Thông báo mời thầu

Gói thầu B1: Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 07:51 14/01/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Giải quyết thoát nước khu vực tổ 2 Bình Tân, phường Vĩnh Trường
Tên gói thầu
Gói thầu B1: Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách TP
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
00:00 27/01/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
159B/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
13/01/2023 07:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Vĩnh Trường
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:49 14/01/2023
đến
00:00 27/01/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
00:00 27/01/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 27/01/2023 (27/04/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hoàng Phát Tư vấn lập E-HSMT 45A Xóm Hạ, thôn Thái Thông, Vĩnh Thái, Nha Trang
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Hoàng Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT 45A Xóm Hạ, thôn Thái Thông, Vĩnh Thái, Nha Trang

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHẦN NỀN MẶT ĐƯỜNG
1
HẠNG MỤC
2
Cắt mặt đường BTXM hiện hữu
2.56
10m
3
Phá dỡ kết cấu bê tông xi măng bằng búa căn khí nén 3m3/ph
196.17
m3
4
Đào nền đường bằng thủ công, đất cấp III
121.81
m3
5
Làm móng đường đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10cm
1033.13
m2
6
Đệm cát tạo phẳng dày 3cm
30.99
m3
7
Lót nilong cách ly trước khi đổ BT mặt đường
1033.13
m2
8
Đổ bê tông mặt đường 2x4, mác 250
149.57
m3
9
Vận chuyển đất thừa bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
196.17
m3
10
Vận chuyển đất thừa bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
784.67
m3
11
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 7T 10km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp IV
1961.67
m3
12
Trung chuyển vật liệu bằng thủ công - cát xây dựng (85%KL)
101.21
m3
13
Trung chuyển vật liệu bằng thủ công - đất, xà bần (85%KL)
166.74
m3
14
Trung chuyển vật liệu bằng thủ công - đá các loại (85%KL)
244.45
m3
15
Trung chuyển vật liệu bằng thủ công - xi măng (85%KL)
37009.25
kg
16
PHẦN HỆ THỐNG THOÁT NƯỚC
1
HẠNG MỤC
17
Đào móng hố bằng thủ công 95%KL, đất cấp III
78.63
m3
18
Đào hố móng bằng máy 5% KL, đất cấp III
4.14
m3
19
Đào đất hố móng cống bằng thủ công 95%KL, đất cấp III
643.27
m3
20
Đào đất móng cống bằng máy 5% KL, đất cấp III
33.86
m3
21
Đắp cát hố móng bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
69.42
m3
22
Đắp đất hố móng bằng đầm đất cầm tay 70kg K=0,95 (đất tận dụng)
193.88
m3
23
Thi công lớp đá đệm móng, đá 4x6
53.45
m3
24
Ván khuôn thép móng đổ tại chỗ
173.73
m2
25
Đổ bê tông móng đá 2x4, mác 150 đổ tại chỗ
107.8
m3
26
Ván khuôn thép thành hố đổ tại chỗ
1201.45
m2
27
Đổ bê tông thành đá 2x4, mác 200 đổ tại chỗ
135.55
m3
28
Ván khuôn thép đà kiềng đổ tại chỗ
339.6
m2
29
Đổ bê tông đà kiềng đá 1x2, mác 250 đổ tại chỗ
27.45
m3
30
Công tác gia công lắp dựng cốt thép đà kiềng d<= 10mm
3654.35
kg
31
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn thép đan đúc sẵn
246.94
m2
32
Đổ bê tông đan đúc sẵn đá 1x2, mác 250
47.79
m3
33
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đan đúc sẵn. D<= 10mm
4052.2
kg
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đan đúc sẵn. D> 10mm
6721.71
kg
35
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu
395
1 cấu kiện
36
Lắp đặt ống nhựa uPVC D400mm dày 15,3mm
87.5
m
37
Lắp đặt ống nhựa uPVC 200mm dày 5,9mm
11.43
m
38
Lắp đặt ống nhựa uPVC160mm dày 4,7mm
83.2
m
39
Lắp đặt ống nhựa uPVC D110mm dày 3,2mm
95.3
m
40
Hố ga thập 90WY 110x160-200
12
cái
41
Hố ga hai nhánh ST 160-200
7
cái
42
Lắp đặt hố ga nhựa uPVC
19
cái
43
Lắp đặt Y uPVC D110.
15
cái
44
Lắp đặt nút bịt nhựa uPVC D160
3
cái
45
Lắp đặt nút bịt nhựa uPVC D110
111
cái
46
Lắp đặt côn nhựa uPVC D160x110
10
cái
47
Lắp đặt Co 45 độ uPVC D160
2
cái
48
Nắp hố ga bằng composit DN200
19
cái
49
Cung cấp lắp đặt lưới chắn rác composite 350*750mm
22
Cái
50
Cung cấp lắp đặt van lật 1 chiều nhựa ngăn mùi hôi DN200
22
Cái

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT như sau:

  • Có quan hệ với 9 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,11 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.539.704.250 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.449.361.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,55%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu B1: Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu B1: Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây