Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa như sau:
- Có quan hệ với 19 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 139 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 104 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 100 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,57%, Xây lắp 96,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 990.889.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 990.273.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 3,57%, Xây lắp 96,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 990.889.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 990.273.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 07:52
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường từ Quốc lộ 46 đến đường Cồn Giai, xã Xuân Hòa, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 4 gói thầu.
31/08/2022 09:39
UBND xã Xuân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường từ Quốc lộ 46 đến đường Cồn Giai, xã Xuân Hòa, huyện Nam Đàn.
31/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/06/2022 07:02
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà điều hành trường tiểu học xã Xuân Hòa, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 8 gói thầu.
10/06/2022 07:27
UBND xã Xuân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà điều hành trường tiểu học xã Xuân Hòa, huyện Lập Thạch.
10/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/05/2022 21:07
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa nâng cấp kênh N7, xã Xuân Hòa, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 4 gói thầu.
24/05/2022 13:17
UBND xã Xuân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sữa chữa nâng cấp kênh N7, xã Xuân Hòa, huyện Nam Đàn.
24/05/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/05/2022 07:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Xuân Hòa công bố kết quả gói thầu Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển xây dựng và thương mại Long Thành
17/04/2023 20:27
UBND xã Xuân Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
19/10/2022 08:00
UBND xã Xuân Hòa công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI OANH TOẢN
28/02/2022 20:34
UBND xã Xuân Hòa công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG YẾN LINH
23/02/2022 10:03
UBND xã Xuân Hòa đăng tải TBMT Xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/02/2022 08:49
UBND xã Xuân Hòa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu xây lắp công trình Cải tạo, nâng cấp đường GTNT xã Xuân Hòa, huyện Lập Thạch, tuyến từ Cầu Thia đi UBND xã với 8 gói thầu.
11/02/2022 16:51
UBND xã Xuân Hòa công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Xây dựng Minh Đức
25/01/2022 08:30
UBND xã Xuân Hòa đăng tải KHLCNT Đường GTNT xã Xuân Hòa, huyện Lập Thạch. Tuyến thôn Cầu Thao, thôn Văn Lãm, thôn Xuân Phong, thôn Thành Lập với 1 gói thầu.
25/01/2022 08:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Chi phí xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/09/2022 07:52
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường từ Quốc lộ 46 đến đường Cồn Giai, xã Xuân Hòa, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 4 gói thầu.
31/08/2022 09:39
UBND xã Xuân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường từ Quốc lộ 46 đến đường Cồn Giai, xã Xuân Hòa, huyện Nam Đàn.
31/08/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/06/2022 07:02
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa nhà điều hành trường tiểu học xã Xuân Hòa, huyện Lập Thạch của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 8 gói thầu.
10/06/2022 07:27
UBND xã Xuân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà điều hành trường tiểu học xã Xuân Hòa, huyện Lập Thạch.
10/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/05/2022 21:07
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải KHLCNT Sữa chữa nâng cấp kênh N7, xã Xuân Hòa, huyện Nam Đàn của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với 4 gói thầu.
24/05/2022 13:17
UBND xã Xuân Hòa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sữa chữa nâng cấp kênh N7, xã Xuân Hòa, huyện Nam Đàn.
24/05/2022 07:00
Bên mời thầu UBND xã Xuân Hòa đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/05/2022 07:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 32 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa là chủ đầu tư của 28 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa có quan hệ với 19 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Xuân Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Vui sướng là phẩm chất của người thường. Thiên tài luôn phỏng đoán đâu đó có sự lộn xộn. "
Denis Diderot
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh