Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 14:53 17/02/2023
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng khuôn viên cây xanh Trung tâm văn hóa thể thao xã Thái Hòa, huyện Lập Thạch
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã, ngân sách cấp trên hỗ trợ và Chủ đầu tư huy động các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 24/02/2023
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
Số:34/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
17/02/2023 14:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Thái Hòa
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:50 17/02/2023
đến
14:00 24/02/2023
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 24/02/2023
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Dự toán gói thầu không được công bố trong TBMT (kể cả TBMT đăng tải trên báo đấu thầu và TBMT đăng tải hệ thống mua sắm công/ mạng đấu thầu quốc gia). Sử dụng phần mềm DauThau.info giúp bạn "soi" được giá gói thầu nhanh chóng. Để tra chính xác giá gói thầu bằng phần mềm, mời bạn đăng ký một trong các gói phần mềm VIP (VIP1, VIP2, VIP3...).
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
37.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/02/2023 (25/05/2023)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Đông Đức Tư vấn lập hồ sơ thiết kế, dự toán Khu 1, Xã Đồng Tĩnh, Huyện Tam Dương, Vĩnh Phúc
2 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Tuấn Mạnh Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế, dự toán Phố Me, Thị trấn Hợp Hòa, Huyện Tam Dương, Vĩnh Phúc
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn lập E-HSMT Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
4 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
5 Công ty TNHH tư vấn xây dựng ĐTM Tư vấn đánh giá E-HSDT Phường Hội Hợp, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc
6 Công ty CP tư vấn đầu tư thương mại và xây dựng Lam Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Phường Tích Sơn, Thành phố Vĩnh Yên, Tỉnh Vĩnh Phúc

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà chòi nghỉ chân
2
Đào móng cột, trụ - Cấp đất II
5.3652
1m3
3
Đào móng băng - Cấp đất II
0.2851
1m3
4
Đào móng - Cấp đất II
1.0736
100m3
5
Đắp cát , độ chặt Y/C K = 0,90
1.0471
100m3
6
Vận chuyển đất - Cấp đất II
1.1301
100m3
7
Bê tông lót móng , chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4,
6.1252
m3
8
Bê tông móng SX , chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2,
7.568
m3
9
Bê tông cột , TD >0,1m2, M200, đá 1x2,
2.3161
m3
10
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK 14mm
0.2837
tấn
11
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0998
tấn
12
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 18mm, chiều cao ≤6m
0.3948
tấn
13
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.2672
100m2
14
Ván khuôn cột - Cột tròn, đa giác
0.1616
100m2
15
Bê tông xà dầm, , M200, đá 1x2,
3.2173
m3
16
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.083
tấn
17
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.4268
tấn
18
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.3664
100m2
19
Xây móng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75,
2.791
m3
20
Xây các bộ phận kết cấu phức tạp khác bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75,
2.9376
m3
21
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75,
1.6368
m3
22
Con tiện xi măng + lắp đặt
52
cái
23
Bê tông cột , TD >0,1m2, M200, đá 1x2,
10.1293
m3
24
Bê tông cột , TD ≤0,1m2, M200, đá 1x2,
0.3343
m3
25
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2327
tấn
26
Lắp dựng cốt thép cột, trụ, ĐK 18mm, chiều cao ≤6m
0.9143
tấn
27
Ván khuôn cột - Cột tròn, đa giác
0.7832
100m2
28
Bê tông xà dầm, , M200, đá 1x2,
6.1159
m3
29
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.2208
tấn
30
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
1.0732
tấn
31
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.7493
100m2
32
Bê tông sàn mái M200, đá 1x2,
7.2274
m3
33
Lắp dựng cốt thép sàn mái, ĐK 8mm, chiều cao ≤28m
0.3851
tấn
34
Ván khuôn gỗ sàn mái
0.5938
100m2
35
Hoa văn bê tông trang trí + Lắp đặt
5.664
m2
36
Trát tường ngoài, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM
44.0232
m2
37
Trát trụ cột, lam đứng, cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75,
78.32
m2
38
Trát xà dầm, vữa XM M75,
74.93
m2
39
Trát trần, vữa XM M75,
59.38
m2
40
Trát gờ chỉ, vữa XM M75,
55.4698
m
41
Dán ngói mũi hài trên mái nghiên, ngói 75viên/m2, vữa XM M75,
78.32
m2
42
Ngói úp nóc
149.04
viên
43
Ốp đá granit tự nhiên vào tường sử dụng keo dán
15.6768
m2
44
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
240.9764
m2
45
Bê tông nền , M150, đá 2x4,
2.75
m3
46
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch KT 600x600mm, vữa XM M75,
27.5
m2
47
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75,
13.1328
m2
48
Đắp đất màu bồn hoa
1.512
m3
49
Trông cây Trúc Quân Tử
120
cây
50
Bậc tam cấp

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 136

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây