Tìm kiếm thông tin doanh nghiệp

3502252503 - CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT SOUNDTON

Thông tin chung của nhà thầu

Tên đơn vị (đầy đủ) CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT SOUNDTON
Tên đơn vị (tiếng Anh) SOUNDTON TECHNIQUE LIMITED COMPANY
Lượt xem 557
Mã số thuế 3502252503
Quốc gia cấp MST Việt Nam
Mã định danh vn3502252503
Địa chỉ trụ sởSố 73 Trần Hưng Đạo, Phường Phước Nguyên, Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Địa chỉ trụ sở (Sau sáp nhập) Thành phố Hồ Chí Minh
Website công ty http://soundton.vn
Loại hình pháp lý Công ty Cổ phần
Ngày thành lập công ty 28/04/2014
Số nhân viên 16
Ngày phê duyệt 14/11/2017
Trạng thái nộp phí Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.

Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn.
Người đại diện pháp luật LÊ THÁI SƠN

Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT SOUNDTON

1 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
2 Hoàn thiện công trình xây dựng
3 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
5 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
6 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
7 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
8 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
9 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
10 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
11 Cho thuê xe có động cơ
12 Hoạt động của các trung tâm giới thiệu việc làm
13 Xây dựng nhà để ở
14 Xây dựng nhà không để ở
15 Xây dựng công trình đường sắt
16 Xây dựng công trình đường bộ
17 Xây dựng công trình công ích khác
18 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
19 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
20 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
21 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
22 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
23 Sản xuất dao kéo, dụng cụ cầm tay và đồ kim loại thông dụng
24 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu
25 Đóng tàu và cấu kiện nổi
26 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế bằng gỗ
27 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
28 Sản xuất các cấu kiện kim loại
29 Sản xuất thùng, bể chứa và dụng cụ chứa đựng bằng kim loại
30 Sản xuất nồi hơi (trừ nồi hơi trung tâm)
31 Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại
32 Sửa chữa, bảo dưỡng các sản phẩm kim loại đúc sẵn
33 Sửa chữa, bảo dưỡng máy móc, thiết bị
34 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
35 Phá dỡ
36 Chuẩn bị mặt bằng
37 Lắp đặt hệ thống điện
Mở rộng
1 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
2 Hoàn thiện công trình xây dựng
3 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
4 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy nông nghiệp
5 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
6 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
7 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
8 Bán buôn chuyên doanh khác chưa được phân vào đâu
9 Vận tải hành khách đường bộ trong nội thành, ngoại thành (trừ vận tải bằng xe buýt)
10 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
11 Cho thuê xe có động cơ
12 Hoạt động của các trung tâm, đại lý tư vấn, giới thiệu và môi giới lao động, việc làm
13 Xây dựng nhà để ở
14 Xây dựng nhà không để ở
15 Xây dựng công trình đường sắt
16 Xây dựng công trình đường bộ
17 Xây dựng công trình công ích khác
18 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
19 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
20 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
21 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
22 Gia công cơ khí; xử lý và tráng phủ kim loại
23 Sản xuất dao kéo, dụng cụ cầm tay và đồ kim loại thông dụng
24 Sản xuất sản phẩm khác bằng kim loại chưa được phân vào đâu
25 Đóng tàu và cấu kiện nổi
26 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
27 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
28 Sản xuất các cấu kiện kim loại
29 Sản xuất thùng, bể chứa và dụng cụ chứa đựng bằng kim loại
30 Sản xuất nồi hơi (trừ nồi hơi trung tâm)
31 Rèn, dập, ép và cán kim loại; luyện bột kim loại
32 Sửa chữa các sản phẩm kim loại đúc sẵn
33 Sửa chữa máy móc, thiết bị
34 Lắp đặt máy móc và thiết bị công nghiệp
35 Phá dỡ
36 Chuẩn bị mặt bằng
37 Lắp đặt hệ thống điện
Mở rộng

Kết quả phân tích dữ liệu của nhà thầu

Để xem đầy đủ thông tin

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT SOUNDTON như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Nhà thầu này cũng có thông tin trên Mạng đấu thầu tư nhân DauThau.Net với tên hồ sơ doanh nghiệp là CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY LẮP VIỄN DƯƠNG.

Điểm năng lực nhà thầu

Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu và quy mô doanh nghiệp. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực nhà thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn hoặc quyết định đến khả năng trúng thầu. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu và lĩnh vực, ngành nghề của mỗi doanh nghiệp. Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá năng lực nhà thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Năng lực kinh nghiệm
???
Năng lực tài chính
???
Năng lực cạnh tranh
???
Quy mô doanh nghiệp
???
Lịch sử vi phạm
???

Để xem điểm năng lực nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm năng lực nhà thầu.

Xếp hạng nhà thầu theo từng tiêu chí (Phạm vi toàn quốc)

Đây là thứ hạng của nhà thầu theo từng tiêu chí mà Phần mềm DauThau.info thống kê dựa theo lịch sử đấu thầu. Lưu ý là thống kê này hoàn toàn có thể sai do việc thu thập dữ liệu không đầy đủ từ Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Chỉ tiêu Giá trị Xếp hạng toàn quốc
Tổng số gói thầu tham dự ??? ???
Tổng số gói thầu trúng ??? ???
Tổng số gói thầu trượt ??? ???
Tổng doanh số trúng thầu ??? ???

Để xem xếp hạng nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem xếp hạng nhà thầu chi tiết.

Các biểu đồ thống kê dữ liệu

Tiện ích dành cho bạn

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Các bảng thống kê dữ liệu chi tiết

Video Huong dan su dung dauthau.info

Top nhà thầu trúng thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 6.372
STT: 2
Gói thầu: 5.780

Top nhà thầu trượt thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 3.988
STT: 2
Gói thầu: 2.685
STT: 3
Gói thầu: 2.557
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây