Tìm kiếm thông tin doanh nghiệp

3401031177 - CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG

Thông tin chung của nhà thầu

Tên đơn vị (đầy đủ) CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG
Lượt xem 1747
Mã số thuế 3401031177
Quốc gia cấp MST Việt Nam
Mã định danh vn3401031177
Địa chỉ giao dịch J45 Tôn Đức Thắng, Phường Xuân An, Thành phố Phan Thiết, Tỉnh Bình Thuận, Việt Nam
Địa chỉ trụ sởJ45 Tôn Đức Thắng, Phường Hàm Thắng, Tỉnh Lâm Đồng
Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên
Ngày thành lập công ty 21/09/2012
Số nhân viên 225
Ngày phê duyệt 09/03/2016
Trạng thái nộp phí Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.

Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn.
Người đại diện pháp luật TRƯƠNG THỊ XUÂN VY

Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG

1 Chuẩn bị mặt bằng
2 Lắp đặt hệ thống điện
3 Xây dựng công trình công ích khác
4 Xây dựng công trình đường bộ
5 Xây dựng nhà để ở
6 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7 Hoạt động bất động sản khác trên cơ sở phí hoặc hợp đồng
8 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
9 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
10 Hoạt động dịch vụ lâm nghiệp
11 Xây dựng công trình điện
12 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
13 Phá dỡ
14 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
15 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
16 Hoàn thiện công trình xây dựng
17 Xây dựng nhà không để ở
18 Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa
19 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
20 Cho thuê xe có động cơ
21 Trồng rừng, chăm sóc rừng và ươm giống cây lâm nghiệp
22 Khai thác gỗ
23 Khai thác, thu nhặt lâm sản trừ gỗ
24 Sản xuất điện từ nguồn năng lượng không tái tạo
25 Truyền tải và phân phối điện
26 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
27 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
28 Xây dựng công trình thủy
29 Xây dựng công trình khai khoáng
30 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
31 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
32 Nhân và chăm sóc cây giống nông nghiệp
33 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
34 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
35 Chăn nuôi gia cầm
36 Chăn nuôi khác
37 Hoạt động dịch vụ chăn nuôi
38 Dịch vụ cảnh quan
39 Hoạt động của các vườn bách thảo và bách thú
40 Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét
41 Sản xuất đồ gỗ xây dựng
42 Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ
43 Dịch vụ phục vụ đồ uống
44 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
45 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày khác
46 Bán lẻ tổng hợp khác
47 Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác
48 Sản xuất bao bì bằng gỗ
49 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
50 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế bằng gỗ
51 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
52 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
53 Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ bê tông, xi măng và thạch cao
54 Chăn nuôi trâu, bò và sản xuất giống trâu, bò
55 Chăn nuôi ngựa, lừa, la và sản xuất giống ngựa, lừa
56 Chăn nuôi dê, cừu, hươu, nai và sản xuất giống dê, cừu, hươu, nai
57 Chăn nuôi lợn và sản xuất giống lợn
58 Nuôi trồng thủy sản nội địa
59 Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt
60 Bán buôn thực phẩm
Mở rộng
1 Chuẩn bị mặt bằng
2 Lắp đặt hệ thống điện
3 Xây dựng công trình công ích khác
4 Xây dựng công trình đường bộ
5 Xây dựng nhà để ở
6 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
7 Tư vấn, môi giới, đấu giá bất động sản, đấu giá quyền sử dụng đất
8 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
9 Bán buôn kim loại và quặng kim loại
10 Hoạt động dịch vụ lâm nghiệp
11 Xây dựng công trình điện
12 Xây dựng công trình cấp, thoát nước
13 Phá dỡ
14 Xây dựng công trình viễn thông, thông tin liên lạc
15 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
16 Hoàn thiện công trình xây dựng
17 Xây dựng nhà không để ở
18 Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa
19 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
20 Cho thuê xe có động cơ
21 Trồng rừng, chăm sóc rừng và ươm giống cây lâm nghiệp
22 Khai thác gỗ
23 Khai thác lâm sản khác trừ gỗ
24 Thu nhặt lâm sản khác trừ gỗ
25 Sản xuất điện
26 Truyền tải và phân phối điện
27 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
28 Cho thuê máy móc, thiết bị và đồ dùng hữu hình khác không kèm người điều khiển
29 Xây dựng công trình thủy
30 Xây dựng công trình khai khoáng
31 Xây dựng công trình chế biến, chế tạo
32 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
33 Nhân và chăm sóc cây giống hàng năm
34 Nhân và chăm sóc cây giống lâu năm
35 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
36 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
37 Chăn nuôi gia cầm
38 Chăn nuôi khác
39 Hoạt động dịch vụ chăn nuôi
40 Dịch vụ chăm sóc và duy trì cảnh quan
41 Hoạt động của các vườn bách thảo, bách thú và khu bảo tồn tự nhiên
42 Sản xuất vật liệu xây dựng từ đất sét
43 Sản xuất đồ gỗ xây dựng
44 Cưa, xẻ, bào gỗ và bảo quản gỗ
45 Dịch vụ phục vụ đồ uống
46 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
47 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
48 Bán lẻ khác trong các cửa hàng kinh doanh tổng hợp
49 Sản xuất gỗ dán, gỗ lạng, ván ép và ván mỏng khác
50 Sản xuất bao bì bằng gỗ
51 Sản xuất sản phẩm khác từ gỗ; sản xuất sản phẩm từ tre, nứa, rơm, rạ và vật liệu tết bện
52 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
53 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
54 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
55 Sản xuất bê tông và các sản phẩm từ bê tông, xi măng và thạch cao
56 Chăn nuôi trâu, bò và sản xuất giống trâu, bò
57 Chăn nuôi ngựa, lừa, la và sản xuất giống ngựa, lừa
58 Chăn nuôi dê, cừu và sản xuất giống dê, cừu, hươu, nai
59 Chăn nuôi lợn và sản xuất giống lợn
60 Nuôi trồng thuỷ sản nội địa
61 Chế biến, bảo quản thịt và các sản phẩm từ thịt
62 Bán buôn thực phẩm
Mở rộng

Kết quả phân tích dữ liệu của nhà thầu

Để xem đầy đủ thông tin

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Nhà thầu này cũng là tổ chức xây dựng với những thông tin như sau:
  • Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG
  • Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00009656
  • Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Thuận
  • Lĩnh vực:
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông (đường bộ)
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (thoát nước)
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình Dân dụng
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình Hạ tầng kỹ thuật (thoát nước)
Phần mềm DauThau.info thu thập từ cơ sở dữ liệu Năng lực hoạt động xây dựng quốc gia
Nhà thầu này cũng có thông tin trên Mạng đấu thầu tư nhân DauThau.Net với tên hồ sơ doanh nghiệp là CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG.

Điểm năng lực nhà thầu

Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu và quy mô doanh nghiệp. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực nhà thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn hoặc quyết định đến khả năng trúng thầu. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu và lĩnh vực, ngành nghề của mỗi doanh nghiệp. Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá năng lực nhà thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Năng lực kinh nghiệm
???
Năng lực tài chính
???
Năng lực cạnh tranh
???
Quy mô doanh nghiệp
???
Lịch sử vi phạm
???

Để xem điểm năng lực nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm năng lực nhà thầu.

Xếp hạng nhà thầu theo từng tiêu chí (Phạm vi toàn quốc)

Đây là thứ hạng của nhà thầu theo từng tiêu chí mà Phần mềm DauThau.info thống kê dựa theo lịch sử đấu thầu. Lưu ý là thống kê này hoàn toàn có thể sai do việc thu thập dữ liệu không đầy đủ từ Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Chỉ tiêu Giá trị Xếp hạng toàn quốc
Tổng số gói thầu tham dự ??? ???
Tổng số gói thầu trúng ??? ???
Tổng số gói thầu trượt ??? ???
Tổng doanh số trúng thầu ??? ???

