Thông báo mời thầu

XD-02

Tìm thấy: 17:01 27/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng tường rào chống lấn chiếm tại các khu đất quốc phòng của Cục Hậu cần/BTTM
Tên gói thầu
XD-02
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
NSNN chi thường xuyên cho quốc phòng (Kinh phí nghiệp vụ hành chính)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Thạch Thất, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 07/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
3483/QĐ-HC
Ngày phê duyệt
26/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Cục Hậu cần/Bộ Tổng Tham mưu
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 27/09/2024
đến
10:00 07/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 07/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/10/2024 (05/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng và Thương mại Nhật Việt Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán P420 khu tập thể Ban vật giá Chính phủ, phường Cống Vị, quận Ba Đình, Hà Nội
2 Cục Hậu cần/BTTM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 59 Tôn Thất Thiệp, Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội
3 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng và Thương mại Nhật Việt Tư vấn lập E-HSMT P420 khu tập thể Ban vật giá Chính phủ, phường Cống Vị, quận Ba Đình, Hà Nội
4 Cục Hậu cần/BTTM Tư vấn thẩm định E-HSMT 59 Tôn Thất Thiệp, Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội
5 Công ty Cổ phần Đầu tư xây dựng và Thương mại Nhật Việt Tư vấn đánh giá E-HSDT P420 khu tập thể Ban vật giá Chính phủ, phường Cống Vị, quận Ba Đình, Hà Nội
6 Cục Hậu cần/BTTM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 59 Tôn Thất Thiệp, Điện Biên, Ba Đình, Hà Nội
7 Tư vấn giám sát thực hiện gói thầu trên Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực. Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1
2
Máy đào/xúc: Có đăng kiểm hoặc kiểm định còn hiệu lực. Có kèm theo tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê (nếu thiết bị không thuộc sở hữu)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
TƯỜNG RÀO LOẠI I
2
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
2.3762
100m3
3
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp II
71.6515
m3
4
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
30.1846
m3
5
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90 (Đất tận dụng)
1.8986
100m3
6
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150, PCB30
49.0588
m3
7
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
100.543
m3
8
Ván khuôn móng cột
4.2718
100m2
9
Ván khuôn móng dài
6.1632
100m2
10
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
20.13
m3
11
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
3.0501
100m2
12
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <10mm
2.6591
tấn
13
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
11.3785
tấn
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép = 10mm, chiều cao <= 6m
0.8266
tấn
15
Đổ bê tông giằng tường, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
16.9488
m3
16
Ván khuôn giằng tường
1.5408
100m2
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng tường, đường kính cốt thép <10mm, chiều cao <= 6m
0.3266
tấn
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép giằng tường, đường kính cốt thép <=18mm, chiều cao <= 6m
1.4154
tấn
19
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 50, PCB30
152.5392
m3
20
Căng lưới thép gia cố tường gạch bê tông
256.2
m2
21
Trát tường xây gạch không nung bằng vữa thông thường, trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
1386.72
m2
22
Trát trụ, cột, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
179.12
m2
23
Trát giằng tường, vữa XM mác 75, PCB30
154.08
m2
24
Quét vôi 1 nước trắng, 2 nước màu
1719.92
m2
25
Gia công trụ thép L50x50x4
0.6321
tấn
26
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
34.16
m2
27
Lắp dựng Trụ thép L50x50x4
0.6321
tấn
28
Hàng rào thép gai mạ kẽm (loại D2.5mm, 6m/1kg)
1023.6111
kg
29
Nhân công chăng dây thép gai mạ kẽm
8.5
công
30
Xốp chèn khe lún (Xốp chèn khe dày 2.5cm)
8.91
m2
31
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90
4.5225
100m3
32
Mua đất đắp K90
347.875
m3
33
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 1km
34.7875
10m3/1km
34
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 10km. Vận chuyển 9km tiếp theo
34.7875
10m3/1km
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ, cự ly vận chuyển <= 60km. Vận chuyển 6km cuối.
34.7875
10m3/1km
36
Phát rừng tạo mặt bằng bằng cơ giới. Mật độ cây tiêu chuẩn trên 100m2 rừng : 0 cây
25.125
100m2
37
TƯỜNG RÀO LOẠI II
38
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
0.1404
100m3
39
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu > 1m, đất cấp II
4.2042
m3
40
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp II
1.8144
m3
41
Đắp đất công trình , độ chặt yêu cầu K=0,90 (Đất tận dụng)
0.1118
100m3
42
Đổ bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150, PCB30
2.9137
m3
43
Đổ bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 250, PCB30
5.9702
m3
44
Ván khuôn móng cột
0.2465
100m2
45
Ván khuôn móng dài
0.3683
100m2
46
Đổ bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.188
m3
47
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao <= 28m
0.1806
100m2
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <10mm
0.1579
tấn
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.6751
tấn
50
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép = 10mm, chiều cao <= 6m
0.0488
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "XD-02". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "XD-02" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây