Thông báo mời thầu

Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:19 13/04/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Triệu Sơn năm 2026-2028
Tên gói thầu
Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Triệu Sơn năm 2026-2028
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Triệu Sơn, Tỉnh Thanh Hoá
Thời điểm đóng thầu
10:00 04/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
527/QĐ-BVTS
Ngày phê duyệt
13/04/2026 16:06
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Triệu Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:07 13/04/2026
đến
10:00 04/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 04/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.389.234.203 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ ba trăm tám mươi chín triệu hai trăm ba mươi bốn nghìn hai trăm lẻ ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/05/2026 (01/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TM-XD HOÀNG LONG Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 41 đường Ngô Quyền, , Phường Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
2 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định E-HSMT Phố Quan Nội 1, P Nguyệt Viên, tỉnh Thanh Hóa
3 CÔNG TY TNHH TM-XD HOÀNG LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 41 đường Ngô Quyền, , Phường Sầm Sơn, Tỉnh Thanh Hóa
4 Công ty TNHH Dịch vụ kỹ thuật và thương mại NSC Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phố Quan Nội 1, P Nguyệt Viên, tỉnh Thanh Hóa

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Bupivacain hydroclorid
148.350.000
148.350.000
0
12 tháng
2
Morphin
17.850.000
17.850.000
0
12 tháng
3
Ephedrin
57.750.000
57.750.000
0
12 tháng
4
Neostigmin metylsulfat (bromid)
5.460.000
5.460.000
0
12 tháng
5
Celecoxib
250.800.000
250.800.000
0
12 tháng
6
Ibuprofen
230.000.000
230.000.000
0
12 tháng
7
Aescin
170.000.000
170.000.000
0
12 tháng
8
Paracetamol (acetaminophen)
570.000.000
570.000.000
0
12 tháng
9
Paracetamol + methocarbamol
175.000.000
175.000.000
0
12 tháng
10
Paracetamol + Codein phosphat
126.720.000
126.720.000
0
12 tháng
11
Paracetamol + Phenylephrin HCl + Chlorpheniramin maleat
74.000.000
74.000.000
0
12 tháng
12
Paracetamol (acetaminophen)
117.000.000
117.000.000
0
12 tháng
13
Ketorolac
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
14
Paracetamol (acetaminophen)
90.995.000
90.995.000
0
12 tháng
15
Paracetamol (acetaminophen)
593.670.000
593.670.000
0
12 tháng
16
Glucosamin
158.400.000
158.400.000
0
12 tháng
17
Allopurinol
25.450.000
25.450.000
0
12 tháng
18
Colchicin
48.900.000
48.900.000
0
12 tháng
19
Diphenhydramin
25.350.000
25.350.000
0
12 tháng
20
Fexofenadin
113.400.000
113.400.000
0
12 tháng
21
Desloratadin
215.250.000
215.250.000
0
12 tháng
22
Valproat natri
49.580.000
49.580.000
0
12 tháng
23
Valproat natri
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
24
Pregabalin
141.375.000
141.375.000
0
12 tháng
25
Phenobarbital
1.764.000
1.764.000
0
12 tháng
26
Phenobarbital
63.000.000
63.000.000
0
12 tháng
27
Amoxicilin + acid clavulanic
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
28
Amoxicilin + acid clavulanic
177.100.000
177.100.000
0
12 tháng
29
Amoxicilin + acid clavulanic
940.000.000
940.000.000
0
12 tháng
30
Cefuroxim
392.500.000
392.500.000
0
12 tháng
31
Cefixim
204.750.000
204.750.000
0
12 tháng
32
Cefdinir
120.300.000
120.300.000
0
12 tháng
33
Cefdinir
319.500.000
319.500.000
0
12 tháng
34
Cefpodoxim
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
35
Cefpodoxim
630.000.000
630.000.000
0
12 tháng
36
Amoxicilin
394.600.000
394.600.000
0
12 tháng
37
Cefamandol
1.465.800.000
1.465.800.000
0
12 tháng
38
Cefoxitin
750.000.000
750.000.000
0
12 tháng
39
Cefoxitin
430.000.000
430.000.000
0
12 tháng
40
Cefoperazon
1.250.000.000
1.250.000.000
0
12 tháng
41
Ceftazidim
388.000.000
388.000.000
0
12 tháng
42
Cefotiam
244.165.000
244.165.000
0
12 tháng
43
Cefpirom
104.000.000
104.000.000
0
12 tháng
44
Cefotiam
500.000.000
500.000.000
0
12 tháng
45
Cefotiam
183.662.000
183.662.000
0
12 tháng
46
Amoxicilin + acid clavulanic
378.000.000
378.000.000
0
12 tháng
47
Amoxicilin + acid clavulanic
415.560.000
415.560.000
0
12 tháng
48
Ampicilin + sulbactam
203.335.000
203.335.000
0
12 tháng
49
Ampicilin + sulbactam
186.000.000
186.000.000
0
12 tháng
50
Cefoperazon + sulbactam
400.000.000
400.000.000
0
12 tháng
51
Cefoperazon
1.236.560.000
1.236.560.000
0
12 tháng
52
Ampicilin + sulbactam
813.000.000
813.000.000
0
12 tháng
53
Ceftizoxim
860.000.000
860.000.000
0
12 tháng
54
Ceftizoxim
475.500.000
475.500.000
0
12 tháng
55
Cefepim
195.000.000
195.000.000
0
12 tháng
56
Amikacin
54.000.000
54.000.000
0
12 tháng
57
Amikacin
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
58
Tinidazol
135.660.000
135.660.000
0
12 tháng
59
Azithromycin
170.000.000
170.000.000
0
12 tháng
60
Clarithromycin
187.050.000
187.050.000
0
12 tháng
61
Spiramycin + metronidazol
102.000.000
102.000.000
0
12 tháng
62
Levofloxacin
960.000.000
960.000.000
0
12 tháng
63
Ciprofloxacin
105.550.000
105.550.000
0
12 tháng
64
Ciprofloxacin
110.400.000
110.400.000
0
12 tháng
65
Moxifloxacin
105.681.000
105.681.000
0
12 tháng
66
Levofloxacin
161.000.000
161.000.000
0
12 tháng
67
Ofloxacin
58.000.000
58.000.000
0
12 tháng
68
Ofloxacin
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
69
Ofloxacin
77.710.000
77.710.000
0
12 tháng
70
Sulfamethoxazol + trimethoprim
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
71
Sulfadiazin bạc
43.000.000
43.000.000
0
12 tháng
72
Metronidazol + Neomycin + Nystatin
59.130.000
59.130.000
0
12 tháng
73
Nystatin + neomycin + polymyxin B
95.000.000
95.000.000
0
12 tháng
74
Tenoforvir + lamivudine + dolutegravir
107.580.000
107.580.000
0
12 tháng
75
Tenofovir (TDF)
33.800.000
33.800.000
0
12 tháng
76
Aciclovir
118.000.000
118.000.000
0
12 tháng
77
Aciclovir
80.000.000
80.000.000
0
12 tháng
78
Aciclovir
7.800.000
7.800.000
0
12 tháng
79
Alfuzosin
147.000.000
147.000.000
0
12 tháng
80
Alfuzosin
104.000.000
104.000.000
0
12 tháng
81
Levodopa + carbidopa
60.000.000
60.000.000
0
12 tháng
82
Levodopa + carbidopa
275.000.000
275.000.000
0
12 tháng
83
Etamsylat
47.100.000
47.100.000
0
12 tháng
84
Etamsylat
66.346.000
66.346.000
0
12 tháng
85
Sắt fumarat + acid folic
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
86
Sắt (III) hydroxyd polymaltose + acid folic
212.100.000
212.100.000
0
12 tháng
87
Sắt fumarat + acid folic
52.920.000
52.920.000
0
12 tháng
88
Nicorandil
89.250.000
89.250.000
0
12 tháng
89
Nicorandil
89.460.000
89.460.000
0
12 tháng
90
Isosorbid (dinitrat hoặc mononitrat)
129.500.000
129.500.000
0
12 tháng
91
Trimetazidin
94.500.000
94.500.000
0
12 tháng
92
Glyceryl trinitrat (Nitroglycerin)
49.000.000
49.000.000
0
12 tháng
93
Lacidipin
194.670.000
194.670.000
0
12 tháng
94
Perindopril
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
95
Irbesartan
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
96
Enalapril + hydrochlorothiazid
390.000.000
390.000.000
0
12 tháng
97
Metoprolol
63.560.000
63.560.000
0
12 tháng
98
Bisoprolol + hydroclorothiazid
161.000.000
161.000.000
0
12 tháng
99
Captopril + hydroclorothiazid
47.250.000
47.250.000
0
12 tháng
100
Telmisartan + hydroclorothiazid
399.000.000
399.000.000
0
12 tháng
101
Captopril + hydroclorothiazid
290.000.000
290.000.000
0
12 tháng
102
Enalapril + hydrochlorothiazid
770.000.000
770.000.000
0
12 tháng
103
Enalapril + hydrochlorothiazid
220.000.000
220.000.000
0
12 tháng
104
Lisinopril + hydroclorothiazid
224.000.000
224.000.000
0
12 tháng
105
Perindopril + indapamid
143.520.000
143.520.000
0
12 tháng
106
Amlodipin + losartan
260.000.000
260.000.000
0
12 tháng
107
Amlodipin + telmisartan
348.350.000
348.350.000
0
12 tháng
108
Amlodipin + indapamid
149.610.000
149.610.000
0
12 tháng
109
Perindopril + amlodipin
197.670.000
197.670.000
0
12 tháng
110
Perindopril + amlodipin
86.100.000
86.100.000
0
12 tháng
111
Dobutamin
16.500.000
16.500.000
0
12 tháng
112
Nicardipin
37.500.000
37.500.000
0
12 tháng
113
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
285.000.000
285.000.000
0
12 tháng
114
Acetylsalicylic acid + clopidogrel
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
115
Rosuvastatin
132.300.000
132.300.000
0
12 tháng
116
Fluvastatin
270.000.000
270.000.000
0
12 tháng
117
Fenofibrat
167.500.000
167.500.000
0
12 tháng
118
Fenofibrat
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
119
Simvastatin + ezetimibe
348.600.000
348.600.000
0
12 tháng
120
Atorvastatin + ezetimibe
216.000.000
216.000.000
0
12 tháng
121
Salicylic acid + betamethason dipropionat
38.000.000
38.000.000
0
12 tháng
122
Salicylic acid + betamethason dipropionat
57.000.000
57.000.000
0
12 tháng
123
Clotrimazol + betamethason
30.000.000
30.000.000
0
12 tháng
124
Diethylphtalat
32.000.000
32.000.000
0
12 tháng
125
lopamidol
73.770.000
73.770.000
0
12 tháng
126
Furosemid + spironolacton
48.300.000
48.300.000
0
12 tháng
127
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
290.000.000
290.000.000
0
12 tháng
128
Magnesi trisilicat + nhôm hydroxyd
225.000.000
225.000.000
0
12 tháng
129
Magnesi hydroxyd + nhôm hydroxyd + simethicon
143.000.000
143.000.000
0
12 tháng
130
Pantoprazol
155.000.000
155.000.000
0
12 tháng
131
Pantoprazol
430.000.000
430.000.000
0
12 tháng
132
Famotidin
310.000.000
310.000.000
0
12 tháng
133
Pantoprazol
380.000.000
380.000.000
0
12 tháng
134
Rabeprazol
293.000.000
293.000.000
0
12 tháng
135
Esomeprazol
154.200.000
154.200.000
0
12 tháng
136
Omeprazol
169.800.000
169.800.000
0
12 tháng
137
Metoclopramid
20.400.000
20.400.000
0
12 tháng
138
Ondansetron
12.915.000
12.915.000
0
12 tháng
139
Drotaverin clohydrat
58.000.000
58.000.000
0
12 tháng
140
Drotaverin clohydrat
111.420.000
111.420.000
0
12 tháng
141
Alverin citrat + simethicon
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
142
Drotaverin clohydrat
52.500.000
52.500.000
0
12 tháng
143
Hyoscin butylbromid
147.000.000
147.000.000
0
12 tháng
144
Phloroglucinol hydrat + trimethyl phloroglucinol
54.000.000
54.000.000
0
12 tháng
145
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
44.000.000
44.000.000
0
12 tháng
146
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
25.987.500
25.987.500
0
12 tháng
147
Monobasic natri phosphat + dibasic natri phosphat
118.000.000
118.000.000
0
12 tháng
148
Sorbitol
26.250.000
26.250.000