Để xem xếp hạng nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem xếp hạng nhà thầu chi tiết.

Các biểu đồ thống kê dữ liệu

Thống kê các gói thầu nhà thầu từng tham gia

Tổng số kết quả trúng/trượt thầu qua từng năm được khảo sát

Tổng giá trị trúng thầu và tổng giá trị các gói dự thầu

Thời gian thống kê
Diễn giải:
  • Giá trị kỳ vọng là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu dự thầu (chưa biết có trúng hay không).
  • Giá trị tối đa là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu có tham dự (bao gồm cả các gói thầu liên danh).
  • Giá trị tối thiểu là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu tham dự độc lập!

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT

Tỉ lệ chênh lệch giá gói thầu và giá trúng thầu

Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu Số lượng gói trong từng nhóm Tỉ lệ % trên tổng số gói
Thấp hơn từ 20% 0
Thấp hơn từ 10% đến 20% 1 0%
Thấp hơn từ 5% đến 10% 1 0%
Thấp hơn từ 1% đến 5% 1 0%
Thấp hơn từ 0% đến 1% 22 0%
0% 0
Cao hơn từ 0% đến 1% 1 0%
Cao hơn từ 1% đến 5% 6 0%
Cao hơn từ 5% đến 10% 0
Cao hơn từ 10% 0
Không xác định 0
Tổng 32 100%

Biểu đồ thể hiện chênh lệch các tiêu chí của nhà thầu ở các lĩnh vực

Tiện ích dành cho bạn

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Hoạt động của nhà thầu CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG

Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Các bảng thống kê dữ liệu chi tiết

Danh sách các gói thầu đã tham gia

STT
Gói thầu
Chủ đầu tư
Số tiền
Thời gian
Kết quả
Vai trò nhà thầu
Tỉnh/tp
STT: 1
Số tiền: 0 VND
Thời gian: 03/12/2021
Kết quả: Trượt thầu
Vai trò nhà thầu: Độc lập
Tỉnh/tp: Lâm Đồng
STT: 2
Số tiền: 26.487.718.835 VND
Thời gian: 18/12/2020
Kết quả: Trúng thầu
Vai trò nhà thầu: Độc lập
Tỉnh/tp: Chưa phân loại
STT: 3
Số tiền: 100.366.971.112 VND
Thời gian: 06/07/2020
Kết quả: Trúng thầu
Vai trò nhà thầu: Độc lập
Tỉnh/tp: Chưa phân loại

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG có tham gia 33 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 32 gói, trượt thầu 1 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách bên mời thầu mà nhà thầu đã tham gia dự thầu

STT
Bên mời thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Gói thầu:
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 2
Gói thầu:
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG có quan hệ với 15 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách chủ đầu tư mà nhà thầu tham dự

STT
Chủ đầu tư
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Chủ đầu tư:
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 2
Chủ đầu tư:
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 3
Chủ đầu tư:
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG có quan hệ với 15 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu từng đấu

STT
Nhà thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG đã từng đấu với 5 nhà thầu trong 33 gói thầu, thắng thầu 32 gói, thua 1 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách tỉnh/thành phố tham gia thầu

STT
Tỉnh/tp
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Tổng giá trị trúng thầu
Số gói thầu trúng khi liên danh
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh
STT: 1
Tỉnh/tp: Không xác định
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:
STT: 2
Tỉnh/tp: Lâm Đồng
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH XDCB RẠNG ĐÔNG đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Đăng ký làm Diễn giả

Top nhà thầu trúng thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 6.369
STT: 2
Gói thầu: 5.779

Top nhà thầu trượt thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 3.988
STT: 2
Gói thầu: 2.682
STT: 3
Gói thầu: 2.557
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây