Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.779.115.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.616.659.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.779.115.736 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.616.659.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 149 gói thầu, trong đó trúng 130 gói, trượt 18 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 36.37% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 105.36% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (61), Huế (17), Đồng Nai (6), Đắk Lắk (5), Phú Thọ (5), Lâm Đồng (4), Gia Lai (4), Cao Bằng (3), Quảng Ninh (3), Ninh Bình (2), Sơn La (2), Lào Cai (2), Lai Châu (1), Tuyên Quang (1), An Giang (1), Hà Tĩnh (1), Khánh Hòa (1), Quảng Trị (1), Đồng Tháp (1), Đà Nẵng (1), Quảng Ngãi (1), Hưng Yên (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (24)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (61), Huế (17), Đồng Nai (5), Lâm Đồng (4), Đắk Lắk (3), Cao Bằng (3), Quảng Ninh (3), Bình Định (3), Phú Yên (2), Nam Định (2), Sơn La (2), Lào Cai (2), Hòa Bình (2), Phú Thọ (1), Lai Châu (1), Tuyên Quang (1), Kiên Giang (1), Bình Phước (1), Hà Tĩnh (1), Vĩnh Phúc (1), Khánh Hòa (1), Quảng Bình (1), Đồng Tháp (1), Đà Nẵng (1), Kon Tum (1), Không xác định (28)
- Có quan hệ với 53 bên mời thầu
- Có quan hệ với 43 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 51 nhà thầu trong 34 gói thầu, thắng 16 gói, thua 18 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 17 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng thầu 11 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 60 gói thầu với 17 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng Watech
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00006956
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư TP Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: công trình Hạ tầng kỹ thuật (cấp nước)
⚬ Lập quy hoạch xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (cấp thoát nước)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông (đường bộ)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (cấp thoát nước)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông (đường bộ)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Thủy lợi
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2023 11:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH.
12/10/2023 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Dịch vụ lập trình điều khiển trung tâm tự động của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH.
29/09/2023 11:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị nhà máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH.
21/08/2023 13:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị máy ép bùn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH.
17/08/2023 14:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2023 15:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung Công trình Xây dựng trung tâm vận hành tự động hệ thống cấp nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với 1 gói thầu.
22/07/2023 10:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị máy ép bùn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/07/2023 10:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung Công trình lắp đặt hệ thống xử lý bùn nhà máy Quảng Tế 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với 1 gói thầu.
20/06/2023 10:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Dịch vụ lập trình điều khiển trung tâm tự động của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/06/2023 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Lập trình tự động các nhà máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ HẠ TẦNG KỸ THUẬT VIỆT NAM
28/07/2025 11:42
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
04/06/2025 16:37
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 10: Lập trình tự động các nhà máy với 1 nhà thầu tham gia.
07/04/2025 11:19
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 08: Gói thầu xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 09:05
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Lập trình tự động các nhà máy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/03/2025 13:42
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Gói thầu xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/03/2025 14:51
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đăng tải TBMT Gói thầu số 08: Gói thầu xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/03/2025 15:21
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
04/12/2023 08:08
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Gói thầu mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN KỸ THUẬT ĐÔNG DƯƠNG
10/11/2023 08:24
CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm thiết bị máy bơm 315kW và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DNP HAWACO CƠ ĐIỆN
02/11/2023 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/10/2023 11:01
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH.
12/10/2023 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Dịch vụ lập trình điều khiển trung tâm tự động của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH.
29/09/2023 11:41
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm thiết bị nhà máy của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH.
21/08/2023 13:08
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị máy ép bùn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH.
17/08/2023 14:23
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 09: Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2023 15:27
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung Công trình Xây dựng trung tâm vận hành tự động hệ thống cấp nước của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với 1 gói thầu.
22/07/2023 10:28
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị máy ép bùn của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/07/2023 10:40
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bổ sung Công trình lắp đặt hệ thống xử lý bùn nhà máy Quảng Tế 2 của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với 1 gói thầu.
20/06/2023 10:11
Bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Dịch vụ lập trình điều khiển trung tâm tự động của chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/06/2023 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG WATECH là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ mất một phút để có cảm tình, một giờ để thích, một ngày để yêu – nhưng cả đời để quên đi ai đó. "
Khuyết Danh
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info