Thông báo mời thầu

Xây lắp, thiết bị công trình

Tìm thấy: 18:43 16/08/2023
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường Mầm non Dĩnh Trì, thành phố Bắc Giang
Tên gói thầu
Xây lắp, thiết bị công trình
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 06/09/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
428/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
14/08/2023 18:38
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
BAN QLDA ĐTXD THÀNH PHỐ BẮC GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:39 16/08/2023
đến
08:00 06/09/2023
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 06/09/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.800.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ tám trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/09/2023 (04/03/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty cổ phần kiến trúc Việt Bách và Công ty TNHH Cơ điện và PCCC Nam Sơn. Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán
2 Trung tâm Quy hoạch xây dựng Bắc Giang Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Bảo Anh Tư vấn lập E-HSMT

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ
4
2
Máy đào
1
3
Máy ủi
1
4
Máy lu
2
5
Máy trộn bê tông
2
6
Máy trộn vữa
2
7
Đầm bàn
2
8
Đầm dùi
4
9
Máy đầm cóc
2
10
Máy thủy bình
1
11
Máy toàn đạc điện tử
1
12
Xe bơm bê tông tự hành (hoặc Máy bơm bê tông)
1
13
Máy cắt uốn thép
2
14
Máy hàn
4
15
Máy khoan bê tông cầm tay
2
16
Máy cắt gạch đá
4
17
Máy vận thăng
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI NHÀ HIỆU BỘ KẾT HỢP NHÀ LỚP HỌC
Theo quy định tại Chương V
2
HẠNG MỤC XÂY LẮP
Theo quy định tại Chương V
3
Đào móng công trình, đất tương đương cấp III
29.6065
100m3
Theo quy định tại Chương V
4
Bê tông lót móng, giằng móng, tam cấp, tường móng, đá 2x4, mác 150
143.8493
m3
Theo quy định tại Chương V
5
Ván khuôn bê tông lót, bê tông móng, giằng móng, tam cấp, tường móng
13.7279
100m2
Theo quy định tại Chương V
6
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
11.2083
tấn
Theo quy định tại Chương V
7
Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
19.0168
tấn
Theo quy định tại Chương V
8
Cốt thép móng, đường kính cốt thép > 18mm
39.1512
tấn
Theo quy định tại Chương V
9
Bê tông móng, giằng móng, đá 1x2, mác 250
535.3077
m3
Theo quy định tại Chương V
10
Xây tường móng bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
257.01
m3
Theo quy định tại Chương V
11
Xây tường móng, bậc tam cấp bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22, chiều dày > 33cm, vữa XM mác 75
48.6919
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Ván khuôn bê tông dầm móng
7.9844
100m2
Theo quy định tại Chương V
13
Cốt thép dầm móng, đường kính cốt thép <= 10mm
1.5439
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Cốt thép dầm móng, đường kính cốt thép <= 18mm
9.4442
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Bê tông dầm móng, đá 1x2, mác 250
85.3508
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Đắp đất hoàn trả công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
19.7579
100m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
9.0614
100m3
Theo quy định tại Chương V
18
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <= 10mm
3.9406
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Cốt thép cột, đường kính cốt thép <= 18mm
13.8909
tấn
Theo quy định tại Chương V
20
Cốt thép cột, đường kính cốt thép > 18mm
9.4448
tấn
Theo quy định tại Chương V
21
Ván khuôn bê tông cột
20.8621
100m2
Theo quy định tại Chương V
22
Bê tông cột, bê tông thương phẩm, đá 1x2, mác 250
129.9253
m3
Theo quy định tại Chương V
23
Cốt thép xà dầm, đường kính cốt thép <= 10mm
10.0022
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Cốt thép xà dầm, đường kính cốt thép <= 18mm
54.0119
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Cốt thép xà dầm, đường kính cốt thép > 18mm
7.2615
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Ván khuôn bê tông xà dầm
39.0371
100m2
Theo quy định tại Chương V
27
Bê tông xà dầm, đá 1x2, mác 250
309.3269
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Cốt thép sàn, đường kính cốt thép <=10mm
84.6213
tấn
Theo quy định tại Chương V
29
Ván khuôn bê tông sàn
54.6183
100m2
Theo quy định tại Chương V
30
Bê tông sàn, đá 1x2, mác 250
828.4419
m3
Theo quy định tại Chương V
31
Ván khuôn bê tông cầu thang
3.7917
100m2
Theo quy định tại Chương V
32
Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép <= 10mm
3.5167
tấn
Theo quy định tại Chương V
33
Cốt thép cầu thang, đường kính cốt thép > 10mm
0.8246
tấn
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông cầu thang, đá 1x2, mác 250
42.5229
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn bê tông giằng tường, seno, thu hồi
2.3134
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Cốt thép giằng tường, seno, thu hồi, đường kính cốt thép <= 10mm
0.86
tấn
Theo quy định tại Chương V
37
Cốt thép giằng tường, seno, thu hồi, đường kính cốt thép <= 18mm
0.7981
tấn
Theo quy định tại Chương V
38
Bê tông giằng tường, seno, thu hồi, đá 1x2, mác 200
20.2686
m3
Theo quy định tại Chương V
39
Ván khuôn bê tông lanh tô
8.1039
100m2
Theo quy định tại Chương V
40
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm
2.0419
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép > 10mm
3.5855
tấn
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200
58.9051
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Xây tường bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22, chiều dày > 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
69.5856
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Xây tường bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
1327.749
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Xây tường bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
148.2926
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Xây tường thẳng bằng gạch AAC (15x20x60)cm, chiều dày 15cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
21.9763
m3
Theo quy định tại Chương V
47
Xây cột, trụ bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
41.1347
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Xây bậc sảnh, tam cấp bằng gạch BTKN 6,0x10,5x22, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
17.118
m3
Theo quy định tại Chương V
49
Xây bậc cầu thang, máng rửa tay bằng gạch BTKN 6x10,5x22cm, chiều cao ≤28m, vữa XM M75
20.233
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
4284.8169
m2
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp, thiết bị công trình". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp, thiết bị công trình" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 145

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây