Thông báo mời thầu

Gói thầu thuốc Generic

Tìm thấy: 17:08 17/08/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc generic và thuốc biệt dược gốc phục vụ công tác khám, chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa khu vực Cẩm Phả năm 2024-2025
Tên gói thầu
Gói thầu thuốc Generic
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn quỹ bảo hiểm y tế, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa khu vực cẩm Phả
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Cẩm Phả, Tỉnh Quảng Ninh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:00 09/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
761/QĐ-ĐKKVCP
Ngày phê duyệt
16/08/2024 15:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa khu vực Cẩm Phả
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:06 17/08/2024
đến
09:00 09/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 09/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
231.866.816 VND
Số tiền bằng chữ
Hai trăm ba mươi mốt triệu tám trăm sáu mươi sáu nghìn tám trăm mười sáu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/09/2024 (06/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetazolamid
1.120.000
1.120.000
0
12 tháng
2
Acetylcystein
23.100.000
23.100.000
0
12 tháng
3
Acid amin
10.200.000
10.200.000
0
12 tháng
4
Acid amin
10.200.000
10.200.000
0
12 tháng
5
Acid amin
7.100.000
7.100.000
0
12 tháng
6
Acid amin
12.300.000
12.300.000
0
12 tháng
7
Acid amin + Glucose + Lipid
58.800.000
58.800.000
0
12 tháng
8
Adenosin triphosphat
20.000.000
20.000.000
0
12 tháng
9
Albumin
940.500.000
940.500.000
0
12 tháng
10
Alfuzosin
6.800.000
6.800.000
0
12 tháng
11
Allopurinol
2.300.000
2.300.000
0
12 tháng
12
Ambroxol
31.980.000
31.980.000
0
12 tháng
13
Ambroxol
172.000.000
172.000.000
0
12 tháng
14
Amiodaron
6.750.000
6.750.000
0
12 tháng
15
Amiodaron
2.700.000
2.700.000
0
12 tháng
16
Amlodipin + Indapamid + Perindopril
427.850.000
427.850.000
0
12 tháng
17
Amlodipin + Losartan
260.000.000
260.000.000
0
12 tháng
18
Amoxicilin
49.900.000
49.900.000
0
12 tháng
19
Amoxicilin
105.000.000
105.000.000
0
12 tháng
20
Amoxicilin + Acid clavulanic
123.000.000
123.000.000
0
12 tháng
21
Amoxicilin + Acid clavulanic
51.000.000
51.000.000
0
12 tháng
22
Attapulgit mormoiron hoạt hóa + hỗn hợp magnesi carbonat-nhôm hydroxyd
134.400.000
134.400.000
0
12 tháng
23
Azithromycin
69.000.000
69.000.000
0
12 tháng
24
Bacillus clausii
216.600.000
216.600.000
0
12 tháng
25
Bambuterol
3.650.000
3.650.000
0
12 tháng
26
Betahistin
59.620.000
59.620.000
0
12 tháng
27
Bisoprolol
48.000.000
48.000.000
0
12 tháng
28
Bisoprolol
10.800.000
10.800.000
0
12 tháng
29
Budesonid+ Formoterol
43.800.000
43.800.000
0
12 tháng
30
Bupivacain
41.600.000
41.600.000
0
12 tháng
31
Bupivacain
28.350.000
28.350.000
0
12 tháng
32
Bupivacain
24.725.000
24.725.000
0
12 tháng
33
Calci clorid
1.005.600
1.005.600
0
12 tháng
34
Candesartan
71.400.000
71.400.000
0
12 tháng
35
Carbamazepin
556.800
556.800
0
12 tháng
36
Cefixim
15.600.000
15.600.000
0
12 tháng
37
Celecoxib
8.300.000
8.300.000
0
12 tháng
38
Cetirizin
80.000.000
80.000.000
0
12 tháng
39
Cetirizin
7.200.000
7.200.000
0
12 tháng
40
Chlorpheniramin
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
41
Cinnarizin
4.000.000
4.000.000
0
12 tháng
42
Codein + terpin hydrat
40.800.000
40.800.000
0
12 tháng
43
Diazepam
18.375.000
18.375.000
0
12 tháng
44
Digoxin
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
45
Diosmectit
112.590.000
112.590.000
0
12 tháng
46
Diosmin + hesperidin
38.470.000
38.470.000
0
12 tháng
47
Diosmin + Hesperidin
16.200.000
16.200.000
0
12 tháng
48
Diphenhydramin
10.000.000
10.000.000
0
12 tháng
49
Dopamin hydroclorid
9.500.000
9.500.000
0
12 tháng
50
Doxycyclin
2.250.000
2.250.000
0
12 tháng
51
Enalapril
30.400.000
30.400.000
0
12 tháng
52
Enalapril
39.600.000
39.600.000
0
12 tháng
53
Enalapril + hydrochlorothiazid
385.000.000
385.000.000
0
12 tháng
54
Enalapril + hydrochlorothiazid
345.000.000
345.000.000
0
12 tháng
55
Eperison
3.760.000
3.760.000
0
12 tháng
56
Ephedrin
115.500.000
115.500.000
0
12 tháng
57
Erythropoietin
796.500.000
796.500.000
0
12 tháng
58
Famotidin
87.000.000
87.000.000
0
12 tháng
59
Fentanyl
66.250.000
66.250.000
0
12 tháng
60
Fexofenadin
11.000.000
11.000.000
0
12 tháng
61
Fexofenadin
14.560.000
14.560.000
0
12 tháng
62
Fluticason furoat
17.319.100
17.319.100
0
12 tháng
63
Gadoteric acid
28.600.000
28.600.000
0
12 tháng
64
Glibenclamid + Metformin
138.600.000
138.600.000
0
12 tháng
65
Gliclazid + metformin
525.000.000
525.000.000
0
12 tháng
66
Gliclazid + metformin
640.000.000
640.000.000
0
12 tháng
67
Glimepirid + metformin
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
68
Glimepirid + metformin
149.940.000
149.940.000
0
12 tháng
69
Granisetron hydroclorid
29.000.000
29.000.000
0
12 tháng
70
Hydrocortison
6.489.000
6.489.000
0
12 tháng
71
Ibuprofen
18.200.000
18.200.000
0
12 tháng
72
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
114.000.000
114.000.000
0
12 tháng
73
Insulin người trộn, hỗn hợp 30/70
560.000.000
560.000.000
0
12 tháng
74
Itraconazol
66.150.000
66.150.000
0
12 tháng
75
Kali clorid
8.925.000
8.925.000
0
12 tháng
76
Ketamin
6.080.000
6.080.000
0
12 tháng
77
Lamivudin
3.330.000
3.330.000
0
12 tháng
78
Levofloxacin
59.640.000
59.640.000
0
12 tháng
79
Levothyroxin
16.050.000
16.050.000
0
12 tháng
80
Lidocain
5.250.000
5.250.000
0
12 tháng
81
Lidocain
30.660.000
30.660.000
0
12 tháng
82
Lidocain
33.360.000
33.360.000
0
12 tháng
83
Lidocain
8.550.000
8.550.000
0
12 tháng
84
Lidocain + epinephrin
98.973.000
98.973.000
0
12 tháng
85
Lidocain + epinephrin
11.025.000
11.025.000
0
12 tháng
86
L-Ornithin - L- aspartat
168.000.000
168.000.000
0
12 tháng
87
Losartan + Hydroclorothiazid
158.760.000
158.760.000
0
12 tháng
88
Metformin
302.000.000
302.000.000
0
12 tháng
89
Metformin
95.000.000
95.000.000
0
12 tháng
90
Metformin
241.150.000
241.150.000
0
12 tháng
91
Methyl prednisolon
479.745.000
479.745.000
0
12 tháng
92
Methyl prednisolon
102.000.000
102.000.000
0
12 tháng
93
Methylergometrin maleat
4.120.000
4.120.000
0
12 tháng
94
Metoprolol
225.000.000
225.000.000
0
12 tháng
95
Metoprolol
237.750.000
237.750.000
0
12 tháng
96
Misoprostol
17.000.000
17.000.000
0
12 tháng
97
Morphin
28.600.000
28.600.000
0
12 tháng
98
Morphin
70.000.000
70.000.000
0
12 tháng
99
Moxifloxacin + Dexamethason
1.100.000
1.100.000
0
12 tháng
100
Nefopam hydroclorid
9.450.000
9.450.000
0
12 tháng
101
Netilmicin sulfat
118.900.000
118.900.000
0
12 tháng
102
Nhũ dịch lipid
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
103
Nhũ dịch lipid
10.000.000
10.000.000
0
12 tháng
104
Nicardipin
62.500.000
62.500.000
0
12 tháng
105
Nicardipin
168.000.000
168.000.000
0
12 tháng
106
Nước cất
44.100.000
44.100.000
0
12 tháng
107
Oxytocin
64.890.000
64.890.000
0
12 tháng
108
Papaverin hydroclorid
14.175.000
14.175.000
0
12 tháng
109
Paracetamol
6.200.000
6.200.000
0
12 tháng
110
Paracetamol
16.400.000
16.400.000
0
12 tháng
111
Paracetamol + Tramadol
151.200.000
151.200.000
0
12 tháng
112
Perindopril
100.720.000
100.720.000
0
12 tháng
113
Perindopril
110.400.000
110.400.000
0
12 tháng
114
Perindopril + amlodipin
658.900.000
658.900.000
0
12 tháng
115
Perindopril + amlodipin
568.000.000
568.000.000
0
12 tháng
116
Perindopril + amlodipin
190.000.000
190.000.000
0
12 tháng
117
Perindopril + amlodipin
172.500.000
172.500.000
0
12 tháng
118
Perindopril + indapamid
325.000.000
325.000.000
0
12 tháng
119
Pethidin hydroclorid
39.000.000
39.000.000
0
12 tháng
120
Phenobarbital
5.947.200
5.947.200
0
12 tháng
121
Phenobarbital
945.000
945.000
0
12 tháng
122
Phytomenadion (vitamin K1)
1.250.000
1.250.000
0
12 tháng
123
Povidon iod
22.500.000
22.500.000
0
12 tháng
124
Povidon iod
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
125
Povidon iodin
223.010.000
223.010.000
0
12 tháng
126
Pravastatin
122.550.000
122.550.000
0
12 tháng
127
Progesteron
20.150.000
20.150.000
0
12 tháng
128
Salbutamol
74.500.000
74.500.000
0
12 tháng
129
Salbutamol + ipratropium
96.444.000
96.444.000
0
12 tháng
130
Salbutamol sulfat
42.565.000
42.565.000
0
12 tháng
131
Salbutamol sulfat
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
132
Salbutamol sulfat
22.875.000
22.875.000
0
12 tháng
133
Salbutamol sulfat
22.050.000
22.050.000
0
12 tháng
134
Salbutamol sulfat
19.000.000
19.000.000
0
12 tháng
135
Sorbitol
10.000.000
10.000.000
0
12 tháng
136
Spironolacton
4.998.000
4.998.000
0
12 tháng
137
Spironolacton
16.170.000
16.170.000
0
12 tháng
138
Sufentanil
52.500.000
52.500.000
0
12 tháng
139
Sulfadiazin bạc
34.500.000
34.500.000
0
12 tháng
140
Suxamethonium clorid
7.200.000
7.200.000
0
12 tháng
141
Terbutalin
28.980.000
28.980.000
0
12 tháng
142
Timolol
1.350.000
1.350.000
0
12 tháng
143
Tobramycin + dexamethason
23.650.000
23.650.000
0
12 tháng
144
Trimetazidin
270.500.000
270.500.000
0
12 tháng
145
Trimetazidin
520.000.000
520.000.000
0
12 tháng
146
Vitamin B1 + B6 + B12
150.000.000
150.000.000
0
12 tháng
147
Vitamin B6
5.040.000
5.040.000
0
12 tháng
148
Vitamin B6 + magnesi lactat
48.750.000
48.750.000
0
12 tháng
149
Vitamin B6 + magnesi lactat
117.000.000
117.000.000
0
12 tháng
150
Xylometazolin
34.700.000
34.700.000
0
12 tháng

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Khu vực Cẩm Phả như sau:

  • Có quan hệ với 270 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,60 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,21%, Xây lắp 5,03%, Tư vấn 5,03%, Phi tư vấn 15,73%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 245.589.371.143 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 176.276.915.471 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 28,22%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây