
3 cái Như bản vẽ thi công kèm theo

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp (Bao gồm thiết bị, dự phòng)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp (Bao gồm thiết bị, dự phòng)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 105

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây