Thông báo mời thầu

Xây lắp công trình

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 08:55 21/01/2019
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xử lý, khắc phục điểm đen TNGT tại Km810 - Km811+600/ QL.1, tỉnh Thừa Thiên Huế
Gói thầu
Xây lắp công trình
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Xử lý, khắc phục điểm đen TNGT tại Km810 - Km811+600/ QL.1, tỉnh Thừa Thiên Huế
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Quỹ Bảo trì đường bộ Trung ương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
10:00 31/01/2019
Lĩnh vực AI phân loại

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
08:40 21/01/2019
đến
10:00 31/01/2019
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
10:00 31/01/2019
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
120.000.000 VND
Bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty CP TVXD công nghệ cao BMD, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Công ty CP tư vấn Đầu tư và Xây dựng Nghệ An, Nhà ở liền kề D21, Khu dân cư Golden City10, phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An Tư vấn lập E-HSMT
3 Chủ đầu tư tự thực hiện Tư vấn đánh giá HSDT, thẩm định kết quả lựa chọn Nhà thầu

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Làm rõ khối lượng một số hạng mục không thống nhất giữa bảng tiên lượng mời thầu so với hồ sơ thiết kế kỹ thuật trong hồ sơ mời thầu
File đính kèm nội dung cần làm rõ Yêu cầu làm ro HSMT.pdf
Nội dung trả lời Do có một số cập nhật trong khối lượng mời thầu gây sai khác với khối lượng đã đăng tải ngày 21/01/2018 của gói thầu Xây lắp công trình, dự án: Xử lý, khắc phục điểm đen TNGT Km810 - Km811+600 QL.1, tỉnh Thừa Thiên Huế. Nay Chủ đầu tư đính chính lại một số nội dung của tiên lượng mời thầu như sau:
Trong phần B " THOÁT NƯỚC + VỈA HÈ":
- Tại Mục V "Cống D800 trên hè (1.845 đốt)", bỏ các điểm 1 "Thép <=D10" và điểm 2 " Bê tông M300". Khối lượng chi tiết của mục V sau sửa đổi bao gồm 2 điểm: điểm 1"Cống D800 tải trọng vỉa hè", khối lượng: 1.845 đốt và điểm 2 "JOINT cao su", khối lượng: 738 cái.
- Tại Mục VI "Cống D800 dưới đường (475 đốt)", bỏ các điểm 1 "Thép <=D10" và điểm 2 " Bê tông M300". Khối lượng chi tiết của mục V sau sửa đổi bao gồm 2 điểm: điểm 1"Cống D800 tải trọng HL93", khối lượng: 475 đốt và điểm 2 "JOINT cao su", khối lượng: 190 cái.
- Tại Mục VIII "Ga thăm thu kết hợp cống D800 (83 cái)", bỏ điểm 8 "Nắp ga composite chịu tải 125kg", (khối lượng 83 cái). Thay đổi này do chuyển từ nắp composite sang nắp tấm đan BTXM.
Chủ đầu tư xin thông báo để các nhà thầu tham gia cập nhật, điều chỉnh trong hồ sơ dự thầu.
File đính kèm nội dung trả lời Hieu chinh E-HSMT (25.01.2019).doc
Ngày trả lời 14:22 25/01/2019

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Cục Quản lý đường bộ II
E-CDNT 1.2 Xây lắp công trình
Xử lý, khắc phục điểm đen TNGT tại Km810 - Km811+600/ QL.1, tỉnh Thừa Thiên Huế
90 Ngày
E-CDNT 3 Quỹ Bảo trì đường bộ Trung ương
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Cục Quản lý đường bộ II , địa chỉ: Số 58 Phan Đăng Lưu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
- Chủ đầu tư: Cục Quản lý đường bộ II, Số 58 đường Phan Đăng Lưu, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An. Số điện thoại: 0238.3833748 Số fax: 0238.3844439
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





+ Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán: Công ty CP TVXD công nghệ cao BMD, quận Hoàng Mai, TP. Hà Nội. + Tư vấn lập E-HSMT: Công ty CP tư vấn Đầu tư và Xây dựng Nghệ An, Nhà ở liền kề D21, Khu dân cư Golden City10, phường Quán Bàu, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An. + Tư vấn đánh giá HSDT; thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu: Chủ đầu tư tự thực hiện.


- Bên mời thầu: Cục Quản lý đường bộ II , địa chỉ: Số 58 Phan Đăng Lưu, thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An
- Chủ đầu tư: Cục Quản lý đường bộ II, Số 58 đường Phan Đăng Lưu, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An. Số điện thoại: 0238.3833748 Số fax: 0238.3844439


E-CDNT 5.6
Không áp dụng
E-CDNT 10.1(g)
Không yêu cầu
E-CDNT 16.1 60 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 120.000.000   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 90 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 25.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 40 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 27.1 Phương pháp đánh giá E-HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 27.2.1 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 29.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 31.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 32 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Cục Quản lý đường bộ II, Số 58 đường Phan Đăng Lưu, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An. Số điện thoại: 0238.3833748 Số fax: 0238.3844439
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Cục trưởng Lê Ngọc Minh, Số 58 đường Phan Đăng Lưu, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An. Số điện thoại: 0238.3833748 Số fax: 0238.3844439
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Ông Vũ Trung Hà - Số 58 đường Phan Đăng Lưu, Thành phố Vinh, tỉnh Nghệ An. Số điện thoại: 0238.3833748 Số fax: 0238.3844439 Di động: 0904436677
E-CDNT 33 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Chưa xác định

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 90 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Chỉ huy trưởng công trường 7 7
2 Giám sát kỹ thuật, chất lượng (KCS): 01 người 5 5
3 Đội trưởng thi công: 01 người 5 5
4 Kỹ thuật thi công: 01 người 3 3
5 Cán bộ phụ trách đảm bảo ATGT, môi trường: 01 người 3 1
6 Cán bộ phụ trách thanh toán: 01 người 3 1
7 Công nhân kỹ thuật (TB) 1 1

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây