Tìm kiếm thông tin doanh nghiệp

4201724874 - CÔNG TY TNHH MEKONG HOLDINGS

Thông tin chung của nhà thầu

Tên đơn vị (đầy đủ) CÔNG TY TNHH MEKONG HOLDINGS
Tên đơn vị (tiếng Anh) MEKONG HOLDINGS COMPANY LIMITED
Lượt xem 141
Mã số thuế 4201724874
Quốc gia cấp MST Việt Nam
Mã định danh vn4201724874
Địa chỉ giao dịch Số 41 Ngô Lan Chi, Phường Vĩnh Hòa, TP. Nha Trang, Khánh Hòa
Địa chỉ trụ sởSố 41 Ngô Lan Chi, Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa
Địa chỉ trụ sở (Sau sáp nhập) Tỉnh Khánh Hòa
Loại hình pháp lý Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên
Ngày thành lập công ty 18/01/2017
Số nhân viên 15
Ngày phê duyệt 12/07/2020
Trạng thái nộp phí Đã nộp chi phí nhưng hiện tại hết hạn.

Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn.
Người đại diện pháp luật LÊ AN NHI

Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY TNHH MEKONG HOLDINGS

1 Sản xuất khác chưa được phân vào đâu
2 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
3 Sản xuất dụng cụ thể dục, thể thao
4 Hoạt động liên quan đến du lịch khác
5 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
6 Bán lẻ sách, báo, tạp chí, văn phòng phẩm
7 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
8 Bán lẻ thiết bị, dụng cụ thể dục, thể thao
9 Bán lẻ trò chơi, đồ chơi
10 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
11 Chăn nuôi lợn và sản xuất giống lợn
12 Chăn nuôi gia cầm
13 Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp
14 Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa
15 Trồng cây hàng năm khác
16 Trồng cây ăn quả
17 Trồng cây lâu năm khác
18 Trồng cây gia vị, cây dược liệu, cây hương liệu lâu năm
19 Sản xuất các cấu kiện kim loại
20 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
21 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
22 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
23 Lắp đặt hệ thống điện
24 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
25 Hoàn thiện công trình xây dựng
26 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
27 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
28 Bán buôn thực phẩm
29 Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
30 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
31 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
32 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
33 Bốc xếp hàng hóa
34 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày khác
35 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
36 Dịch vụ ăn uống khác
37 Dịch vụ phục vụ đồ uống
38 Đại lý lữ hành
39 Điều hành tua du lịch
40 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế bằng gỗ
41 Xây dựng nhà để ở
Mở rộng
1 Sản xuất khác chưa được phân vào đâu
2 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
3 Sản xuất dụng cụ thể dục, thể thao
4 Dịch vụ đặt chỗ và các dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
5 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, hệ thống sưởi và điều hoà không khí
6 Bán lẻ sách, báo, tạp chí văn phòng phẩm trong các cửa hàng chuyên doanh
7 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng
8 Bán lẻ thiết bị, dụng cụ thể dục, thể thao trong các cửa hàng chuyên doanh
9 Bán lẻ trò chơi, đồ chơi trong các cửa hàng chuyên doanh
10 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
11 Chăn nuôi lợn và sản xuất giống lợn
12 Chăn nuôi gia cầm
13 Trồng trọt, chăn nuôi hỗn hợp
14 Trồng rau, đậu các loại và trồng hoa
15 Trồng cây hàng năm khác
16 Trồng cây ăn quả
17 Trồng cây lâu năm khác
18 Trồng cây gia vị, cây dược liệu, cây hương liệu lâu năm
19 Sản xuất các cấu kiện kim loại
20 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
21 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
22 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
23 Lắp đặt hệ thống điện
24 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
25 Hoàn thiện công trình xây dựng
26 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
27 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
28 Bán buôn thực phẩm
29 Bán buôn vải, hàng may mặc, giày dép
30 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
31 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
32 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
33 Bốc xếp hàng hóa
34 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
35 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
36 Dịch vụ ăn uống khác
37 Dịch vụ phục vụ đồ uống
38 Đại lý du lịch
39 Điều hành tua du lịch
40 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
41 Xây dựng nhà để ở
Mở rộng
1 Đại lý lữ hành
2 Điều hành tua du lịch
3 Xây dựng nhà các loại
4 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
5 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
6 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế bằng gỗ
7 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
8 Lắp đặt hệ thống điện
9 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
10 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
11 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
12 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
13 Hoàn thiện công trình xây dựng
14 Dịch vụ ăn uống khác
15 Dịch vụ phục vụ đồ uống
16 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày khác
17 Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
18 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
19 Bốc xếp hàng hóa
20 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu
21 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
22 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
23 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
24 Bán buôn thực phẩm
25 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
26 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
27 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
Mở rộng
1 Đại lý du lịch
2 Điều hành tua du lịch
3 Xây dựng nhà các loại
4 Xây dựng công trình kỹ thuật dân dụng khác
5 Vận tải hàng hóa bằng đường bộ
6 Sản xuất giường, tủ, bàn, ghế
7 Nhà hàng và các dịch vụ ăn uống phục vụ lưu động
8 Lắp đặt hệ thống điện
9 Lắp đặt hệ thống xây dựng khác
10 Lắp đặt hệ thống cấp, thoát nước, lò sưởi và điều hoà không khí
11 Kho bãi và lưu giữ hàng hóa
12 Hoạt động xây dựng chuyên dụng khác
13 Hoàn thiện công trình xây dựng
14 Dịch vụ ăn uống khác
15 Dịch vụ phục vụ đồ uống
16 Dịch vụ lưu trú ngắn ngày
17 Dịch vụ hỗ trợ liên quan đến quảng bá và tổ chức tua du lịch
18 Cung cấp dịch vụ ăn uống theo hợp đồng không thường xuyên với khách hàng (phục vụ tiệc, hội họp, đám cưới...)
19 Bốc xếp hàng hóa
20 Bán lẻ đồ điện gia dụng, giường, tủ, bàn, ghế và đồ nội thất tương tự, đèn và bộ đèn điện, đồ dùng gia đình khác chưa được phân vào đâu trong các cửa hàng chuyên doanh
21 Bán buôn đồ dùng khác cho gia đình
22 Bán buôn vật liệu, thiết bị lắp đặt khác trong xây dựng
23 Bán buôn vải, hàng may sẵn, giày dép
24 Bán buôn thực phẩm
25 Bán buôn thiết bị và linh kiện điện tử, viễn thông
26 Bán buôn nông, lâm sản nguyên liệu (trừ gỗ, tre, nứa) và động vật sống
27 Bán buôn máy móc, thiết bị và phụ tùng máy khác
Mở rộng

Kết quả phân tích dữ liệu của nhà thầu

Để xem đầy đủ thông tin

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH MEKONG HOLDINGS như sau:

Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Nhà thầu này cũng có thông tin trên Mạng đấu thầu tư nhân DauThau.Net với tên hồ sơ doanh nghiệp là CÔNG TY TNHH MEKONG HOLDINGS.

Điểm năng lực nhà thầu

Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu và quy mô doanh nghiệp. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực nhà thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn hoặc quyết định đến khả năng trúng thầu. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu và lĩnh vực, ngành nghề của mỗi doanh nghiệp. Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá năng lực nhà thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Năng lực kinh nghiệm
???
Năng lực tài chính
???
Năng lực cạnh tranh
???
Quy mô doanh nghiệp
???
Lịch sử vi phạm
???

Để xem điểm năng lực nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm năng lực nhà thầu.

Xếp hạng nhà thầu theo từng tiêu chí (Phạm vi toàn quốc)

Đây là thứ hạng của nhà thầu theo từng tiêu chí mà Phần mềm DauThau.info thống kê dựa theo lịch sử đấu thầu. Lưu ý là thống kê này hoàn toàn có thể sai do việc thu thập dữ liệu không đầy đủ từ Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia.
Chỉ tiêu Giá trị Xếp hạng toàn quốc
Tổng số gói thầu tham dự ??? ???
Tổng số gói thầu trúng ??? ???
Tổng số gói thầu trượt ??? ???
Tổng doanh số trúng thầu ??? ???

Để xem xếp hạng nhà thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem xếp hạng nhà thầu chi tiết.

Các biểu đồ thống kê dữ liệu

Thống kê các gói thầu nhà thầu từng tham gia

Tổng số kết quả trúng/trượt thầu qua từng năm được khảo sát

Tổng giá trị trúng thầu và tổng giá trị các gói dự thầu

Thời gian thống kê
Diễn giải:
  • Giá trị kỳ vọng là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu dự thầu (chưa biết có trúng hay không).
  • Giá trị tối đa là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu có tham dự (bao gồm cả các gói thầu liên danh).
  • Giá trị tối thiểu là tổng giá trị trúng thầu của các gói thầu mà nhà thầu tham dự độc lập!

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT

Tỉ lệ chênh lệch giá gói thầu và giá trúng thầu

Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu Số lượng gói trong từng nhóm Tỉ lệ % trên tổng số gói
Thấp hơn từ 20% 0
Thấp hơn từ 10% đến 20% 0
Thấp hơn từ 5% đến 10% 0
Thấp hơn từ 1% đến 5% 0
Thấp hơn từ 0% đến 1% 0
0% 1 0%
Cao hơn từ 0% đến 1% 0
Cao hơn từ 1% đến 5% 0
Cao hơn từ 5% đến 10% 0
Cao hơn từ 10% 0
Không xác định 0
Tổng 1 100%

Biểu đồ thể hiện chênh lệch các tiêu chí của nhà thầu ở các lĩnh vực

Tiện ích dành cho bạn

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Hoạt động của nhà thầu CÔNG TY TNHH MEKONG HOLDINGS

Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Các bảng thống kê dữ liệu chi tiết

Danh sách các gói thầu đã tham gia

STT
Gói thầu
Chủ đầu tư
Số tiền
Thời gian
Kết quả
Vai trò nhà thầu
Tỉnh/tp
STT: 1
Số tiền:
Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
Tỉnh/tp:
STT: 2
Số tiền:
Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
Tỉnh/tp:
STT: 3
Số tiền:
Thời gian:
Kết quả:
Vai trò nhà thầu:
Tỉnh/tp:

Để xem đầy đủ thông tin

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH MEKONG HOLDINGS có tham gia 3 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 1 gói, trượt thầu 2 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách bên mời thầu mà nhà thầu đã tham gia dự thầu

STT
Bên mời thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
STT: 2
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH MEKONG HOLDINGS có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách chủ đầu tư mà nhà thầu tham dự

STT
Chủ đầu tư
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
Tổng giá trị trúng thầu
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán (*)
STT: 1
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
Tổng giá trị trúng thầu:
Tỷ lệ giá trúng thầu với giá dự toán:
(*)Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH MEKONG HOLDINGS có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu từng đấu

STT
Nhà thầu
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Số gói thầu đã huỷ
STT: 1
Nhà thầu:
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 2
Nhà thầu:
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:
STT: 3
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Số gói thầu chưa có kết quả:
Số gói thầu đã huỷ:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH MEKONG HOLDINGS đã từng đấu với 12 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 2 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách tỉnh/thành phố tham gia thầu

STT
Tỉnh/tp
Tổng số gói thầu đã đấu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Tổng giá trị trúng thầu
Số gói thầu trúng khi liên danh
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh
STT: 1
Tỉnh/tp: Khánh Hòa
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:
STT: 2
Tỉnh/tp: Không xác định
Tổng số gói thầu đã đấu:

Để xem đầy đủ thông tin

Số gói thầu trúng:
Số gói thầu trượt:
Tổng giá trị trúng thầu:
Số gói thầu trúng khi liên danh:
Tổng giá trị trúng thầu khi liên danh:

Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH MEKONG HOLDINGS đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Góp điểm làm từ thiện

Top nhà thầu trúng thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 6.370
STT: 2
Gói thầu: 5.780

Top nhà thầu trượt thầu

STT
Nhà thầu
Gói thầu
STT: 1
Gói thầu: 3.988
STT: 2
Gói thầu: 2.685
STT: 3
Gói thầu: 2.557
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây