Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

Tìm thấy: 15:26 28/06/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Tiểu Tân Mỹ, thành phố Bắc Giang
Tên gói thầu
Xây lắp công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:30 08/07/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
34/QĐ-THTM
Ngày phê duyệt
26/06/2023 15:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
TRƯỜNG TIỂU HỌC TÂN MỸ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:22 28/06/2023
đến
15:30 08/07/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:30 08/07/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/07/2023 (05/12/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Thiết kế và Xây dựng Thành Hưng Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Ban QLDA ĐTXD thành phố Bắc Giang. Tư vấn lập E-HSMT
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Bảo Anh. Tư vấn thẩm định E-HSMT
4 Ban QLDA ĐTXD thành phố Bắc Giang. Tư vấn đánh giá E-HSDT
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Bảo Anh. Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá
3
2
Máy trộn bê tông
1
3
Máy hàn
1
4
Đầm dùi
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỔNG, TƯỜNG RÀO, NHÀ 2 TẦNG 8 PHÒNG (NHÀ SỐ 1)
2
CỔNG + TƯỜNG RÀO:
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
54
m2
4
Đào móng công trình, đất tương đương cấp III
0.4187
100m3
5
Ván khuôn bê tông lót, bê tông móng cổng
0.0214
100m2
6
Ván khuôn bê tông lót, bê tông móng tường rào
0.177
100m2
7
Bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 150
1.7442
m3
8
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0241
tấn
9
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1467
tấn
10
Bê tông móng trụ cổng, giằng móng tường rào, đá 1x2, mác 200
1.5569
m3
11
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.0044
tấn
12
Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.0272
tấn
13
Ván khuôn bê tông cột
0.0565
100m2
14
Bê tông cột, đá 1x2, mác 200
0.2824
m3
15
Xây móng bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
8.8971
m3
16
Đắp đất hoàn trả công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.2962
100m3
17
Xây trụ, cột bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22, vữa XM mác 75
0.7384
m3
18
Xây tường bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
12.98
m3
19
Cốt thép tấm đan đúc sẵn
0.0063
tấn
20
Ván khuôn bê tông tấm đan đúc sẵn
0.0038
100m2
21
Bê tông tấm đan đúc sẵn, đá 1x2, mác 200
0.0628
m3
22
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn, trọng lượng <= 50kg
2
1 cấu kiện
23
Trát trụ, cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
10.2333
m2
24
Trát tường trong, tường rào xây mới, tường rào cũ trát lại, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
178.49
m2
25
Trát gờ chỉ trụ cổng, vữa XM mác 75
16
m
26
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
188.7233
m2
27
Gia công cổng sắt bằng thép ống, thép hộp các loại
0.2334
tấn
28
Sơn sắt thép cổng bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
9.6163
m2
29
Lắp dựng cổng sắt
8
m2
30
Mua + Lắp đặt Bản lề 125 NO-No1 hoặc tương đương
6
cái
31
Mua Khóa treo
1
cái
32
Đắp cát nền móng công trình
2
m3
33
Dải ni lông
40
m2
34
Bê tông nền, đá 2x4, mác 200
4
m3
35
NHÀ SỐ 1 (2 TẦNG 8 PHÒNG):
36
Tháo dỡ cửa đi, cửa sổ
84.6
m2
37
Cạo rỉ các kết cấu thép hoa sắt cửa sổ
57.6
m2
38
Dọn vệ sinh sê nô mái
2
công
39
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
887.2896
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
388.1627
m2
41
Phá dỡ kết cấu gạch đá
7.3906
m3
42
Tháo dỡ gạch ốp tường
145.584
m2
43
Phá dỡ nền gạch
87.5696
m2
44
Tháo dỡ chậu rửa
12
bộ
45
Tháo dỡ bệ xí
18
bộ
46
Vận chuyển phế thải đổ đi
12.2014
m3
47
Trát hèm cửa đi, cửa sổ, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
14.208
m2
48
Cửa đi hệ Việt Pháp 4400 hoặc tương đương, kính an toàn 2 lớp 6,38 mm trắng trong, độ dày khung bao và khung cánh1.3÷1.4 mm.
46.08
m2
49
Cửa sổ hệ Việt Pháp 4400 hoặc tương đương , kính an toàn 2 lớp 6,38 mm trắng trong, độ dày khung bao và khung cánh 1.3÷1.4 mm
28.8
m2
50
Bộ phụ kiện cửa mở đi quay đồng bộ 2 cánh (gồm: Khóa, Bản lề, Tay gạt)
16
bộ

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ban Quản lý dự án xây dựng Bắc Giang như sau:

  • Có quan hệ với 297 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,98 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,37%, Xây lắp 68,29%, Tư vấn 20,98%, Phi tư vấn 5,36%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.844.159.335.396 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.797.898.186.081 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 100

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây