Thông báo mời thầu

Thuốc Generic

Tìm thấy: 09:47 22/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Thuốc đấu thầu bệnh viện năm 2026 lần 2 (Thuốc cấp phát cho bệnh nhân ngoại trú, bệnh nhân sau điều trị nội trú được tiếp tục kê đơn điều trị ngoại trú, thuốc dự kiến thiếu trong nội trú)
Tên gói thầu
Thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Thuốc đấu thầu bệnh viện năm 2026 lần 2 (Thuốc cấp phát cho bệnh nhân ngoại trú, bệnh nhân sau điều trị nội trú được tiếp tục kê đơn điều trị ngoại trú, thuốc dự kiến thiếu trong nội trú)
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh và nguồn thu hợp pháp khác của Bệnh viện Nhi Thái Bình năm 2026-2027
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Trần Lãm, Tỉnh Hưng Yên
Thời điểm đóng thầu
15:00 01/06/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
692/QĐ-BVNTB
Ngày phê duyệt
22/05/2026 09:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Nhi Thái Bình
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:38 22/05/2026
đến
15:00 01/06/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 01/06/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
44.910.731 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi bốn triệu chín trăm mười nghìn bảy trăm ba mươi mốt đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/06/2026 (29/09/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Ketamin
20.076.000
20.076.000
0
12 tháng
2
Paracetamol (acetaminophen)
31.221.000
31.221.000
0
12 tháng
3
Paracetamol (acetaminophen)
1.215.600
1.215.600
0
12 tháng
4
Paracetamol (acetaminophen)
22.576.000
22.576.000
0
12 tháng
5
Desloratadin
102.000.000
102.000.000
0
12 tháng
6
Fexofenadin
6.325.000
6.325.000
0
12 tháng
7
Fexofenadin
15.360.000
15.360.000
0
12 tháng
8
Loratadin
900.000
900.000
0
12 tháng
9
Loratadin
594.000
594.000
0
12 tháng
10
Lamotrigine
1.140.000
1.140.000
0
12 tháng
11
Levetiracetam
450.000.000
450.000.000
0
12 tháng
12
Levetiracetam
55.000.000
55.000.000
0
12 tháng
13
Oxcarbazepin
114.000.000
114.000.000
0
12 tháng
14
Oxcarbazepin
439.992.000
439.992.000
0
12 tháng
15
Phenobarbital
1.260.000
1.260.000
0
12 tháng
16
Topiramat
178.605.000
178.605.000
0
12 tháng
17
Valproat natri
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
18
Valproat natri
242.088.000
242.088.000
0
12 tháng
19
Mebendazol
2.800.000
2.800.000
0
12 tháng
20
Amoxicilin
28.320.000
28.320.000
0
12 tháng
21
Cefaclor
33.500.000
33.500.000
0
12 tháng
22
Cefdinir
148.800.000
148.800.000
0
12 tháng
23
Cefixim
15.000.000
15.000.000
0
12 tháng
24
Cefpodoxim
93.600.000
93.600.000
0
12 tháng
25
Cefuroxim
47.779.200
47.779.200
0
12 tháng
26
Oxacilin
894.600
894.600
0
12 tháng
27
Phenoxy methylpenicilin
3.800.000
3.800.000
0
12 tháng
28
Tinidazol
525.000
525.000
0
12 tháng
29
Clarithromycin
3.315.000
3.315.000
0
12 tháng
30
Clarithromycin
103.643.200
103.643.200
0
12 tháng
31
Ciprofloxacin
298.200
298.200
0
12 tháng
32
Entecavir
2.079.000
2.079.000
0
12 tháng
33
Miconazol
2.380.000
2.380.000
0
12 tháng
34
Nystatin
1.953.000
1.953.000
0
12 tháng
35
Terbinafin (hydroclorid)
1.600.000
1.600.000
0
12 tháng
36
Methotrexat
6.250.000
6.250.000
0
12 tháng
37
Ciclosporin
1.009.410.600
1.009.410.600
0
12 tháng
38
Acid folic (vitamin B9)
707.500
707.500
0
12 tháng
39
Enoxaparin (natri)
2.800.000
2.800.000
0
12 tháng
40
Deferasirox
75.000.000
75.000.000
0
12 tháng
41
Propranolol hydroclorid
2.100.000
2.100.000
0
12 tháng
42
Captopril
12.420.000
12.420.000
0
12 tháng
43
Clonidin
3.000.000
3.000.000
0
12 tháng
44
Enalapril
573.000
573.000
0
12 tháng
45
Acetylsalicylic acid (DL-lysin-acetylsalicylat)
1.200.000
1.200.000
0
12 tháng
46
Adapalen
2.425.500
2.425.500
0
12 tháng
47
Clobetasol butyrat
2.444.000
2.444.000
0
12 tháng
48
Diethylphtalat
800.000
800.000
0
12 tháng
49
Kẽm oxid
1.560.000
1.560.000
0
12 tháng
50
Mometason furoat
5.300.000
5.300.000
0
12 tháng
51
Mometason furoat + salicylic acid
3.750.000
3.750.000
0
12 tháng
52
Salicylic acid
7.500.000
7.500.000
0
12 tháng
53
Salicylic acid + betamethason dipropionat
19.000.000
19.000.000
0
12 tháng
54
Tacrolimus
5.400.000
5.400.000
0
12 tháng
55
Iobitridol
169.000.000
169.000.000
0
12 tháng
56
Magnesi hydroxyd + Nhôm hydroxyd + Simethicon
17.430.000
17.430.000
0
12 tháng
57
Esomeprazol
1.540.000
1.540.000
0
12 tháng
58
Esomeprazol
2.600.000
2.600.000
0
12 tháng
59
Macrogol
3.583.300
3.583.300
0
12 tháng
60
Bacillus clausii
78.078.000
78.078.000
0
12 tháng
61
Kẽm
71.992.000
71.992.000
0
12 tháng
62
Lactobacillus acidophilus
9.870.000
9.870.000
0
12 tháng
63
Racecadotril
72.000.000
72.000.000
0
12 tháng
64
Saccharomyces boulardii
69.500.000
69.500.000
0
12 tháng
65
Saccharomyces boulardii
47.000.000
47.000.000
0
12 tháng
66
Trimebutin maleat
420.000
420.000
0
12 tháng
67
Betamethason
6.150.000
6.150.000
0
12 tháng
68
Dexamethason
396.000
396.000
0
12 tháng
69
Hydrocortison
12.600.000
12.600.000
0
12 tháng
70
Hydrocortison
2.897.000
2.897.000
0
12 tháng
71
Prednison
18.900.000
18.900.000
0
12 tháng
72
Insulin analog tác dụng nhanh, ngắn (Aspart, Lispro, Glulisine)
99.000.000
99.000.000
0
12 tháng
73
Levothyroxin (muối natri)
2.204.000
2.204.000
0
12 tháng
74
Baclofen
1.560.000
1.560.000
0
12 tháng
75
Moxifloxacin + dexamethason
4.400.000
4.400.000
0
12 tháng
76
Risperidon
14.500.000
14.500.000
0
12 tháng
77
Methylphenidate hydrochloride
42.000.000
42.000.000
0
12 tháng
78
Sertralin
1.995.000
1.995.000
0
12 tháng
79
Montelukast
28.000.000
28.000.000
0
12 tháng
80
Natri clorid + kali clorid + natri citrat + glucose khan
25.500.000
25.500.000
0
12 tháng
81
Acid amin*
135.450.000
135.450.000
0
12 tháng
82
Calci glycerophosphat + magnesi gluconat
9.990.000
9.990.000
0
12 tháng
83
Lysin + Vitamin + Khoáng chất
187.980.000
187.980.000
0
12 tháng
84
Vitamin B1 + B6 + B12
2.821.000
2.821.000
0
12 tháng
85
Vitamin H (B8)
1.436.400
1.436.400
0
12 tháng
86
Calcitriol
1.000.000
1.000.000
0
12 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây