Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 11:26 13/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nhà ăn CBCS Côn Đảo
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa Nhà ăn CBCS Côn Đảo
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí Bộ Công an
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Côn Đảo, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500268140_2506131050
Ngày phê duyệt
13/06/2025 11:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
11:25 13/06/2025
đến
09:00 22/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
120.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/06/2025 (20/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng cao phát vũng tàu Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 15 Phan Bội Châu - Phường 2 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN NGHĨA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán D1- 2/13 Khu trung tâm đô thị Chí Linh - Phường Nguyễn An Ninh - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TỈNH BÀ RỊA- VŨNG TÀU Tư vấn lập E-HSMT Số 10-11 lô K3 Khu Trung tâm thương mại - Phường 7 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN NGHĨA Tư vấn thẩm định E-HSMT D1- 2/13 Khu trung tâm đô thị Chí Linh - Phường Nguyễn An Ninh - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TỈNH BÀ RỊA- VŨNG TÀU Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10-11 lô K3 Khu Trung tâm thương mại - Phường 7 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN NGHĨA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu D1- 2/13 Khu trung tâm đô thị Chí Linh - Phường Nguyễn An Ninh - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào một gầu - dung tích gầu >= 0,5 m3 - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê mướn; - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
1
2
Ô tô tải tự đổ >= 5 tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê mướn; - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
1
3
Máy trộn bê tông
2
4
Máy cắt gạch
2
5
Máy khoan
2
6
Máy đục bê tông
2
7
Máy hàn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
CỔNG, TƯỜNG RÀO
Theo quy định tại Chương V
2
Tháo dỡ tường rào loại 3, khung thép, bịt tôn, vận chuyển lưu kho đơn vị sử dụng
1
Trọn gói
Theo quy định tại Chương V
3
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
323.616
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
119.563
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
42.245
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.135
100m3
Theo quy định tại Chương V
7
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.051
100m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.124
100m3
Theo quy định tại Chương V
9
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.062
100m3
Theo quy định tại Chương V
10
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp II
0.062
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp II
0.062
100m3/km
Theo quy định tại Chương V
12
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 100
1.786
m3
Theo quy định tại Chương V
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.009
tấn
Theo quy định tại Chương V
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.081
tấn
Theo quy định tại Chương V
15
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.063
100m2
Theo quy định tại Chương V
16
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.71
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.006
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.025
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.042
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện ≤0,1m2, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.208
m3
Theo quy định tại Chương V
21
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày ≤60cm, vữa XM mác 75
10.893
m3
Theo quy định tại Chương V
22
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 10mm
0.01
tấn
Theo quy định tại Chương V
23
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép móng, đường kính cốt thép ≤ 18mm
0.045
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.051
100m2
Theo quy định tại Chương V
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao ≤6m đá 1x2, vữa bê tông mác 250
0.767
m3
Theo quy định tại Chương V
26
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
1.793
m3
Theo quy định tại Chương V
27
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
2.658
m3
Theo quy định tại Chương V
28
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
79.148
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
17.08
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
398.627
m2
Theo quy định tại Chương V
31
Dán ngói trên mái nghiêng bê tông, ngói 22 viên/m2, vữa XM mác 75
21.217
m2
Theo quy định tại Chương V
32
Cung cấp và lắp đặt cổng lùa, chất liệu Inox 304, cao 2m, cấu tạo gồm khung chính bằng Inox hộp 80x80x1,4; thanh đứng và giằng xiên bằng Inox hộp 30x30x1,2, 40x80x1,4; phần chân cổng cao 0,56m bịt tấm Inox dày 1mm (bao gồm ray và 04 cặp bánh xe)
22
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Đào móng công trình, chiều rộng móng ≤ 6m, bằng máy đào 0,4m3, đất cấp II
0.088
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 100
2.2
m3
Theo quy định tại Chương V
35
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.147
100m2
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng ≤250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
5.28
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Lắp đặt ray thép V50x50x5
44
m
Theo quy định tại Chương V
38
CẢI TẠO NHÀ CỔ
Theo quy định tại Chương V
39
Vệ sinh tẩy bề mặt nền, cột, tường bằng công nghệ phun hơi nước nóng
1270.903
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Phá dỡ nền gạch đất nung
138.716
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
138.716
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
6.936
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
6.936
m3
Theo quy định tại Chương V
44
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
6.936
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Phát rừng tạo mặt bằng bằng thủ công. Phát rừng loại II, mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : > 5 cây
2.922
100m2
Theo quy định tại Chương V
46
Vận chuyển, thuê xe đi đổ bỏ các nhánh cây xanh, dây leo để thông thoáng, dựa trên diện tích nhà cổ
10
công
Theo quy định tại Chương V
47
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 2x4, vữa bê tông mác 100
1.018
m3
Theo quy định tại Chương V
48
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.101
100m3
Theo quy định tại Chương V
49
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.558
m3
Theo quy định tại Chương V
50
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
0.277
m3
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây