Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 08:30 14/08/2026
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Nâng cấp, mở rộng đường giao thông Trần Nhân Tông đoạn từ Quốc lộ 14 hướng đi tỉnh lộ ĐT688 (tỉnh lộ 8)
Tên gói thầu
Xây lắp
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông Trần Nhân Tông đoạn từ Quốc lộ 14 hướng đi tỉnh lộ ĐT688 (tỉnh lộ 8)
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã năm 2026 - 2028
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Pơng Drang, Tỉnh Đắk Lắk
Thời điểm đóng thầu
09:00 24/08/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
175/QĐ-KT
Ngày phê duyệt
14/08/2026 08:27
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG KINH TẾ XÃ PƠNG DRANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:28 14/08/2026
đến
09:00 24/08/2026
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 24/08/2026
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/08/2026 (22/12/2026)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVXD & Trắc địa Nam Gia Phát Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 19 Nguyễn Cư Trinh, phường Buôn Hồ, tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Cao Thanh Tư vấn lập E-HSMT 30/1 Nay thông, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
3 Phòng Kinh tế xã Pơng Drang Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Pơng Drang, tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Cao Thanh Tư vấn đánh giá E-HSDT 30/1 Nay thông, phường Ea Kao, tỉnh Đắk Lắk
5 Phòng Kinh tế xã Pơng Drang Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Pơng Drang, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cốt thép. Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh)
1
2
Máy đầm bê tông, đầm bàn. Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh)
1
3
Máy đầm bê tông, đầm dùi. Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh)
1
4
Máy đào dung tích gầu: ≥ 0,80 m3. Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh)
1
5
Máy hàn xoay chiều. Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh)
1
6
Máy lu trọng lượng tĩnh: ≥ 10 t. Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh)
1
7
Máy trộn bê tông. Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh)
1
8
Máy ủi - công suất: ≥ 110 cv. Thiết bị còn sử dụng tốt; (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh)
1
9
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥ 7T. Thiết bị còn sử dụng tốt; Kèm theo Giấy chứng nhận đăng ký với phương tiện giao thông cơ giới đường bộ; Có giấy chứng nhận đăng kiểm (còn hiệu lực) (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây ≤ 40cm
35
cây
2
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc ≤ 40cm
35
gốc cây
3
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây ≤ 60cm
4
cây
4
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc ≤ 60cm
4
gốc cây
5
Phát quang tuyến bằng cơ giới
33.6752
100m2
6
Di dời trụ điện
2
Cấu kiện
7
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực (Km0+00 đến Km0+120,43 và Km0+260,60 đến Km0+426,10) rộng 3m dày 0,14 m
120.1158
m3
8
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
1.2012
100m3 đá hỗn hợp
9
Vận chuyển đá bằng ô tô tự đổ 12 tấn trong phạm vi 1km đầu, đá hỗn hợp
1.2012
100m3
10
Vận chuyển tiếp 4km trong phạm vi ≤ 5km bằng ô tô tự đổ 12 tấn, đá hỗn hợp
1.2012
100m3/km
11
Đào đất phong hóa bằng máy đào 1,25 m3, đất cấp I
1.8186
100m3 đất nguyên thổ
12
Vận chuyển đất phong hóa bằng ô tô tự đổ 12 tấn trong phạm vi 1km đầu, đất cấp I
1.8186
100m3 đất nguyên thổ
13
Vận chuyển đất phong hóa bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp I
1.8186
100m3 đất nguyên thổ/km
14
Đào rãnh dọc bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
7.0178
100m3 đất nguyên thổ
15
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
16.0831
100m3 đất nguyên thổ
16
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn trong phạm vi ≤ 1000m, đất cấp III (tận dụng đắp)
2.9283
100m3 đất nguyên thổ
17
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.9283
100m3
18
Lu nguyên thổ khuôn đường bằng máy lu bánh thép 16 tấn, độ chặt yêu cầu K=0,95
31.2817
100m2
19
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12 tấn trong phạm vi 1km đầu, đất cấp III (vận chuyển đất thừa đi đổ)
20.1726
100m3 đất nguyên thổ
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 12T 4km tiếp theo trong phạm vi ≤ 5km, đất cấp III (vận chuyển đất thừa đi đổ)
20.1726
100m3 đất nguyên thổ/km
21
Vệ sinh tạo nhám mặt đường trước khi đổ bê tông (Km0+120,43 đến Km0+260,60 và Km0+426,10 đến Km0+591.30) rộng 3m
916.11
m2
22
Thi công móng cấp phối đá dăm, Độ chặt yêu cầu K ≥ 0,98 đầm nén tiêu chuẩn, Lớp trên
4.9963
100m3
23
Rải giấy dầu lớp cách ly
40.3778
100m2
24
Ván khuôn thép, ván khuôn mặt đường
4.5462
100m2
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mặt đường 18cm đá 1x2, vữa bê tông mác 300
924.13
m3
26
Thi công khe dọc sân, bãi, mặt đường bê tông
841.88
m
27
Đào đất mang mương rảnh U, máy đào 0,8m3, đất cấp III
3.9292
100m3 đất nguyên thổ
28
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax≤ 6
43.6576
m3
29
Ván khuôn thép, ván khuôn rãnh dọc
25.1031
100m2
30
Gia công, lắp dựng cốt thép mương cáp, rãnh nước, đường kính ≤ 10mm
10.5324
tấn
31
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mương cáp, rãnh nước đá 1x2, vữa bê tông mác 200
297.9631
m3
32
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.9292
100m3
33
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
1.323
100m2
34
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan đúc sẵn, đường kính ≤ 10mm
2.1683
tấn
35
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép tấm đan đúc sẵn, đường kính > 10mm
1.8032
tấn
36
Bê tông tấm đan đúc sẵn, bê tông đá 1x2, vữa bê tông mác 250
26.95
m3
37
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng cần cẩu, trọng lượng cấu kiện 200 ÷ ≤ 500 kg
245
cấu kiện
38
Đào sửa đất gia cố rãnh, đất cấp III
21.25
m3 đất nguyên thổ
39
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan
1.0826
100m2
40
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan đá 1x2, vữa bê tông mác 200
15.09
m3
41
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng P ≤ 200kg bằng thủ công - bốc xếp lên
27.162
tấn
42
Vận chuyển cấu kiện bê tông bằng ô tô vận tải thùng 7T, cự ly vận chuyển trong phạm vi ≤ 1km
2.7162
10 tấn/km
43
Bốc xếp cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng P ≤ 200kg bằng thủ công - bốc xếp xuống
27.162
tấn
44
Lắp đặt các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng cấu kiện ≤ 35kg
684
cấu kiện
45
Lót đáy rãnh, khóa mái chiều dày 2cm, vữa XM mác 50
111.2
m2
46
Trát khe nối chiều dày trát 1,0cm, bằng vữa XM mác 100
61.08
m2
47
Bê tông đáy rãnh, khóa mái đá 1x2, vữa bê tông mác 200
11.29
m3
48
Đào móng cống bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.3683
100m3 đất nguyên thổ
49
Làm lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax≤ 6
1.92
m3
50
Ván khuôn thép, ván khuôn móng cống, thân cống, tường cánh cống
0.4313
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 19

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây