Thông báo mời thầu

Xây lắp + hạng mục chung

    Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:17 20/11/2019
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa thôn Tân Hà, xã Duyên Hà, huyện Thanh Trì
Gói thầu
Xây lắp + hạng mục chung
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa nhà văn hóa thôn Tân Hà xã Duyên Hà, huyện Thanh Trì
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:00 06/12/2019

Nội dung chính

- Xây đắp thêm hệ thống cột mặt tiền. Cạo bỏ lớp sơn cũ trong và ngoài nhà, sơn 3 nước, 1 nước lót 2 nước màu trang trí. Phá lớp gạch lát nền cũ, sau đó lát lại gạch Cerramic KT600x600mm.Tháo toàn bộ cửa đi và cửa sổ cũ, thay mới bằng cửa khung nhựa lõi thép. Phá lớp láng granito tam cấp sảnh sau đó trát lại granito VXM75. Xây mở rộng khu sân khấu và hội trường: Nhà kết cấu khung chịu lực, hệ thống cột, dầm sàn đổ BTCT mác 200#, đá 1x2. Mái lợp tôn liên doanh dày 0.45mm, gác xà gồ thép hình. - Phần cải tạo khu wc + làm mới cầu nối: Móng tường trang trí cấu khung chịu lực, hệ thống cột, dầm sàn mái đổ BTCT mác 200#, đá 1x2. Mái khu cầu nối lợp tôn liên doanh dày 0.45mm. Gác xà gồ thép U65x36x3, kèo thép L50x50x5. Lắp đặt các thiết bị WC, lắp đặt đường ống cấp, thoát nước đồng bộ. Lắp đặt hệ thống vách compact ngăn khu tiểu, ốp khu wc gạch men kính KT300x450. Đổ nền khu wc dày 100 mác 150# đá 2x4, sau đó lát nền gạch chống trơn KT300x300. Lắp đặt hệ thống điện đồng bộ cho công trình. Phần phụ trợ: Tôn nền sân cát đen đần chặt dày trung bình 20cm, đổ bê tông sân dày 10cm. Làm bồn cây và hệ thống bó vỉa bồn, bồn cây được xây không nung VXM75#, bó vỉa trát VXM75# dày 15, ốp gạch màu mận chín. Đổ đất mầu trồng cây. Tháo hoa sắt tường rào cũ, tháo cánh cổng cũ. Xây nâng trụ cổng, trụ tường rào gạch không nung VXM75#, trát tường rào VXM75#. Cánh cổng làm bằng thép vuông đặc 16x16 kết hợp với thép ống fi50 dày 3mm. Hoa sắt tường rào làm bằng thép vuông đặc 14x14. Cáng cổng và hoa sắt tường rào được sơn 3 nước 1 nước sơn chống rỉ. Phá lớp trát tường rào cũ, trát lại VXM75# dày 15, tường rào quét vôi ve 3 nước 1 nước quét lót 2 nước màu trang trí. Riêng trụ cổng được sơn 3 nước 1 nước lót 2 nước sơn giả đá.

Tham dự thầu

Hình thức
Không qua mạng
Thời gian bán HSMT từ
08:00 26/11/2019
đến
08:00 06/12/2019
Địa điểm nhận hồ sơ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Giá bán
1.000.000 VND

Mở thầu

Mở thầu vào
08:30 06/12/2019
Mở thầu tại
Trụ sở ủy ban nhân dân xã Duyên Hà, huyện Thanh Trì
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh hoặc đặt cọc bằng sec
Số tiền
17.000.000 VND
Bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp + hạng mục chung". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp + hạng mục chung" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 109

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây