Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:15 11/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng kỹ thuật nghĩa trang Cóc Lẫm, xã Kim Bôi, tỉnh Phú Thọ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Xây dựng hạ tầng kỹ thuật nghĩa trang Cóc Lẫm, xã Kim Bôi, tỉnh Phú Thọ
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn ngân sách xã và các nguồn vốn hợp pháp khác kế hoạch từ năm 2026
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Kim Bôi, Tỉnh Phú Thọ
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 16/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
125/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
11/08/2026 16:01
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án xã Kim Bôi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:01 11/08/2026
đến
10:00 16/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 16/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
89.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Tám mươi chín triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/08/2026 (14/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Hoà Bình Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ
2 Công ty TNHH Long Tiến Đạt Hòa Bình Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Số 01, đường Ngô Sỹ Liên, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
3 Công ty TNHH Long Tiến Đạt Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT Số 01, đường Ngô Sỹ Liên, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
4 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phát 2 Tư vấn thẩm định E-HSMT Tổ 1, phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ
5 Công ty TNHH Long Tiến Đạt Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 01, đường Ngô Sỹ Liên, phường Hòa Bình, tỉnh Phú Thọ
6 Công ty TNHH tư vấn xây dựng An Phát 2 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tổ 1, phường Hoà Bình, tỉnh Phú Thọ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt bê tông
1
2
Máy cắt uốn thép ≥ 5 kW
2
3
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít
2
4
Máy trộn vữa >=80l
2
5
Máy đầm dùi ≥ 1,5 kW
2
6
Máy đầm bàn ≥ 1,0 kW
2
7
Máy đầm đất cầm tay ≥ 70Kg
2
8
Máy hàn ≥ 23kW
2
9
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn Nhà thầu phải cam kết khả năng huy động để đáp ứng được thi công gói thầu và thiết bị phải có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu theo đúng quy định hiện hành.
2
10
Máy đào>=0,4m3
1
11
Máy ủi ≥ 60CV
1
12
Máy lu >=8T
1
13
Máy lu rung>=10T
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHU MỞ RỘNG
2
SAN NỀN
3
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp II
7.8041
100m3
4
Đào xúc đất bằng máy đào, đất cấp III
31.2165
100m3
5
San đầm đất bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.1296
100m3
6
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
7.8041
100m3
7
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
27.7739
100m3
8
ĐƯỜNG GIAO THÔNG
9
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp II
3.1491
100m3
10
Đào nền đường bằng máy đào, đất cấp III
12.5973
100m3
11
Đào khuôn đường bằng máy đào, đất cấp II
0.2566
100m3
12
Đào khuôn đường bằng máy đào, đất cấp III
1.0264
100m3
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
3.4057
100m3
14
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.9913
100m3
15
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
9.1135
100m3
16
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.8377
100m3
17
Rải giấy dầu lớp cách ly
6.981
100m2
18
Đổ bê tông, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 300
125.66
m3
19
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.6822
100m2
20
Thi công khe co sân, bãi, mặt đường bê tông
158
m
21
Thi công khe giãn mặt đường bê tông
10.5
m
22
Cắt khe đường bê tông, chiều dày mặt đường 20cm
1.685
100m
23
ĐƯỜNG ĐI BỘ
24
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp loại II, độ chặt yêu cầu K >= 0,98
0.6428
100m3
25
Đổ bê tông, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường <=25 cm, đá 2x4, mác 300
64.28
m3
26
TƯỜNG KÈ KHU MỘ
27
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
0.8047
100m3
28
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
3.2187
100m3
29
Thi công lớp đá dăm đệm móng
54.8
m3
30
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200 PCB30
402.34
m3
31
Đổ bê tông, bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200 PCB30
275.15
m3
32
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
7.8933
100m2
33
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, kè
10.7333
100m2
34
Đắp đất sét đầm chặt công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.3578
100m3
35
Xếp đá khan không chít mạch, mái dốc thẳng
49.98
m3
36
Lắp đặt ống nhựa uPVC D60
1.67
100m
37
Làm khe lún bằng 2 lớp bao tải 3 lớp nhựa
66.31
m2
38
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp II
0.8047
100m3
39
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ, đất cấp III
3.2187
100m3
40
TƯỜNG KÈ RANH GIỚI
41
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp II
0.6583
100m3
42
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào, đất cấp III
2.6332
100m3
43
Làm lớp đá dăm đệm móng
35
m3
44
Đổ bê tông, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 2x4, mác 200 PCB30
329.155
m3
45
Đổ bê tông, bê tông tường chiều dày > 45cm, chiều cao <= 6m, đá 2x4, mác 200 PCB30
496.96
m3
46
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng dài
4.0795
100m2
47
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống. Ván khuôn tường, kè
11.8282
100m2
48
Đắp đất sét đầm chặt công trình bằng đầm đất cầm tay, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.5014
100m3
49
Xếp đá khan không chít mạch, mái dốc thẳng
68.36
m3
50
Lắp đặt ống nhựa uPVC D60
1.181
100m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 14

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây