Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:39 10/11/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo hệ thống cửa, lắp đặt mái che, điện chiếu sáng ngoài trời và hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Nguyễn Trãi
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cải tạo hệ thống cửa, lắp đặt mái che, điện chiếu sáng ngoài trời và hạng mục phụ trợ Trường Tiểu học Nguyễn Trãi
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp giáo dục (theo Quyết định số 3070/QĐ-UBND ngày 12/06/2025 của UBND thành phố Hải Dương cũ)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Thành Đông, Thành phố Hải Phòng
Thời điểm đóng thầu
09:00 19/11/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
88/QĐ-THNT
Ngày phê duyệt
10/11/2025 14:35
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Nguyễn Trãi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:35 10/11/2025
đến
09:00 19/11/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 19/11/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/11/2025 (19/03/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH TRƯỜNG AN Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số nhà 24, ngõ 58 Trần Công Hiến, Khu 16 - - Phường Thành Đông - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HẢI DƯƠNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Lô 123.68 khu đô thị phía Tây, Phường Lê Thanh Nghị, TP Hải Phòng, Việt Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - - Xã Sơn Đồng - Thành phố Hà Nội
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM Tư vấn thẩm định E-HSMT Số nhà 06, Ngõ 40, Đường An Trai - - Xã Sơn Đồng - Thành phố Hà Nội
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI HCP Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 2B, ngách 98/10, thôn An Trai - - Xã Sơn Đồng - Thành phố Hà Nội
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số nhà 06, Ngõ 40, Đường An Trai - - Xã Sơn Đồng - Thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy cắt bê tông (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy cắt uốn thép (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy trộn bê tông (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
5
Máy khoan bê tông (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1
6
Ô tô vận tải - trọng tải: ≥ 2,5 T (Tài liệu chứng minh sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt cút nhựa PVC- Đường kính 60mm
1
cái
2
Lắp đặt cút nhựa PVC Đường kính 90mm
2
cái
3
Lắp đặt ống nhựa PVC, ĐK 90mm
0.055
100m
4
Lắp đặt tê nhựa PVC, ĐK 90mm
2
cái
5
Lắp đặt ống nhựa PVC - Đường kính 110mm
0.54
100m
6
Lắp đặt cút nhựa PVC Đường kính 110mm
2
cái
7
Lắp đặt măng sông- Đường kính 110mm
3
cái
8
Lắp đặt đèn LED dài 1,2m, hộp đèn 1 bóng
1
bộ
9
Lắp đặt công tắc 1 hạt
1
cái
10
Lắp đặt ổ cắm đôi 3 chấu 16 A
1
cái
11
Lắp đặt các automat 1 pha 10A
1
cái
12
Lắp đặt dây dẫn điện 2x2,5mm2
14
m
13
Lắp đặt dây dẫn điện 2x1,5mm2
12
m
14
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 25mm
26
m
15
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
3.85
m3
16
Đào móng rãnh bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
17.5
1m3
17
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 2x4, PCB30
3.5
m3
18
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
4.95
m3
19
Trát tường trong dày 2,0cm, Vữa XM M75, XM PCB40
46.5
m2
20
Láng đáy rãnh dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
8.5
m2
21
Sản xuất lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ tấm đan
14
m2
22
Sản xuất lắp đặt cốt thép tấm đan - Đường kính cốt thép ≤10mm
2.319
100kg
23
Bê tông tấm đan, đá 1x2, vữa BT M200, XM PCB40
2
m3
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
3.5
m3
25
Láng nền sàn dày 3cm, vữa XM M75, XM PCB40
35
m2
26
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤100kg
50
1 cấu kiện
27
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
21.35
m3
28
Lắp đặt quạt thông gió trên tường
1
cái
29
TƯỜNG
30
Phá lớp vữa trát tường
170.178
m2
31
Trát tường ngoài - Chiều dày 2cm, vữa XM M75, XM PCB40
170.178
m2
32
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
170.178
m2
33
ĐIỆN CHIẾU SÁNG
34
Cắt nền sân
20
10m
35
Phá dỡ nền gạch Terazo lát sân
40
m2
36
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép bằng máy khoan cầm tay
8
m3
37
Đào móng rãnh cáp bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
10.5
1m3
38
Đắp cát hố móng bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
7
m3
39
Đặt gạch đánh dấu (gạch bê tông KT 10,5x6,5x220)
1000
viên
40
Đắp đất hố móng bằng thủ công (tận dụng đất đào)
4
m3
41
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
15.7
m3
42
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
15.7
m3
43
Bê tông nền sân hoàn trả SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
8
m3
44
Lát sân, nền đường vỉa hè bằng gạch xi măng, vữa XM M75, XM PCB40
40
m2
45
Lắp đặt dây dẫn 2x6 mm2
270
m
46
Lắp đặt ống nhựa nhựa xoắn HDPE- Đường kính 30mm
100
m
47
Lắp đặt công tắc 2 hạt 5A
3
cái
48
Lắp đặt các automat 1 pha 20A
1
cái
49
Băng dính
10
cuộn
50
Bảng điện
1
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 80

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây