Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | CÔNG TY TNHH ĐA LÊ |
|
||||||||
| Tên đơn vị (tiếng Anh) | ĐA LÊ COMPANY LIMITED | |||||||||
| Lượt xem | 778 | |||||||||
| Mã số thuế | 0101039620 | |||||||||
| Ngày cấp | 15/02/2000 | |||||||||
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |||||||||
| Mã định danh | vn0101039620 | |||||||||
| Địa chỉ trụ sở | Số 10, P8, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội | |||||||||
| Lĩnh vực kinh doanh | Hàng hóa | |||||||||
| Loại hình pháp lý | Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên | |||||||||
| Ngày thành lập công ty | 15/02/2000 | |||||||||
| Số nhân viên | 18 | |||||||||
| Ngày phê duyệt | 29/09/2014 | |||||||||
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn. |
|||||||||
| Người đại diện pháp luật | LÊ ANH TÚ | |||||||||
| Chức vụ | Giám đốc | |||||||||
| File đính kèm |
Điều lệ hoạt động của doanh nghiệp Sơ đồ tổ chức Giấy đăng ký kinh doanh
|
|||||||||
| Quy mô doanh nghiệp | Doanh nghiệp nhỏ | |||||||||
Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY TNHH ĐA LÊ |
||||||||||
|
||||||||||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH ĐA LÊ như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 50 gói thầu, trong đó trúng 30 gói, trượt 18 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 2.73% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 0.51% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (38), Phú Thọ (1), Lào Cai (1), Ninh Bình (4), Huế (2), Quảng Ninh (2), Hải Phòng (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (38), Phú Thọ (1), Lào Cai (1), Hà Nam (1), Huế (2), Quảng Ninh (2), Không xác định (5)
- Có quan hệ với 14 bên mời thầu
- Có quan hệ với 19 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 684 nhà thầu trong 50 gói thầu, thắng 30 gói, thua 18 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 30 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| 0% | 0 | |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 30 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã trúng thầu gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp thuốc Generic phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh. do Bệnh viện Đại học Y Hà Nội mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
02/07/2026 08:06
CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã trượt thầu gói thầu Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic do Bệnh viện Thanh Nhàn mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 131 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
25/05/2026 11:25
CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã trúng thầu gói thầu Gói số 1. Gói thầu thuốc generic gồm 727danh mục do Bệnh viện Hữu Nghị mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 146 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
08/05/2026 11:15
CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc Generic do Sở Y tế Ninh Bình mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 181 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
29/04/2026 20:25
CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã trúng thầu gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc Generic (2026/TNT-01) do Bệnh viện Trung ương Quân đội 108 mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 214 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
16/04/2026 19:33
CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã trúng thầu gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic phục vụ công tác khám, chữa bệnh nội trú, ngoại trú tại Bệnh viện 19-8 năm 2026, Mã hiệu: ĐTRR.GE.01.2026 do Bệnh viện 19-8, Bộ Công an mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 194 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
16/04/2026 17:37
CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã trúng thầu gói thầu Gói thầu thuốc số 19: cung cấp thuốc generic năm 2025-2026 do Bệnh viện Hữu Nghị Việt Đức mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 82 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
16/04/2026 11:09
CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 1: Thuốc Generic do BỆNH VIỆN ĐA KHOA HÀ NAM mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 33 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
02/04/2026 09:00
CÔNG TY TNHH ĐA LÊ tham gia gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thuốc Generic phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện Bệnh nhiệt đới Hải Dương năm 2026 do BỆNH VIỆN BỆNH NHIỆT ĐỚI HẢI DƯƠNG mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 32 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
30/03/2026 10:06
CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã trượt thầu gói thầu Gói thầu đấu thầu rộng rãi qua mạng lần 1 giai đoạn 2026-2028: Gói số 01: Gói thầu thuốc Generic do Bệnh viện Nội tiết Trung ương mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 65 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
03/03/2026 08:18
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH ĐA LÊ có tham gia 50 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 30 gói, trượt thầu 18 gói, 2 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH ĐA LÊ có quan hệ với 14 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH ĐA LÊ có quan hệ với 25 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã từng đấu với 684 nhà thầu trong 50 gói thầu, thắng thầu 30 gói, thua 18 gói, 2 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã tham gia thầu tại 7 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH ĐA LÊ đã tham gia thầu tại 6 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có tình anh em giữa những người từng bú chung bầu sữa, thứ tình thân mà ngay cả thời gian cũng không thể bẻ gẫy. "
Khaled Hosseini
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Thêm nhà thầu