Thông báo mời thầu

Xây lắp và thiết bị

Tìm thấy: 19:33 13/06/2025
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nhà khách Côn Đảo
Tên gói thầu
Xây lắp và thiết bị
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo, sửa chữa Nhà khách Côn Đảo
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí Bộ Công an
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Côn Đảo, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 22/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500270162_2506131919
Ngày phê duyệt
13/06/2025 19:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:32 13/06/2025
đến
09:00 22/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 22/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/06/2025 (20/10/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng cao phát vũng tàu Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 15 Phan Bội Châu - Phường 2 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN NGHĨA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán D1- 2/13 Khu trung tâm đô thị Chí Linh - Phường Nguyễn An Ninh - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TỈNH BÀ RỊA- VŨNG TÀU Tư vấn lập E-HSMT Số 10-11 lô K3 Khu Trung tâm thương mại - Phường 7 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN NGHĨA Tư vấn thẩm định E-HSMT D1- 2/13 Khu trung tâm đô thị Chí Linh - Phường Nguyễn An Ninh - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG TỈNH BÀ RỊA- VŨNG TÀU Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 10-11 lô K3 Khu Trung tâm thương mại - Phường 7 - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN NGHĨA Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu D1- 2/13 Khu trung tâm đô thị Chí Linh - Phường Nguyễn An Ninh - Thành phố Vũng Tàu - Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ >= 5 tấn - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê kèm theo hợp đồng thuê mướn; - Giấy chứng nhận kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định hoặc các tài liệu khác để chứng minh thiết bị đảm bảo đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn thời hạn tối thiểu đến ngày đóng thầu)
1
2
Máy trộn bê tông
2
3
Máy cắt gạch
2
4
Máy khoan
2
5
Máy đục bê tông
2
6
Máy hàn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 60mm
0.9
100m
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 90mm
0.25
100m
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 27mm
50
cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 34mm
50
cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 60mm
25
cái
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt côn, cút nhựa PVC miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn, cút 90mm
25
cái
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 25mm, chiều dày 2,9mm
50
cái
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR bằng phương pháp hàn, đường kính 32mm, chiều dày 3,7mm
50
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt van ren, đường kính van 25mm
10
cái
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt van ren, đường kính van 32mm
10
cái
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt phễu thu, đường kính 120mm
10
cái
Theo quy định tại Chương V
12
Cung cấp, lắp đặt Tê chia nước
25
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Cung cấp, lắp đặt bộ cấp lavabo
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
14
Cung cấp, lắp đặt bộ xả lavabo
6
bộ
Theo quy định tại Chương V
15
Cung cấp, lắp đặt hộp giấy vệ sinh
5
cái
Theo quy định tại Chương V
16
CẢI TẠO MẶT NGOÀI CÔNG TRÌNH
Theo quy định tại Chương V
17
Tháo dỡ vách nhôm kính bằng thủ công
198.329
m2
Theo quy định tại Chương V
18
Tháo dỡ cửa đi bằng thủ công
325.56
m2
Theo quy định tại Chương V
19
Tháo dỡ cửa sổ bằng thủ công
139.858
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
744.137
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
267.801
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Bả bằng bột bả vào tường
744.137
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2480.458
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Cung cấp vách Khung nhôm hệ Xingfa ALUMEN hệ 55, sơn tĩnh điện, kính trắng cường lực 8mm
198.329
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Lắp dựng vách khung nhôm
198.329
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Cung cấp cửa đi Khung nhôm hệ Xingfa ALUMEN hệ 55, sơn tĩnh điện, kính trắng cường lực 8mm
325.56
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Cung cấp cửa sổ Khung nhôm hệ Xingfa ALUMEN hệ 55, sơn tĩnh điện, kính trắng cường lực 8mm
139.858
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Lắp dựng cửa đi, cửa sổ khung nhôm
465.418
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Cung cấp, lắp đặt bản lề sản cửa đi
4
bộ
Theo quy định tại Chương V
30
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao ≤ 16 m
9
100m2
Theo quy định tại Chương V
31
Dọn dẹp vệ sinh
10
công
Theo quy định tại Chương V
32
Lắp đặt máy điều hoà không khí (điều hoà cục bộ), máy điều hòa 2 cục, loại treo tường (Định mức vật liệu chưa bao gồm ống các loại và dây điện)
30
máy
Theo quy định tại Chương V
33
Thiết bị
Theo quy định tại Chương V
34
Máy lạnh 1,5HP
30
Cái
Theo quy định tại Chương V
35
Tủ lạnh 130 Lít
5
Cái
Theo quy định tại Chương V
36
Tivi 50 inch
7
Cái
Theo quy định tại Chương V
37
Máy nước nóng năng lượng mặt trời dạng công nghiệp Inox 304 nguyên bộ: - Giàn giá đỡ tấm thu nhiệt được làm bằng Inox 304 dạng U, độ dày 1.2mm. - Ống thu nhiệt lõi đỏ cao cấp loại hấp thu nhiệt tốt, tuổi thọ cao. - Hộp tuần hoàn Inox 304, độ dày ruột 0.5mm, vỏ hộp dày 0.4mm. - Bồn công nghiệp 2000 lít dạng đứng làm bằng Inox 304, ruột bồn 0.8mm, vỏ bồn dày 0.5mm, chân bồn v3 Inox 430. - Tủ điều khiển nhiệt độ tự động kết hợp tuần hoàn cưỡng bức nước nóng.
2
Cái
Theo quy định tại Chương V
38
CẢI TẠO NHÀ HÀNG
Theo quy định tại Chương V
39
Tháo dỡ các thiết bị trên trần, tường (đèn, quạt …), rèm vải; di dời bàn ghế để lưu kho Đơn vị sử dụng
30
công
Theo quy định tại Chương V
40
Tháo dỡ vách ngăn nhôm kích, gỗ kính, thạch cao
26
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
142.474
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày ≤30cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
2.912
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
30.65
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Cung cấp, lắp dựng trần thạch cao khung chìm giật cấp
328.175
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Cung cấp, thi công lắp đặt phào chỉ trần thạch cao 1 (CTR-1)
176.4
m
Theo quy định tại Chương V
46
Cung cấp, thi công lắp đặt phào chỉ trần thạch cao 2 (CTR-1)
67.6
m
Theo quy định tại Chương V
47
Cung cấp, thi công lắp đặt phào chỉ trần thạch cao 3 (CTR-1)
50.8
m
Theo quy định tại Chương V
48
Cung cấp, thi công lắp đặt chỉ PU ốp tường (C-01)
146.48
m
Theo quy định tại Chương V
49
Cung cấp, thi công lắp đặt chỉ PU ốp tường (C-02), loại KT 12x20mm
45.8
m
Theo quy định tại Chương V
50
Cung cấp, thi công lắp đặt chỉ PU ốp tường (C-02), loại KT 15x40mm
51.8
m
Theo quy định tại Chương V

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công an tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu như sau:

  • Có quan hệ với 234 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,59%, Xây lắp 42,35%, Tư vấn 6,47%, Phi tư vấn 10,59%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 899.623.987.961 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 873.685.022.488 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,88%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp và thiết bị". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp và thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây