Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
9:27 SA 01/04/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH NEWTIME như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 10 gói thầu, trong đó trúng 10 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Phú Thọ (10)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (10)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 10 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 10 gói thầu, thắng 10 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 10 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 10 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH NEWTIME đã trúng thầu gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường TH & THCS Trung Mỹ năm học 2025 - 2026 (Từ Tháng 10/2025 đến tháng 05/2026) do TRƯỜNG TIỂU HỌC VÀ TRUNG HỌC CƠ SỞ TRUNG MỸ mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/11/2025 23:10
CÔNG TY TNHH NEWTIME đã trúng thầu gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Phú Xuân năm học 2025 - 2026 (Từ Tháng 10/2025 đến tháng 05/2026) do TRƯỜNG TIỂU HỌC PHÚ XUÂN mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/11/2025 15:51
CÔNG TY TNHH NEWTIME đã trúng thầu gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Đạo Đức A năm học 2025 - 2026 (Từ Tháng 10/2025 đến tháng 05/2026) do TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẠO ĐỨC A mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
31/10/2025 23:30
CÔNG TY TNHH NEWTIME đã trúng thầu gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Đạo Đức B năm học 2025 - 2026 (Từ Tháng 10/2025 đến tháng 05/2026) do TRƯỜNG TIỂU HỌC ĐẠO ĐỨC B mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
31/10/2025 23:19
CÔNG TY TNHH NEWTIME đã trúng thầu gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Thanh Lãng B năm học 2025 - 2026 (Từ Tháng 10/2025 đến tháng 05/2026) do TRƯỜNG TIỂU HỌC THANH LÃNG B mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
31/10/2025 23:04
CÔNG TY TNHH NEWTIME đã trúng thầu gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường TH & THCS Tân Phong năm học 2025 - 2026 (Từ Tháng 10/2025 đến tháng 05/2026) do Trường TH & THCS Tân Phong mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
31/10/2025 22:59
CÔNG TY TNHH NEWTIME đã trúng thầu gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Thanh Lãng A năm học 2025 - 2026 (Từ Tháng 10/2025 đến tháng 05/2026) do TRƯỜNG TIỂU HỌC THANH LÃNG A mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
24/10/2025 22:31
CÔNG TY TNHH NEWTIME đã trúng thầu gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Hương Sơn năm học 2025 - 2026 (Từ Tháng 10/2025 đến tháng 05/2026) do TRƯỜNG TIỂU HỌC HƯƠNG SƠN mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
24/10/2025 21:57
CÔNG TY TNHH NEWTIME đã trúng thầu gói thầu Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh Trường Tiểu học Sơn Lôi A năm học 2025 - 2026 (Từ Tháng 10/2025 đến tháng 05/2026) do TRƯỜNG TIỂU HỌC SƠN LÔI A mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
24/10/2025 10:55
CÔNG TY TNHH NEWTIME đã trúng thầu gói thầu Gói thầu: Cung cấp suất ăn bán trú cho học sinh tại Trường Tiểu học Ngọc Thanh B năm học 2025-2026 do TRƯỜNG TIỂU HỌC NGỌC THANH B mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/09/2025 16:58
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH NEWTIME có tham gia 10 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 10 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH NEWTIME có quan hệ với 10 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH NEWTIME đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH NEWTIME đã tham gia thầu tại 0 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự giàu sang che giấu vô số phiền muộn. "
Menander
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Thêm nhà thầu