Thông báo mời thầu

Xây lắp, Thiết bị

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:15 04/03/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Chống xuống cấp Trường Mầm non Long Phước năm 2025
Tên gói thầu
Xây lắp, Thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Chống xuống cấp Trường Mầm non Long Phước năm 2025
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành Phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/03/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500062329_2502281619
Ngày phê duyệt
28/02/2025 17:08
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN QUỸ ĐẤT THÀNH PHỐ BÀ RỊA
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 04/03/2025
đến
09:00 18/03/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/03/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/03/2025 (16/07/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC TT.ARCH Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 12, đường Trần Khắc Chung - Phường 7 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚ QUANG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 180 Nguyễn Hữu Thọ - Phường Phước Hiệp - Thành Phố Bà Rịa - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP Tư vấn lập E-HSMT Số 162 Bình Giã - Phường 8 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất thành phố Bà Rịa Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 138 Đường 27/4, Phường Phước Trung, Thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 162 Bình Giã - Phường 8 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất thành phố Bà Rịa Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 138 Đường 27/4, Phường Phước Trung, Thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng và Phát triển quỹ đất thành phố Bà Rịa Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 138 Đường 27/4, Phường Phước Trung, Thành phố Bà Rịa, tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 14:36 12/03/2025 09:00 14/03/2025 09:00 18/03/2025 09:00 14/03/2025 09:00 18/03/2025 Điều chỉnh E-HSMT: bổ sung thông số kỹ thuật của thiết bị và bản vẽ thẩm duyệt PCCC theo quy định

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ >=7T
1
2
Máy đào dung tích gàu >=0,8m3
1
3
Cần cẩu - sức nâng >= 10T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ rèm cửa che nắng cửa sổ S2
96
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ lan can sắt
234.09
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp dựng lan can inox 304, d20, dày 1,4mm, a=120
234.09
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp lan can inox 304, d20, dày 1,4mm, a=120
234.09
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Tháo dỡ thang nâng thức ăn
6
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
6
Cung cấp thang nâng thức ăn 100kg-2 tầng
1
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp máy sấy tay
14
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Tháo dỡ máy hấp cơm và máy hấp khăn
2
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt loại máy hấp cơm
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Cung cấp máy hấp cơm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt loại máy hấp khăn
1
bộ
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cấp máy hấp cơm
1
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Phá dỡ nền gạch nhà vệ sinh B1&B2
148.91
m2
Theo quy định tại Chương V
14
Quét dung dịch chống thấm nền vệ sinh
148.91
1m2
Theo quy định tại Chương V
15
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
148.91
m2
Theo quy định tại Chương V
16
Lát nền, sàn, tiết diện gạch nhám 300x300, vữa XM mác 75
148.91
m2
Theo quy định tại Chương V
17
Tháo dỡ trần thạch cao
148.91
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Thi công trần nhựa 600x600
148.91
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
140.16
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
21
Lắp đặt chậu tiểu nam
12
bộ
Theo quy định tại Chương V
22
Lắp đặt phễu thu ngăn rác
19
cái
Theo quy định tại Chương V
23
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
64
bộ
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp đặt chậu xí bệt
64
bộ
Theo quy định tại Chương V
25
Phá dỡ gạch ốp bồn rửa tay
27.342
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
27.342
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Công tác ốp gạch vào tường gạch 200x250, vữa XM mác 75
27.342
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác (như: gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh, ...)
35
bộ
Theo quy định tại Chương V
29
Lắp đặt vòi rửa tay
35
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Tháo dỡ quạt hút mùi
3
bộ
Theo quy định tại Chương V
31
Lắp đặt quạt hút mùi
3
cái
Theo quy định tại Chương V
32
Tháo dỡ cửa lưới chống côn trùng
24.43
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Lắp dựng cửa lưới chống côn trùng bằng nhựa HDPE
24.43
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Phá dỡ nền gạch cũ
66.96
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
66.96
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Lát nền, sàn, tiết diện gạch 400x400, vữa XM mác 75
66.96
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Tháo dỡ gạch ốp tường
47.325
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Công tác ốp gạch vào tường gạch 300x600, vữa XM mác 75
47.325
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Phá dỡ nền gạch kho nhu yếu phẩm, kho gas;
22.908
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
22.908
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
22.908
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Lát nền, sàn, tiết diện gạch granit 400x400, vữa XM mác 75
22.908
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Lắp dựng lam nhôm che nắng (khung nhôm KT 40x80x1,4, Lam nhôm lá liễu ALUMEN 150*1,1mm, góc nghiêng 30 độ, 5 lá/1m2 - Bao gồm giá đỡ khung nhôm ALUMEN hộp 44*76, dày 0,8mm)
39.936
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Cung cấp lam nhôm che nắng (khung nhôm KT 40x80x1,4, Lam nhôm lá liễu ALUMEN 150*1,1mm, góc nghiêng 30 độ, 5 lá/1m2 - Bao gồm giá đỡ khung nhôm ALUMEN hộp 44*76, dày 0,8mm)
39.936
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cung cấp bulong nở D12
192
con
Theo quy định tại Chương V
46
Cung cấp bản mã 150x150x6
48
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Vệ sinh sàn hiện hữu
455
1m2
Theo quy định tại Chương V
48
Quét dung dịch chống thấm sê nô, mái (3 lớp)
455
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Láng nền sàn có đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 75
455
m2
Theo quy định tại Chương V
50
Đục xử lý chống thấm cổ ống phễu thu thoát nước sê nô mái
20
vị trí
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LIÊN HIỆP như sau:

  • Có quan hệ với 404 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,26 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,20%, Xây lắp 51,94%, Tư vấn 25,18%, Phi tư vấn 5,46%, Hỗn hợp 0,87%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.236.298.200.248 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.857.727.431.882 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,23%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp, Thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp, Thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 59

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây