Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 216 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 197 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 183 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.628.788.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.908.519.389 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,39 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 125.628.788.110 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 124.908.519.389 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường nội thị thị trấn Thanh Lãng: Đoạn từ ngã tư Đông Thú đến hộ Phong Sơn, tổ dân phố Minh Lương, thị trấn Thanh Lãng, huyện Bình Xuyên của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với 8 gói thầu.
18/01/2023 16:14
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường GTNT thị trấn Thanh Lãng, huyện Bình Xuyên; Tuyến từ Cầu Cơ Khí - Bãi Rác của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với 8 gói thầu.
18/01/2023 16:13
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN CẦM
22/09/2022 11:00
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PCCC THANH BÌNH
05/09/2022 12:39
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2022 09:42
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây mới nhà lớp học kết hợp nhà điều hành 3 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Đồng Xuân khu A, thị trấn Thanh Lãng của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với 7 gói thầu.
25/08/2022 10:25
UBND thị trấn Thanh Lãng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà lớp học kết hợp nhà điều hành 3 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Đồng Xuân khu A, thị trấn Thanh Lãng.
25/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/08/2022 19:30
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Trường mầm non Liên Hiệp khu B thị trấn Thanh Lãng; Hạng mục: Nhà lớp học bộ môn kết hợp với bếp nấu một chiều, nhà vòm, sân vườn, cổng hàng rào, hệ thống PCCC, nhà bảo vệ và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với 8 gói thầu.
11/08/2022 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị trấn Thanh Lãng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường GTNT thị trấn Thanh Lãng, huyện Bình Xuyên; Tuyến từ Cầu Cơ Khí - Bãi Rác với 8 gói thầu.
18/01/2023 16:13
UBND thị trấn Thanh Lãng công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ THÀNH VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN CẦM
22/09/2022 11:00
UBND thị trấn Thanh Lãng công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚ MINH VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PCCC THANH BÌNH
05/09/2022 12:39
UBND thị trấn Thanh Lãng đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2022 09:42
UBND thị trấn Thanh Lãng đăng tải TBMT Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/08/2022 19:30
UBND thị trấn Thanh Lãng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Trường mầm non Liên Hiệp khu B thị trấn Thanh Lãng; Hạng mục: Nhà lớp học bộ môn kết hợp với bếp nấu một chiều, nhà vòm, sân vườn, cổng hàng rào, hệ thống PCCC, nhà bảo vệ và các hạng mục phụ trợ với 8 gói thầu.
11/08/2022 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo, nâng cấp tuyến đường nội thị thị trấn Thanh Lãng: Đoạn từ ngã tư Đông Thú đến hộ Phong Sơn, tổ dân phố Minh Lương, thị trấn Thanh Lãng, huyện Bình Xuyên của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với 8 gói thầu.
18/01/2023 16:14
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Đường GTNT thị trấn Thanh Lãng, huyện Bình Xuyên; Tuyến từ Cầu Cơ Khí - Bãi Rác của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với 8 gói thầu.
18/01/2023 16:13
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIÊN CẦM
22/09/2022 11:00
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PCCC THANH BÌNH
05/09/2022 12:39
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/08/2022 09:42
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Xây mới nhà lớp học kết hợp nhà điều hành 3 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Đồng Xuân khu A, thị trấn Thanh Lãng của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với 7 gói thầu.
25/08/2022 10:25
UBND thị trấn Thanh Lãng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây mới nhà lớp học kết hợp nhà điều hành 3 tầng và các hạng mục phụ trợ Trường mầm non Đồng Xuân khu A, thị trấn Thanh Lãng.
25/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/08/2022 19:30
Bên mời thầu UBND thị trấn Thanh Lãng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Trường mầm non Liên Hiệp khu B thị trấn Thanh Lãng; Hạng mục: Nhà lớp học bộ môn kết hợp với bếp nấu một chiều, nhà vòm, sân vườn, cổng hàng rào, hệ thống PCCC, nhà bảo vệ và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng với 8 gói thầu.
11/08/2022 11:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng là chủ đầu tư của 43 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 40 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng là chủ đầu tư của 31 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Thanh Lãng là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc đời là một dòng sông. Kẻ nào không chịu học bơi sẽ bị nước nhấn chìm. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh