Thông báo mời thầu

THI CÔNG XÂY DỰNG

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:22 17/08/2022
Trạng thái gói thầu
Thông báo đã bị hủy

Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
SỬA CHỮA, BẢO TRÌ TRỤ SỞ LÀM VIỆC
Gói thầu
THI CÔNG XÂY DỰNG
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
SỬA CHỮA, BẢO TRÌ TRỤ SỞ
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Nguồn vốn
NGÂN SÁCH THƯỜNG XUYÊN
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
16:00 22/08/2022
Thời gian hiệu lực của E-HSDT
90 Ngày

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
22:00 01/08/2022
đến
16:00 22/08/2022
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
16:00 22/08/2022
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
35.000.000 VND
Bằng chữ
Ba mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/08/2022 (20/12/2022)

Danh sách hạng mục xây lắp:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1 Vệ sinh tường ngoài nhà, đồng thời đục trám vết nứt tường ngoài nhà
8.838,214 m2 TCXDVN hiện hành; Phù hợp chỉ dẫn của Nhà thầu thiết kế theo hồ sơ thiết kế được phê duyệt; Theo Phần V. Yêu cầu về xây lắp/E-HSMT
2 Vệ sinh tường trong nhà
11.132,392 m2 Như trên
3 Sơn tường ngoài nhà đã bả 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn Joton hoặc tương đương
8.838,214 m2 Như trên
4 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn Joton hoặc tương đương
11.132,392 m2 Như trên
5 Tháo dỡ cửa
495,42 m2 Như trên
6 Vệ sinh cửa
495,42 m2 Như trên
7 Sơn cửa chớp 3 nước
389,85 m2 Như trên
8 Sơn cửa sổ panô 3 nước
105,57 m2 Như trên
9 Sơn cửa sổ panô 3 nước
420,84 m2 Như trên
10 Lắp dựng cửa vào khuôn
495,42 m2 Như trên
11 Tháo dỡ chậu rửa
2 cái Như trên
12 Tháo dỡ bệ xí
5 cái Như trên
13 Tháo dỡ chậu tiểu
5 cái Như trên
14 Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2 bộ Như trên
15 Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
2 bộ Như trên
16 Lắp đặt chậu xí bệt
5 bộ Như trên
17 Lắp đặt chậu tiểu nam
5 bộ Như trên
18 Phá dỡ nền gạch vệ sinh
10,24 m2 Như trên
19 Vệ sinh vệ sinh bằng bốt sắt và đục bỏ vữa cán bong tróc. Chống thấm bằng vữa chống thấm chuyên dụng IZONIL hoặc tương đương kèm theo lưới thủy tinh 50x50
10,24 m2 Như trên
20 Lát nền, sàn gạch ceramic 30x30 vữa M75
10,24 m2 Như trên
21 Đục hộp kỹ thuật, xử lý sửa chữa hệ thống thoát nước, xây trát bả và sơn lại
1 HT Như trên
22 Phá dỡ nền gạch xi măng lát trên sàn mái bị thấm
50,653 m2 Như trên
23 Phá dỡ nền gạch xi măng
132,245 m2 Như trên
24 Vệ sinh sê nô bê tông trên mái bằng bốt sắt và đục bỏ vữa cán bong tróc. Chống thấm bằng phương án cán vữa chống thấm chuyên dụng IZONIL hoặc tương đương kèm theo lưới thủy tinh 50x50
182,898 m2 Như trên
25 Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống
14,485 m3 Như trên
26 Vận chuyển tập kêt xà bần ra ngoài nhà và chở đi đổ bằng xe 5m3
14,485 m3 Như trên
27 Láng nền sàn không đánh mầu dày 3cm vữa M100
182,898 m2 Như trên
28 Bốc xếp và vận chuyển lên cao cát, đá, xi măng, vữa dăm các loại
7,316 m3 Như trên
29 GCLD vách kinh cường lực nhôm xingfa
39,72 m2 Như trên
30 GCLD cửa nhôm Xingfa kính cường lực 8ly
12,76 m2 Như trên
31 Tháo đèn cũ, thay thế đèn mới. Đèn led vuông âm trầm 24W
30 cái Như trên
32 Lắp dựng dàn giáo ngoài chiều cao
19,688 100m2 Như trên
33 Vệ sinh tường trong nhà, ngoài nhà
152,948 m2 Như trên
34 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn Joton hoặc tương đương
82,526 m2 Như trên
35 Sơn tường ngoài nhà đã bả 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn Joton hoặc tương đương
70,422 m2 Như trên
36 Sơn cửa sổ panô 3 nước
25,37 m2 Như trên
37 Vệ sinh tường trong nhà, ngoài nhà
134,592 m2 Như trên
38 Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn Joton hoặc tương đương
57,51 m2 Như trên
39 Sơn tường ngoài nhà đã bả 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn Joton hoặc tương đương
77,082 m2 Như trên
40 Sơn cửa sổ panô 3 nước
34,15 m2 Như trên
41 Sữa chữa tường rào sắt bị hư hỏng mục nát
58 md Như trên
42 Vệ sinh tường cũ
412,156 m2 Như trên
43 Sơn tường ngoài nhà đã bả 1 nước lót + 2 nước phủ bằng sơn Joton hoặc tương đương
412,156 m2 Như trên
44 Vệ sinh khung hàng rào sắt
499,761 m2 Như trên
45 Sơn sắt thép các loại 3 nước
499,761 m2 Như trên
46 Lắp đèn đường trên trụ cao 8m, Led 150W, đèn đường Led YSL-SL-150 Philip hoặc tương đương
15 bộ Như trên
47 Lắp đèn pha công trình, đèn pha led 200W, đèn pha Led YSL-FL2-200 Philip hoặc tương đương
15 bộ Như trên

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "THI CÔNG XÂY DỰNG". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "THI CÔNG XÂY DỰNG" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây