Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.127.741.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.058.341.864 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 57.127.741.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.058.341.864 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến như sau:
- Là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 34 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 22 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 20 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hương Giang
17/06/2022 10:23
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/06/2022 16:52
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hương Giang
14/06/2022 09:29
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải KHLCNT Các hạng mục phụ trợ Đình thôn Hạ Quất, xã Hợp Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với 5 gói thầu.
09/06/2022 21:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các hạng mục phụ trợ Đình thôn Hạ Quất, xã Hợp Tiến.
09/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/05/2022 11:12
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải KHLCNT Đường giãn dân lô 2 khu Cõi Lim, thôn Hạ Quất, xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với 6 gói thầu.
23/05/2022 11:03
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giãn dân lô 2 khu Cõi Lim, thôn Hạ Quất, xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội.
23/05/2022 07:00
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/05/2022 10:18
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải KHLCNT Đường dọc làng thôn Phú Liễn, xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với 6 gói thầu.
16/05/2022 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hương Giang
05/10/2021 16:03
Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
29/09/2021 09:00
Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
16/09/2021 11:39
Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến đăng tải KHLCNT Đường dọc làng thôn Viêm Khê, đoạn từ đường 424 đến ngõ nhà ông Toàn, xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
09/09/2021 09:37
Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hương Giang
11/04/2021 10:20
Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Ngân Nghĩa
11/04/2021 10:17
Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chí phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần xây dựng Ngân Nghĩa
11/04/2021 10:14
Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hương Giang
11/04/2021 10:08
Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
30/03/2021 11:05
Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Chí phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
25/03/2021 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hương Giang
17/06/2022 10:23
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải TBMT Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/06/2022 16:52
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần đầu tư và xây dựng Hương Giang
14/06/2022 09:29
Bên mời thầu UBND xã Hợp Tiến đã đăng tải KHLCNT Các hạng mục phụ trợ Đình thôn Hạ Quất, xã Hợp Tiến của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với 5 gói thầu.
09/06/2022 21:16
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Các hạng mục phụ trợ Đình thôn Hạ Quất, xã Hợp Tiến.
09/06/2022 07:00
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/05/2022 11:12
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải KHLCNT Đường giãn dân lô 2 khu Cõi Lim, thôn Hạ Quất, xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với 6 gói thầu.
23/05/2022 11:03
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giãn dân lô 2 khu Cõi Lim, thôn Hạ Quất, xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội.
23/05/2022 07:00
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/05/2022 10:18
Bên mời thầu UBND Xã Hợp Tiến đã đăng tải KHLCNT Đường dọc làng thôn Phú Liễn, xã Hợp Tiến, huyện Mỹ Đức, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến với 6 gói thầu.
16/05/2022 15:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến đã đăng tải 14 TBMT trong 13 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến đã đăng tải 16 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Hợp Tiến có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lạc thú vĩ đại nhất và cao quý nhất chúng ta có trên thế giới này là khám phá ra những chân lý mới, và đứng sau nó chính là loại bỏ thành kiến cũ. "
Friedrich II