Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
2:11 SA 12/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
4:23 CH 03/11/2022 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
1:49 SA 02/04/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
9:49 SA 09/06/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:32 SA 01/07/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:43 SA 04/08/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:07 SA 20/08/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
9:23 SA 01/11/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
11:31 CH 14/12/2023 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
2:39 CH 04/06/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 21/06/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
8:03 SA 22/06/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 04/08/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
10:17 SA 14/08/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 19/12/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
9:53 SA 04/03/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:06 SA 01/04/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 29 gói thầu, trong đó trúng 21 gói, trượt 8 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 80% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 101.65% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (20), Thanh Hoá (2), Không xác định (7)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (20), Thanh Hoá (2), Không xác định (7)
- Có quan hệ với 18 bên mời thầu
- Có quan hệ với 13 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 28 nhà thầu trong 15 gói thầu, thắng 7 gói, thua 8 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 11 nhà thầu trong 11 gói thầu, thắng thầu 8 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty Cổ phần Đại Việt
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00005582
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Nghệ An
Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp &PTNT Thủy lợi
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Điện
⚬ Thi công xây dựng công trình: Cấp thoát nước
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Trừ đường dây và trạm biến áp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Nông nghiệp và PTNT Thủy lợi
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Đường dây và trạm biến áp
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 4 | 19% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 2 | 9,5% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 13 | 61,9% |
| 0% | 1 | 4,8% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | 0% |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | 0% |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | 0% |
| Cao hơn từ 10% | 1 | 4,8% |
| Không xác định | 0 | 0% |
| Tổng | 21 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 07: Thi công xây dựng công trình (bao gồm bảo hiểm công trình, thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường, phí đảm bảo ATGT) do Ban quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Bá Thước mời thầu Đấu thầu rộng rãi với vai trò liên danh phụ của CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT. Cùng tham gia có 5 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
06/03/2025 08:52
CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT đã trượt thầu gói thầu Gói thầu XD-01: Cải tạo, sửa chữa công trình phổ thông do LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP mời thầu Đấu thầu rộng rãi với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 1 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
27/11/2024 08:12
CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình do UBND xã Nghĩa Mỹ mời thầu Chào hàng cạnh tranh với vai trò liên danh phụ của CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT. Cùng tham gia có 1 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
18/11/2024 15:59
CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 3: Thi công công trình: Nâng cấp đường nội bộ Cảng Cửa Lò tại vị trí: Đường giữa bãi 3A và 3B do CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG NGHỆ TĨNH mời thầu Đấu thầu rộng rãi với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 7 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
12/11/2024 09:22
CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT tham gia gói thầu Gói thầu XD-01: Cải tạo, sửa chữa công trình phổ thông do LỮ ĐOÀN 215/BINH CHỦNG TĂNG THIẾT GIÁP mời thầu Đấu thầu rộng rãi với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 1 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu
07/11/2024 17:47
CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT tham gia gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình do UBND xã Nghĩa Mỹ mời thầu Chào hàng cạnh tranh với vai trò liên danh phụ của CÔNG TY CỔ PHẦN TPK VIỆT NAM. Cùng tham gia có 1 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu
24/10/2024 08:44
CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT đã trúng thầu gói thầu Cải tạo Gara để xe ô tô, xe máy của Đoàn đặc nhiệm phòng chống tội phạm ma túy số 2 do ĐOÀN ĐẶC NHIỆM PHÒNG CHỐNG TỘI PHẠM MA TÚY SỐ 2 – BỘ TƯ LỆNH CẢNH SÁT BIỂN mời thầu Chào hàng cạnh tranh với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
21/10/2024 16:21
CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT tham gia gói thầu Gói thầu số 3: Thi công công trình: Nâng cấp đường nội bộ Cảng Cửa Lò tại vị trí: Đường giữa bãi 3A và 3B do CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNG NGHỆ TĨNH mời thầu Đấu thầu rộng rãi với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 7 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu
21/10/2024 15:34
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT có tham gia 29 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 21 gói, trượt thầu 8 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT có quan hệ với 18 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT có quan hệ với 13 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT đã từng đấu với 28 nhà thầu trong 15 gói thầu, thắng thầu 7 gói, thua 8 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT đã từng liên danh với 11 nhà thầu trong 11 gói thầu, thắng thầu 8 gói, thua 3 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY CP ĐẠI VIỆT đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chiến tranh là hòa bình. Tự do là nô dịch.Sự dốt nát là sức mạnh.War is peace. Freedom is slavery. Ignorance is strength. "
George Orwell
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Thêm nhà thầu