Thông báo mời thầu

Xây lắp + dự phòng phí

Tìm thấy: 19:36 03/07/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 6 phòng Trường TH số 1 Hưng Trạch
Tên gói thầu
Xây lắp + dự phòng phí
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bố Trạch, Tỉnh Quảng Bình
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 13/07/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
620/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/06/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Hưng Trạch
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:34 03/07/2024
đến
10:00 13/07/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 13/07/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 13/07/2024 (10/11/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA Tư vấn lập E-HSMT Tiểu khu 6 - Thị trấn Hoàn Lão - Huyện Bố Trạch - Tỉnh Quảng Bình
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN PHÚC GIA PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 10, Ngõ 1 Tôn Tthất Thuyết - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TÍN NGHĨA Tư vấn đánh giá E-HSDT Tiểu khu 6 - Thị trấn Hoàn Lão - Huyện Bố Trạch - Tỉnh Quảng Bình
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG NGUYỄN PHÚC GIA PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 10, Ngõ 1 Tôn Tthất Thuyết - Phường Đồng Phú - Thành phố Đồng Hới - Tỉnh Quảng Bình

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn vữa. Kèm theo hóa đơn mua bán (trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị)
1
2
Máy khoan. Kèm theo hóa đơn mua bán (trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị)
1
3
Máy hàn. Kèm theo hóa đơn mua bán (trường hợp thuê phải có hợp đồng thuê thiết bị và các tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC XÂY LẮP CHÍNH
2
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
768.4253
m2
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
666.805
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
445.2516
m2
5
Phá dỡ nền gạch các loại
387.3981
m2
6
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng xi măng láng trên mái
16.35
m2
7
Phá dỡ nền vữa xi măng
387.3981
m2
8
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
7.6
m2
9
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
269.88
m2
10
Tháo dỡ các kết cấu thép - vì kèo, xà gỗ
1195.398
kg
11
Cạo rỉ các kết cấu thép
22.9095
m2
12
Bốc xếp Vận chuyển phế thải các loại
11.6219
m3
13
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
11.6219
m3
14
Gia công xà gồ thép
1195.398
kg
15
Lắp dựng xà gồ thép
1195.398
kg
16
Lợp tôn sóng chiều dài bất kỳ dày 0,5ly
269.88
m2
17
Ke chống bão 6 cái/1m2
1614
cái
18
Láng sê nô, mái hắt, máng nước dày 2cm, vữa XM mác 100
16.35
m2
19
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng …
16.35
m2
20
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
71.7615
m2
21
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
768.4253
m2
22
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1112.0566
m2
23
Vách kính nhôm Xingfa, kính an toàn dày 6,38ly
7.6
m2
24
Gia công khung chống bão cho vách kình bằng thép hộp KT40x80x1,8
59.0069
kg
25
Lắp dựng khung chống bão
59.0069
kg
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
111.6855
1m2
27
Lát nền, sàn gạch KT600x600
387.3981
m2
28
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
481.248
m2
29
Lắp đặt ống nhựa PVC-ĐK 90mm
74.5
m
30
Lắp đặt nối nhựa PVC-ĐK 90mm
10
cái
31
Lắp đặt cầu chắn rác Inox D110
10
cái
32
Cùm neo ống
30
cái
33
HẠNG MỤC CHỐNG SÉT
34
Lắp đặt kim thu sét, dài 0,8m
4
cái
35
Kéo rải dây thép chống sét theo tường, cột và mái nhà, D=12mm
95
m
36
Lắp đặt hộp kiểm tra tiếp địa
1
cái
37
Lắp đặt ống nhựa PVC, nối bằng p/p dán keo, ĐK 21mm
10
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + dự phòng phí". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + dự phòng phí" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 44

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây