Thông báo mời thầu

Thuốc generic (gồm 92 phần)

Tìm thấy: 14:56 08/05/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Thuốc, mỹ phẩm, thực phẩm chức năng, vật tư (nội viện 3 cơ sở)
Tên gói thầu
Thuốc generic (gồm 92 phần)
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Cung cấp thuốc năm 2026 lần 3
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu dịch vụ khám bệnh, chữa bệnh; Nguồn quỹ bảo hiểm y tế
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Phường Chợ Lớn, Thành phố Hồ Chí Minh
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/05/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
150 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1186/QĐ-BVĐHYD
Ngày phê duyệt
08/05/2026 14:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:47 08/05/2026
đến
09:00 28/05/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/05/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
541.978.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm trăm bốn mươi mốt triệu chín trăm bảy mươi tám nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
180 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/05/2026 (24/11/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Thông tin phần/lô

STT Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Dự toán (VND) Số tiền bảo đảm (VND) Thời gian thực hiện
1
Acarbose
26.607.000
26.607.000
0
19 tháng
2
Acetylcystein
232.000.000
232.000.000
0
19 tháng
3
Acid amin
278.000.000
278.000.000
0
19 tháng
4
Acid amin
204.000.000
204.000.000
0
19 tháng
5
Acid amin
247.000.000
247.000.000
0
19 tháng
6
Acid amin cho nguời bệnh suy gan
190.500.000
190.500.000
0
19 tháng
7
Acid amin và điện giải
819.000.000
819.000.000
0
19 tháng
8
Acid amin và điện giải
593.844.000
593.844.000
0
19 tháng
9
Acid amin và điện giải
602.208.000
602.208.000
0
19 tháng
10
Aescin
10.270.400
10.270.400
0
19 tháng
11
Alendronic acid + Vitamin D3
42.924.000
42.924.000
0
19 tháng
12
Azithromycin
1.750.000
1.750.000
0
19 tháng
13
BenzylPenicillin (sodium)
10.395.000
10.395.000
0
19 tháng
14
Bột hạt Malva + Xanh methylen + Camphor monobromid
24.980.000
24.980.000
0
19 tháng
15
Calci clorid
49.890.000
49.890.000
0
19 tháng
16
Calcitriol
242.244.000
242.244.000
0
19 tháng
17
Calcium chlorid dihydrat + kali clorid + natri clorid + natri lactat
308.824.550
308.824.550
0
19 tháng
18
Cefaclor
2.100.000
2.100.000
0
19 tháng
19
Cefpodoxim
62.780.000
62.780.000
0
19 tháng
20
Ceftibuten
21.000.000
21.000.000
0
19 tháng
21
Ceftibuten
54.000.000
54.000.000
0
19 tháng
22
Cisplatin
517.000.000
517.000.000
0
19 tháng
23
Codein camphosulfonat + Sulfogaiacol + cao mềm Grindelia
125.250.000
125.250.000
0
19 tháng
24
Colchicin
41.418.420
41.418.420
0
19 tháng
25
Colistimethat Natri
708.000.000
708.000.000
0
19 tháng
26
Cyclophosphamid
483.621.600
483.621.600
0
19 tháng
27
Dầu đậu nành
40.000.000
40.000.000
0
19 tháng
28
Deferoxamin mesylat
3.300.000
3.300.000
0
19 tháng
29
Desloratadin
14.685.000
14.685.000
0
19 tháng
30
Dextrose + Natri Chlorid + Natri Lactate + Calci Chlorid + Magne Chlorid
3.408.000.000
3.408.000.000
0
19 tháng
31
Dextrose + Natri Chlorid + Natri Lactate + Calci Chlorid + Magne Chlorid
8.730.000.000
8.730.000.000
0
19 tháng
32
Dextrose + Natri Chlorid + Natri Lactate + Calci Chlorid + Magne Chlorid
1.704.000.000
1.704.000.000
0
19 tháng
33
Dextrose + Natri Chlorid + Natri Lactate + Calci Chlorid + Magne Chlorid
3.104.000.000
3.104.000.000
0
19 tháng
34
Dextrose + Natri Chlorid + Natri Lactate + Calci Chlorid + Magne Chlorid
102.240.000
102.240.000
0
19 tháng
35
Diclofenac Natri
10.000.000
10.000.000
0
19 tháng
36
Diquafosol Na
27.231.750
27.231.750
0
19 tháng
37
Epoetin alfa
664.973.400
664.973.400
0
19 tháng
38
Epoetin alfa
1.427.353.200
1.427.353.200
0
19 tháng
39
Eribulin mesylat
705.600.000
705.600.000
0
19 tháng
40
Esomeprazol
447.200.000
447.200.000
0
19 tháng
41
Fentanyl
1.451.205.000
1.451.205.000
0
19 tháng
42
Flavoxate HCl
3.024.000
3.024.000
0
19 tháng
43
Fosfomycin Na
10.296.000
10.296.000
0
19 tháng
44
Glucose khan + Natri Clorid + Natri citrat + Kali Clorid
2.415.000
2.415.000
0
19 tháng
45
Human anti D immunoglobulin
172.868.000
172.868.000
0
19 tháng
46
Hydrocortison acetat
543.000
543.000
0
19 tháng
47
Indapamid
55.040.000
55.040.000
0
19 tháng
48
Insulin người, rADN
97.800.000
97.800.000
0
19 tháng
49
Insulin người, rADN (Insulin isophan (NPH) 70% + insulin hòa tan 30%
468.000.000
468.000.000
0
19 tháng
50
Ipratropium bromid khan + Fenoterol Hydrobromid
320.292.000
320.292.000
0
19 tháng
51
Irbesartan + Hydrochlorothiazid
4.000.000
4.000.000
0
19 tháng
52
Kali chlorid
630.000.000
630.000.000
0
19 tháng
53
Kali chlorid
371.773.625
371.773.625
0
19 tháng
54
Lamivudin
1.050.000
1.050.000
0
19 tháng
55
L-Cystin + Vit B6
459.000
459.000
0
19 tháng
56
Levocetirizin dihydroclorid
170.520.000
170.520.000
0
19 tháng
57
Loperamid HCl
10.760.400
10.760.400
0
19 tháng
58
Losartan Kali
20.400.000
20.400.000
0
19 tháng
59
Magnesium gluconat + calcium glycerophosphat
101.398.500
101.398.500
0
19 tháng
60
Metformin HCl
122.520.000
122.520.000
0
19 tháng
61
Methotrexat
175.000.000
175.000.000
0
19 tháng
62
Methylprednisolon
508.771.200
508.771.200
0
19 tháng
63
Methylprednisolon
66.240.000
66.240.000
0
19 tháng
64
Mg Aspartat + K Aspartat
3.200.000
3.200.000
0
19 tháng
65
Morphin sulfat
659.736.000
659.736.000
0
19 tháng
66
Nhôm hydroxyd+Magnesi hydroxyd
6.048.000
6.048.000
0
19 tháng
67
Nimodipin
84.420.000
84.420.000
0
19 tháng
68
Nimodipin
775.000
775.000
0
19 tháng
69
Octreotid
323.200.000
323.200.000
0
19 tháng
70
Ofloxacin
12.558.000
12.558.000
0
19 tháng
71
Otilonium bromid
35.350.000
35.350.000
0
19 tháng
72
Pantoprazole
559.000.000
559.000.000
0
19 tháng
73
Pazopanib
540.000.000
540.000.000
0
19 tháng
74
Pramipexol dihydrochlorid monohydrat
600.000.000
600.000.000
0
19 tháng
75
Praziquantel
840.000
840.000
0
19 tháng
76
Propranolol HCl
1.250.000
1.250.000
0
19 tháng
77
Rabeprazol Natri
88.000.000
88.000.000
0
19 tháng
78
Rotundin
30.240.000
30.240.000
0
19 tháng
79
Rutin+Vitamin C
3.864.000
3.864.000
0
19 tháng
80
Sắt (dạng Sắt (III) hydroxyd polymaltose)
12.500.000
12.500.000
0
19 tháng
81
Sắt (dạng Sắt (III) hydroxyd polymaltose) + Acid Folic (Vit B9)
19.250.000
19.250.000
0
19 tháng
82
Sitagliptin + Metformin HCl
723.900.000
723.900.000
0
19 tháng
83
Sorbitol
18.760.000
18.760.000
0
19 tháng
84
Temozolomid
88.200.000
88.200.000
0
19 tháng
85
Tolperison HCl
8.840.000
8.840.000
0
19 tháng
86
Tolperison HCl
11.650.000
11.650.000
0
19 tháng
87
Tranexamic Acid
92.750.000
92.750.000
0
19 tháng
88
Triamcinolon acetonid
95.850.000
95.850.000
0
19 tháng
89
Trihexyphenidyl HCl
20.850.000
20.850.000
0
19 tháng
90
Ursodeoxycholic acid
1.018.193.000
1.018.193.000
0
19 tháng
91
Vinorelbin
11.497.500
11.497.500
0
19 tháng
92
Vitamin D2 (Ergocalciferol)
6.600.000
6.600.000
0
19 tháng

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thuốc generic (gồm 92 phần)". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thuốc generic (gồm 92 phần)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây