Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Cảnh báo: DauThau.info phát hiện thời gian đánh giá, phê duyệt kết quả LCNT không đáp ứng Điều 12 Luật đấu thầu 2013-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!
Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 10 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | MÁY CHỦ | DELL POWEREDGE T440 CHASSIS 4X3.5 hoặc tương đương | 1 | Bộ | Processor : 1 x Intel® Xeon® Silver 4210 ( 10 core Cache, 2.20 GHz) Up to two Intel® Xeon® Scalable processors, up to 14 cores per processor Memory std/max : 32 GB PC4-21300 ECC 2666 MHz Registered DIMMs ( 2 x 16 GB RDIMM 2666MTs) 24 DDR4 DIMM slots, Supports RDIMM /LRDIMM, speeds up to 2666MT/s, 3TB max Up to 12 NVDIMM, 192 GB Max Supports registered ECC DDR4 DIMMs only HDD : 4TB 7,2k RPM NLSAS 512n 3,5 in Hot – plug Hard Driver ( 2x 2TB) Up to 4 or 8 x 3.5” SAS/SATA (HDD/SSD) max 112TB or up to 16 x 2.5” SAS/SATA (HDD/SSD) max 61TB Raid Controller : PERC H330P RAID Controller Ethernet : Dp1GbE LOM Graphic : 1X NVIDIA NVS 310 1X NVIDIA Quadro P4000 PSU : 495W Form factor: Tower or rack, 5U Màn hình Dell 19 inch Led dùng cho máy chủ |
| 2 | LƯU ĐIỆN ONLINE | SANTAK C1K hoặc tương đương | 1 | chiếc | Công nghệ : Online Công suất : 1 KVA/ 0.7 KW Thời gian lưu tối đa 100% tải khoảng 5 phút; 50% tải khoảng 14 phút Điện áp vào : 115 ~ 300 VAC Điện áp ra : 220 VAC ± 2% Tần số nguồn vào : 50 Hz (46 ~ 54 Hz) Cổng giao tiếp : RS 232, RJ11, RJ45, khe thông minh Mô tả khác : Công nghệ trực tuyến chuyển đổi kép, được điều khiển bằng vi xử lý. Quản trị hệ thống bằng phần mềm Winpower thông qua chuẩn giao tiếp RS232.Thời gian chuyển mạch 0 mini giây Kích thước : 145 x 400 x 220mm Trọng lượng : 13 kg |
CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN
Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:
| STT | Mô tả dịch vụ | Khối lượng mời thầu | Đơn vị tính | Địa điểm thực hiện dịch vụ | Ngày hoàn thành dịch vụ |
| 1 | Bàn giao, lắp đặt, cài đặt, hướng dẫn sử dụng | 1 | Lần | Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên |
PHẠM VI CUNG CẤP VÀ TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN
Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).
| Tiến độ thực hiện gói thầu | 10 Ngày |
| STT | Danh mục hàng hóa | Ký mã hiệu | Khối lượng mời thầu | Đơn vị | Mô tả hàng hóa |
| 1 | MÁY CHỦ | DELL POWEREDGE T440 CHASSIS 4X3.5 hoặc tương đương | 1 | Bộ | Processor : 1 x Intel® Xeon® Silver 4210 ( 10 core Cache, 2.20 GHz) Up to two Intel® Xeon® Scalable processors, up to 14 cores per processor Memory std/max : 32 GB PC4-21300 ECC 2666 MHz Registered DIMMs ( 2 x 16 GB RDIMM 2666MTs) 24 DDR4 DIMM slots, Supports RDIMM /LRDIMM, speeds up to 2666MT/s, 3TB max Up to 12 NVDIMM, 192 GB Max Supports registered ECC DDR4 DIMMs only HDD : 4TB 7,2k RPM NLSAS 512n 3,5 in Hot – plug Hard Driver ( 2x 2TB) Up to 4 or 8 x 3.5” SAS/SATA (HDD/SSD) max 112TB or up to 16 x 2.5” SAS/SATA (HDD/SSD) max 61TB Raid Controller : PERC H330P RAID Controller Ethernet : Dp1GbE LOM Graphic : 1X NVIDIA NVS 310 1X NVIDIA Quadro P4000 PSU : 495W Form factor: Tower or rack, 5U Màn hình Dell 19 inch Led dùng cho máy chủ |
| 2 | LƯU ĐIỆN ONLINE | SANTAK C1K hoặc tương đương | 1 | chiếc | Công nghệ : Online Công suất : 1 KVA/ 0.7 KW Thời gian lưu tối đa 100% tải khoảng 5 phút; 50% tải khoảng 14 phút Điện áp vào : 115 ~ 300 VAC Điện áp ra : 220 VAC ± 2% Tần số nguồn vào : 50 Hz (46 ~ 54 Hz) Cổng giao tiếp : RS 232, RJ11, RJ45, khe thông minh Mô tả khác : Công nghệ trực tuyến chuyển đổi kép, được điều khiển bằng vi xử lý. Quản trị hệ thống bằng phần mềm Winpower thông qua chuẩn giao tiếp RS232.Thời gian chuyển mạch 0 mini giây Kích thước : 145 x 400 x 220mm Trọng lượng : 13 kg |
| STT | Tên hàng hoá | Ký mã hiệu | Khối lượng | Đơn vị tính | Mô tả | Ghi chú |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | MÁY CHỦ |
DELL POWEREDGE T440 CHASSIS 4X3.5 hoặc tương đương
|
1 | Bộ | Processor : 1 x Intel® Xeon® Silver 4210 ( 10 core Cache, 2.20 GHz) Up to two Intel® Xeon® Scalable processors, up to 14 cores per processor Memory std/max : 32 GB PC4-21300 ECC 2666 MHz Registered DIMMs ( 2 x 16 GB RDIMM 2666MTs) 24 DDR4 DIMM slots, Supports RDIMM /LRDIMM, speeds up to 2666MT/s, 3TB max Up to 12 NVDIMM, 192 GB Max Supports registered ECC DDR4 DIMMs only HDD : 4TB 7,2k RPM NLSAS 512n 3,5 in Hot – plug Hard Driver ( 2x 2TB) Up to 4 or 8 x 3.5” SAS/SATA (HDD/SSD) max 112TB or up to 16 x 2.5” SAS/SATA (HDD/SSD) max 61TB Raid Controller : PERC H330P RAID Controller Ethernet : Dp1GbE LOM Graphic : 1X NVIDIA NVS 310 1X NVIDIA Quadro P4000 PSU : 495W Form factor: Tower or rack, 5U Màn hình Dell 19 inch Led dùng cho máy chủ | |
| 2 | LƯU ĐIỆN ONLINE |
SANTAK C1K hoặc tương đương
|
1 | chiếc | Công nghệ : Online Công suất : 1 KVA/ 0.7 KW Thời gian lưu tối đa 100% tải khoảng 5 phút; 50% tải khoảng 14 phút Điện áp vào : 115 ~ 300 VAC Điện áp ra : 220 VAC ± 2% Tần số nguồn vào : 50 Hz (46 ~ 54 Hz) Cổng giao tiếp : RS 232, RJ11, RJ45, khe thông minh Mô tả khác : Công nghệ trực tuyến chuyển đổi kép, được điều khiển bằng vi xử lý. Quản trị hệ thống bằng phần mềm Winpower thông qua chuẩn giao tiếp RS232.Thời gian chuyển mạch 0 mini giây Kích thước : 145 x 400 x 220mm Trọng lượng : 13 kg |
Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)
| Loại chi phí | Công thức tính | Mức phí áp dụng (VND) |
|---|---|---|
| Chi phí duy trì tài khoản hàng năm | ||
| Chi phí nộp hồ sơ dự thầu | ||
| Chi phí nộp hồ sơ đề xuất | ||
| Chi phí trúng thầu | ||
| Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử | ||
| Tổng chi phí dự kiến | ||
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chiến đấu trong từng phút là chiến đấu cho điều có thể bên trong bạn, để cuộc sống và cái chết của bạn sẽ không giống như người khác. "
Charles Bukowski
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu hàng hóa không?
Không có dữ liệu hàng hoá
Bạn có chắc chắn muốn tải dữ liệu thiết bị thi công không? Nếu có xin vui lòng đợi hệ thống trong giây lát, để hệ thống có thể tải dữ liệu về máy của bạn!
Hàng hóa tương tự Chủ đầu tư Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự Chủ đầu tư từng mua.
Hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác Sở Tư pháp tỉnh Hưng Yên đã từng mua sắm:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự các Chủ đầu tư khác từng mua.
Hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế:
Không tìm thấy hàng hóa tương tự đã công khai kết quả đấu thầu của Bộ y tế.