Thông báo mời thầu

Thuốc Generic

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:12 12/06/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua sắm thuốc bổ sung năm 2026-2028
Tên gói thầu
Thuốc Generic
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp thuốc: Thuốc Generic
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu từ cơ quan bảo hiểm xã hội thanh toán, nguồn thu từ dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh; Nguồn thu hợp pháp khác.
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Chánh Hưng, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 02/07/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
302/QĐ-BVĐKCH
Ngày phê duyệt
12/06/2026 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Chánh Hưng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 12/06/2026
đến
09:00 02/07/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 02/07/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
182.472.523 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi hai triệu bốn trăm bảy mươi hai nghìn năm trăm hai mươi ba đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/07/2026 (29/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acetylcystein
84.000.000
84.000.000
0
18 tháng
2
Acetylcystein
124.000.000
124.000.000
0
18 tháng
3
Aciclovir
1.365.000
1.365.000
0
18 tháng
4
Adenosin
91.000.000
91.000.000
0
18 tháng
5
Atracurium besylat
4.500.000
4.500.000
0
18 tháng
6
Atracurium besylat
8.400.000
8.400.000
0
18 tháng
7
Atropin sulfat
4.680.000
4.680.000
0
18 tháng
8
Bismuth
197.500.000
197.500.000
0
18 tháng
9
Cetirizin
22.500.000
22.500.000
0
18 tháng
10
Codein + terpin hydrat
98.240.000
98.240.000
0
18 tháng
11
Desloratadin
388.500.000
388.500.000
0
18 tháng
12
Dextromethorphan
17.400.000
17.400.000
0
18 tháng
13
Diosmin
350.000.000
350.000.000
0
18 tháng
14
Erythropoietin
7.260.000.000
7.260.000.000
0
18 tháng
15
Fentanyl
17.067.000
17.067.000
0
18 tháng
16
Fentanyl
15.000.000
15.000.000
0
18 tháng
17
Fluorometholon
13.860.000
13.860.000
0
18 tháng
18
Fluorouracil
1.260.000
1.260.000
0
18 tháng
19
Insulin người tác dụng nhanh, ngắn
7.500.000
7.500.000
0
18 tháng
20
Insulin người trộn, hỗn hợp (70/30)
1.050.000.000
1.050.000.000
0
18 tháng
21
Insulin người trộn, hỗn hợp (70/30)
290.000.000
290.000.000
0
18 tháng
22
Lidocain + Prilocain
60.136.000
60.136.000
0
18 tháng
23
Lidocain hydroclodrid
9.007.200
9.007.200
0
18 tháng
24
Lynestrenol
7.080.000
7.080.000
0
18 tháng
25
Magnesi aspartat+ kali aspartat
12.600.000
12.600.000
0
18 tháng
26
Metformin + Sitagliptin
624.000.000
624.000.000
0
18 tháng
27
Mepivacain hydroclorid
12.875.200
12.875.200
0
18 tháng
28
Methyl ergometrin maleat
577.500
577.500
0
18 tháng
29
Miconazole
10.000.000
10.000.000
0
18 tháng
30
Mometason furoat
14.520.000
14.520.000
0
18 tháng
31
Natri valproat
13.125.000
13.125.000
0
18 tháng
32
Neostigmin methylsulfat
4.900.000
4.900.000
0
18 tháng
33
Norethisteron
5.932.000
5.932.000
0
18 tháng
34
Nước oxy già
7.560.000
7.560.000
0
18 tháng
35
Ofloxacin
7.453.000
7.453.000
0
18 tháng
36
Proparacain
5.316.300
5.316.300
0
18 tháng
37
Pethidin (hydroclorid)
19.794.600
19.794.600
0
18 tháng
38
Piperacilin + tazobactam*
519.960.000
519.960.000
0
18 tháng
39
Polyethylen glycol + Propylen glycol
45.250.000
45.250.000
0
18 tháng
40
Prednisolon acetat
19.600.000
19.600.000
0
18 tháng
41
Rocuronium bromid
52.380.000
52.380.000
0
18 tháng
42
Sắt fumarat + acid folic
119.700.000
119.700.000
0
18 tháng
43
Tafluprost
66.096.000
66.096.000
0
18 tháng
44
Terbutaline Sulfate
5.300.000
5.300.000
0
18 tháng
45
Tretinoin + erythromycin
33.900.000
33.900.000
0
18 tháng
46
Urea (13C)
441.000.000
441.000.000
0
18 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuốc Generic". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuốc Generic" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây