Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
3:11 CH 12/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
3:53 CH 28/10/2022 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH VIMED như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 314 gói thầu, trong đó trúng 222 gói, trượt 84 gói, 8 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 1.04% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 0.19% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (111), Hải Phòng (15), Đà Nẵng (10), Quảng Ninh (11), Tuyên Quang (7), Thái Nguyên (13), Hưng Yên (7), Khánh Hòa (3), Tây Ninh (2), Quảng Ngãi (1), Cần Thơ (10), TP.Hồ Chí Minh (26), Đồng Nai (3), Phú Thọ (12), Lào Cai (4), Lai Châu (2), Nghệ An (19), Ninh Bình (18), An Giang (2), Hà Tĩnh (3), Cà Mau (4), Bắc Ninh (8), Quảng Trị (1), Lâm Đồng (1), Thanh Hoá (6), Sơn La (3), Lạng Sơn (2), Điện Biên (2), Gia Lai (1), Vĩnh Long (2), Đồng Tháp (1), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (111), Hải Phòng (6), Quảng Nam (4), Quảng Ninh (11), Hà Giang (2), Thái Nguyên (11), Thái Bình (6), Khánh Hòa (2), Long An (2), Quảng Ngãi (1), Cần Thơ (5), TP.Hồ Chí Minh (18), Đồng Nai (3), Vĩnh Phúc (5), Bình Dương (2), Lào Cai (4), Lai Châu (2), Ninh Thuận (1), Hòa Bình (1), Nghệ An (19), Nam Định (2), Kiên Giang (1), Hà Tĩnh (3), Đà Nẵng (5), Bạc Liêu (3), Hà Nam (4), Hải Dương (6), Bắc Ninh (4), Sóc Trăng (3), Quảng Bình (1), Đắk Nông (1), Thanh Hoá (6), Ninh Bình (4), Sơn La (3), Lạng Sơn (2), Tuyên Quang (3), Phú Thọ (3), Điện Biên (2), Gia Lai (1), Bắc Giang (1), Cà Mau (1), Vĩnh Long (1), Trà Vinh (1), An Giang (1), Tiền Giang (1), Không xác định (35)
- Có quan hệ với 171 bên mời thầu
- Có quan hệ với 153 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1.245 nhà thầu trong 314 gói thầu, thắng 222 gói, thua 84 gói, 8 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 1 dự án với tổng số 1 gói thầu.
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Nhà thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH VIMED như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 gói thầu trong đó tự mời thầu 1 gói, có 0 gói là do đơn vị khác mời thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 221 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 1 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 222 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH VIMED đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thuốc generic giai đoạn 2026 - 2028 của Bệnh viện Quân y 6 do BỆNH VIỆN QUÂN Y 6 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/09/2026 10:57
CÔNG TY TNHH VIMED tham gia gói thầu Gói số 1. Gói thầu thuốc Generic gồm 134 danh mục do Bệnh viện Hữu Nghị mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 40 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
18/08/2026 14:02
CÔNG TY TNHH VIMED đã trúng thầu gói thầu Mua sắm thuốc dịch vụ y tế lần 1 năm 2026 tại Bệnh viện Quân y 103 do Bệnh viện Quân Y 103 mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 94 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
11/08/2026 16:46
CÔNG TY TNHH VIMED đã trúng thầu gói thầu Gói thầu thuốc Generic do Bệnh viện Đa khoa Bình Chánh mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 226 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
10/08/2026 10:51
CÔNG TY TNHH VIMED tham gia gói thầu Gói 05: Gói thầu thuốc Generic bổ sung đợt 1 năm 2026 do Bệnh viện Đại học Quốc Gia Hà Nội mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 30 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
05/08/2026 09:13
CÔNG TY TNHH VIMED đã trúng thầu gói thầu Gói thầu mua thuốc lần 2 năm 2026 do Bệnh viện Đa khoa Nam Định mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 8 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
24/07/2026 14:04
CÔNG TY TNHH VIMED tham gia gói thầu Mua thuốc Generic năm 2026 của Bệnh viện Quân y 109 do BỆNH VIỆN QUÂN Y 109 mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 123 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
20/07/2026 09:52
CÔNG TY TNHH VIMED tham gia gói thầu Gói thầu số 01: Gói thầu thuốc Generic do Viện Y học phòng không không quân mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 146 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
08/07/2026 09:59
CÔNG TY TNHH VIMED tham gia gói thầu Gói thầu MS-22: Mua thuốc Generic do Bệnh viện Quân y 4, Cục Hậu cần - Kỹ thuật, Quân đoàn 34 mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 227 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
06/07/2026 09:31
CÔNG TY TNHH VIMED đã trúng thầu gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp thuốc Generic phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh. do Bệnh viện Đại học Y Hà Nội mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
02/07/2026 08:06
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH VIMED có tham gia 314 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 222 gói, trượt thầu 84 gói, 8 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH VIMED có quan hệ với 171 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH VIMED có quan hệ với 197 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH VIMED đã từng đấu với 1245 nhà thầu trong 314 gói thầu, thắng thầu 222 gói, thua 84 gói, 8 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH VIMED đã tham gia thầu tại 31 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH VIMED đã tham gia thầu tại 45 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Sự thành công thường đến với những ai không quá bận rộn đi tìm nó. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Thêm nhà thầu