Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
1:45 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
2:40 CH 25/07/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
9:27 SA 01/04/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu Công ty cổ phần Hatecom như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 38 gói thầu, trong đó trúng 31 gói, trượt 7 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 93.5% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.87% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (7), Tuyên Quang (1), Ninh Bình (2), Bắc Ninh (1), Lạng Sơn (2), Không xác định (25)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (7), Tuyên Quang (1), Nam Định (2), Bắc Ninh (1), Lạng Sơn (2), Không xác định (25)
- Có quan hệ với 16 bên mời thầu
- Có quan hệ với 12 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 19 nhà thầu trong 35 gói thầu, thắng 31 gói, thua 4 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 3 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY CỔ PHẦN HATECOM
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00014785
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch và đầu tư Thành phố Hà Nội
Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Viễn thông, thông tin liên lạc
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Viễn thông, thông tin liên lạc
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Đường dây & TBA
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Viễn thông, thông tin liên lạc
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Đường dây & TBA
⚬ Thi công xây dựng công trình: Lắp đặt thiết bị công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Viễn thông, thông tin liên lạc
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Viễn thông, thông tin liên lạc
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Viễn thông, thông tin liên lạc
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 2 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 11 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 7 | 0% |
| 0% | 11 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 31 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Công ty cổ phần Hatecom đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công xây dựng công trình do Trung tâm Phát triển quỹ đất huyện Lộc Bình, tỉnh Lạng Sơn mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
02/01/2025 15:16
Công ty cổ phần Hatecom đã trúng thầu gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng do Trung tâm phát triển quỹ đất huyện Chi Lăng mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
25/07/2024 14:22
Công ty cổ phần Hatecom đã trượt thầu gói thầu Gói thầu 23.2022-XL-ĐTXD: do Công ty Điện lực Phú Xuyên mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Công ty CP Xây lắp điện và Thương mại An Dương và Công ty CP Hatecom(0104919077 - Công ty cổ phần xây lắp điện và thương mại An Dương,0102069018 - Công ty cổ phần Hatecom).
- Kết quả: Trượt thầu
03/08/2022 16:56
Công ty cổ phần Hatecom đã trúng thầu gói thầu Thi công xây lắp do Học viện Công nghệ Bưu chính Viễn thông mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
19/01/2022 14:33
Công ty cổ phần Hatecom đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 7: Xây lắp Sửa chữa đường dây 35kV lộ 373 E27.7 đoạn từ cột 46 đến cột 65M và nhánh Cụm công nghiệp Phong Khê mở rộng, huyện Yên Phong. Sửa chữa đường dây 22kV đoạn đường trục, các nhánh rẽ Yên Phụ 1, Yên Phụ 3, Yên Phụ 6, Yên Tân, Yên Hậu, Đồng Nhân, Yên Vỹ, Diên Lộc lộ 473 E27.12 – huyện Yên Phong do Công ty Điện lực Bắc Ninh mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
09/10/2021 17:34
Công ty cổ phần Hatecom đã trượt thầu gói thầu Số 02 2021-XL-CVT về việc Cung cấp vật tư và thi công xây lắp do Công ty Điện lực Hà Đông mời thầu với vai trò liên danh chính của Liên danh Hatecom - An Phúc Hưng(0102069018 - Công ty cổ phần Hatecom,0106875611 - Công ty cổ phần xây dựng An Phúc Hưng).
- Kết quả: Trượt thầu
31/08/2021 15:33
Công ty cổ phần Hatecom đã trượt thầu gói thầu Thi công xây lắp công trình Thanh thải, sắp xếp đường dây cáp đi nổi trên cột điện thuộc xã Vật Lại và xã Vạn Thắng năm 2021 do Công ty Điện lực Ba Vì mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
16/08/2021 09:06
Công ty cổ phần Hatecom đã trúng thầu gói thầu Giám sát thi công (Công trình: Tái sử dụng cột an ten tự đứng 36m trạm BC-Phong-Van-BVI-HNI thay thế cột anten trạm BC-Suoi-Hai-BVI-HNI TTVT 8) do Trung tâm viễn thông 8 thuộc VNPT Hà Nội mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/12/2020 00:00
Công ty cổ phần Hatecom đã trúng thầu gói thầu Tư vấn khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật (công trình: Thu rút kéo lại các sợi cáp phục vụ cải tạo thanh thải đường cột điện xã Tam Hiệp và thị trấn Gạch - Hạng mục cáp Viễn thông) do Trung tâm viễn thông 8 thuộc VNPT Hà Nội mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/10/2020 12:01
Công ty cổ phần Hatecom đã trượt thầu gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị do CÔNG TY ĐIỆN LỰC NAM ĐỊNH mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
14/09/2020 15:43
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần Hatecom có tham gia 38 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 31 gói, trượt thầu 7 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần Hatecom có quan hệ với 16 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần Hatecom có quan hệ với 20 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần Hatecom đã từng đấu với 19 nhà thầu trong 35 gói thầu, thắng thầu 31 gói, thua 4 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần Hatecom đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 3 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần Hatecom đã tham gia thầu tại 5 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Công ty cổ phần Hatecom đã tham gia thầu tại 5 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự khác nhau của đàn ông và phụ nữ là: phụ nữ càng lớn tuổi càng say mê công việc của họ. Đàn ông càng lớn tuổi càng lùi bước khỏi những công việc của phụ nữ. "
Chekhov (Nga)
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Thêm nhà thầu