0
12 tháng
149
Sorbitol
19.300.000
19.300.000
0
12 tháng
150
Bacillus subtilis
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
151
Saccharomyces boulardii
65.000.000
65.000.000
0
12 tháng
152
Kẽm gluconat
90.000.000
90.000.000
0
12 tháng
153
Kẽm gluconat
155.000.000
155.000.000
0
12 tháng
154
Kẽm gluconat
110.000.000
110.000.000
0
12 tháng
155
Bacillus subtilis
225.000.000
225.000.000
0
12 tháng
156
Bacillus subtilis
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
157
Diosmin
8.400.000
8.400.000
0
12 tháng
158
Diosmin + hesperidin
38.470.000
38.470.000
0
12 tháng
159
Diosmin + hesperidin
12.400.000
12.400.000
0
12 tháng
160
Dexamethason
59.690.000
59.690.000
0
12 tháng
161
Methyl prednisolon
178.000.000
178.000.000
0
12 tháng
162
Methyl prednisolon
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
163
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
415.000.000
415.000.000
0
12 tháng
164
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
27.300.000
27.300.000
0
12 tháng
165
Insulin người trộn, hỗn hợp
755.000.000
755.000.000
0
12 tháng
166
Insulin người trộn, hỗn hợp
529.000.000
529.000.000
0
12 tháng
167
Insulin người trộn, hỗn hợp
680.000.000
680.000.000
0
12 tháng
168
Insulin analog tác dụng chậm, kéo dài (Glargine, Detemir, Degludec)
222.000.000
222.000.000
0
12 tháng
169
Insulin người trộn, hỗn hợp
1.975.660.000
1.975.660.000
0
12 tháng
170
Glimepirid + metformin
300.000.000
300.000.000
0
12 tháng
171
Metformin
186.000.000
186.000.000
0
12 tháng
172
Metformin
154.950.000
154.950.000
0
12 tháng
173
Repaglinid
146.350.000
146.350.000
0
12 tháng
174
Sitagliptin
329.000.000
329.000.000
0
12 tháng
175
Vildagliptin
550.000.000
550.000.000
0
12 tháng
176
Glibenclamid + metformin
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
177
Glibenclamid + metformin
955.600.000
955.600.000
0
12 tháng
178
Gliclazid + metformin
328.600.000
328.600.000
0
12 tháng
179
Gliclazid + metformin
1.337.000.000
1.337.000.000
0
12 tháng
180
Glimepirid + metformin
598.000.000
598.000.000
0
12 tháng
181
Sitagliptin + metformin
477.960.000
477.960.000
0
12 tháng
182
Sitagliptin + metformin
243.900.000
243.900.000
0
12 tháng
183
Acid thioctic (Meglumin thioctat)
202.500.000
202.500.000
0
12 tháng
184
Glimepirid + metformin
249.000.000
249.000.000
0
12 tháng
185
Levothyroxin (muối natri)
86.400.000
86.400.000
0
12 tháng
186
Thiamazol
112.000.000
112.000.000
0
12 tháng
187
Tobramycin + dexamethason
35.000.000
35.000.000
0
12 tháng
188
Neomycin + polymyxin B + dexamethason
74.000.000
74.000.000
0
12 tháng
189
Proparacain hydroclorid
1.969.000
1.969.000
0
12 tháng
190
Hydroxypropylmethylcellulose
32.800.000
32.800.000
0
12 tháng
191
Tropicamide + phenylephrine hydroclorid
6.750.000
6.750.000
0
12 tháng
192
Lidocain + epinephrin (adrenalin)
1.960.000
1.960.000
0
12 tháng
193
Natri hyaluronat
39.000.000
39.000.000
0
12 tháng
194
Moxifloxacin + dexamethason
80.000.000
80.000.000
0
12 tháng
195
Moxifloxacin
20.000.000
20.000.000
0
12 tháng
196
Ofloxacin
2.152.000
2.152.000
0
12 tháng
197
Ciprofloxacin
1.990.000
1.990.000
0
12 tháng
198
Betahistin
74.550.000
74.550.000
0
12 tháng
199
Carbetocin
69.266.600
69.266.600
0
12 tháng
200
Oxytocin
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
201
Oxytocin
140.000.000
140.000.000
0
12 tháng
202
Progesteron
44.544.000
44.544.000
0
12 tháng
203
Misoprostol
9.600.000
9.600.000
0
12 tháng
204
Diazepam
3.590.000
3.590.000
0
12 tháng
205
Diazepam
1.600.000
1.600.000
0
12 tháng
206
Olanzapin
487.000.000
487.000.000
0
12 tháng
207
Sulpirid
52.000.000
52.000.000
0
12 tháng
208
Meclophenoxat
810.000.000
810.000.000
0
12 tháng
209
Amitriptylin hydroclorid
84.000.000
84.000.000
0
12 tháng
210
Flunarizin
125.000.000
125.000.000
0
12 tháng
211
Piracetam
85.000.000
85.000.000
0
12 tháng
212
Piracetam
195.300.000
195.300.000
0
12 tháng
213
Piracetam
37.500.000
37.500.000
0
12 tháng
214
Acetyl leucin
220.000.000
220.000.000
0
12 tháng
215
Acetyl leucin
1.008.000.000
1.008.000.000
0
12 tháng
216
Acetyl leucin
480.000.000
480.000.000
0
12 tháng
217
Piracetam
122.150.000
122.150.000
0
12 tháng
218
Salbutamol sulfat
100.000.000
100.000.000
0
12 tháng
219
Salmeterol + fluticason propionat
45.360.000
45.360.000
0
12 tháng
220
Salmeterol + fluticason propionat
50.400.000
50.400.000
0
12 tháng
221
Budesonid + formoterol
155.200.000
155.200.000
0
12 tháng
222
Salmeterol + fluticason propionat
55.580.000
55.580.000
0
12 tháng
223
Salmeterol + fluticason propionat
61.950.000
61.950.000
0
12 tháng
224
Terbutalin
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
225
Salbutamol sulfat
661.500.000
661.500.000
0
12 tháng
226
Salbutamol + ipratropium
378.000.000
378.000.000
0
12 tháng
227
Aminophylin
21.000.000
21.000.000
0
12 tháng
228
Salbutamol sulfat
9.150.000
9.150.000
0
12 tháng
229
Natri montelukast
40.000.000
40.000.000
0
12 tháng
230
N-acetylcystein
424.050.000
424.050.000
0
12 tháng
231
Carbocistein
134.000.000
134.000.000
0
12 tháng
232
Carbocistein
252.000.000
252.000.000
0
12 tháng
233
Bromhexin hydroclorid
248.475.000
248.475.000
0
12 tháng
234
Bromhexin hydroclorid
136.000.000
136.000.000
0
12 tháng
235
Betamethasone + dexchlorpheniramin
31.500.000
31.500.000
0
12 tháng
236
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
78.200.000
78.200.000
0
12 tháng
237
Nhũ dịch lipid
3.300.000
3.300.000
0
12 tháng
238
Calci clorid
419.000
419.000
0
12 tháng
239
Acid amin*
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
240
Natri clorid
234.850.000
234.850.000
0
12 tháng
241
Natri clorid
139.640.000
139.640.000
0
12 tháng
242
Glucose
4.725.000
4.725.000
0
12 tháng
243
Glucose
150.460.000
150.460.000
0
12 tháng
244
Povidon iodin
157.500.000
157.500.000
0
12 tháng
245
Vitamin B1 + B6 + B12
185.850.000
185.850.000
0
12 tháng
246
Vitamin B1 + B6 + B12
270.000.000
270.000.000
0
12 tháng
247
Calci carbonat + vitamin D3
140.000.000
140.000.000
0
12 tháng
248
Vitamin B1 + B6 + B12
270.000.000
270.000.000
0
12 tháng
249
Calci carbonat
217.200.000
217.200.000
0
12 tháng
250
Calci carbonat + vitamin D3
119.700.000
119.700.000
0
12 tháng
251
Calci carbonat + vitamin D3
126.000.000
126.000.000
0
12 tháng
252
Calci carbonat + vitamin D3
111.000.000
111.000.000
0
12 tháng
253
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
57.600.000
57.600.000
0
12 tháng
254
Vitamin A + D2 (Vitamin A + D3)
56.000.000
56.000.000
0
12 tháng
255
Vitamin B1 + B6 + B12
200.000.000
200.000.000
0
12 tháng
256
Vitamin B1 + B6 + B12
320.000.000
320.000.000
0
12 tháng
257
Vitamin B1 + B6 + B12
225.600.000
225.600.000
0
12 tháng
258
Vitamin B1 + B6 + B12
360.000.000
360.000.000
0
12 tháng
259
Huyết thanh kháng uốn ván
34.852.000
34.852.000
0
12 tháng
260
Bismuth
292.500.000
292.500.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 03: Mua thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 38

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây