Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
1:18 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
3:38 CH 11/08/2024 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
1:52 SA 01/04/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
9:08 CH 05/04/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
9:18 SA 01/04/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
9:34 SA 01/04/2026 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 17/04/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH GLOBAL ME như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 20 gói thầu, trong đó trúng 14 gói, trượt 4 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 81.43% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.03% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (19), Ninh Bình (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (17), Nam Định (1), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 12 bên mời thầu
- Có quan hệ với 12 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 23 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng 4 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 21 nhà thầu trong 15 gói thầu, thắng thầu 10 gói, thua 3 gói, 1 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH GLOBAL ME
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00057150
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Thái Nguyên
Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 2 | 0% |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 8 | 0% |
| 0% | 3 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 14 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã trúng thầu gói thầu Gói thầu TV-03 do Bộ Tư lệnh Quân khu 1 mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh nhà thầu VTN - Đại Nam - ME. Cùng tham gia có 2 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
24/08/2026 16:44
CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã trượt thầu gói thầu Thi công xây lắp + thiết bị công trình Cải tạo, sửa chữa hệ thống PCCC Giảng đường B1 do Trường Đại học Sư phạm - Đại học Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập. Cùng tham gia có 3 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
02/04/2026 08:40
CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã trúng thầu gói thầu Thi công + lắp đặt thiết bị công trình Lắp đăt, bổ sung hệ thống họng nước chữa cháy trong nhà cho Giảng đường A do Trường Đại học Nông Lâm – Đại học Thái Nguyên mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
06/05/2025 14:49
CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã trúng thầu gói thầu VH-06: Thi công xây dựng, cung cấp và lắp đặt thiết bị công trình do Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Thái Nguyên mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Gói thầu VH-06. Cùng tham gia có 3 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
06/03/2025 17:14
CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã trúng thầu gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Ký thuật xây dựng công trình do Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Lương mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/01/2025 10:59
CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã trúng thầu gói thầu Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật xây dựng công trình do Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng huyện Phú Lương mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
04/01/2025 10:39
CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã trượt thầu gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp + Chi phí thiết bị + Thuế tài nguyên, phí bảo vệ môi trường do Ban Quản lý dự án số 04 mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh ĐTH – G.M.E. Cùng tham gia có 3 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
23/12/2024 07:47
CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã trúng thầu gói thầu Tư vấn giám sát thi công dự án đầu tư xây dựng công trình: “Sửa chữa, bảo dưỡng hệ thống đường ống nước cứu hỏa trong và ngoài nhà của các tòa nhà: A1, A2, B2, B4, B5, C1, C2, C4, C5, D – Bệnh viện A” do BỆNH VIỆN A mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Công ty TNHH tư vấn và đầu tư xây dựng công trình Thái Nguyên và Công ty TNHH GLOBAL ME.
- Kết quả: Trúng thầu
13/12/2024 16:40
CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã trượt thầu gói thầu Xây lắp công trình do Ban quản lý dự án số 03 mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Hoàng Mấm. Cùng tham gia có 7 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trượt thầu
01/10/2024 14:05
CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình do Ban quản lý dự án số 01 mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Hữu Huệ-Global Me. Cùng tham gia có 2 nhà thầu khác.
- Kết quả: Trúng thầu
26/08/2024 07:39
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH GLOBAL ME có tham gia 20 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 14 gói, trượt thầu 4 gói, 1 gói chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH GLOBAL ME có quan hệ với 12 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH GLOBAL ME có quan hệ với 15 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã từng đấu với 23 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng thầu 4 gói, thua 1 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã từng liên danh với 21 nhà thầu trong 15 gói thầu, thắng thầu 10 gói, thua 3 gói, 1 gói thầu chưa có kết quả, 1 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH GLOBAL ME đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"It can only come from you. Hạnh phúc là một lựa chọn, không phải kết quả. Không gì sẽ làm bạn hạnh phúc cho tới khi bạn lựa chọn mình hạnh phúc. Không ai sẽ làm bạn hạnh phúc chừng nào bạn còn chưa quyết định hạnh phúc. Hạnh phúc của bạn sẽ không đến với bạn. Nó chỉ có thể đến từ bạn. "
Ralph Marston
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Thêm nhà thầu