Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
| Tên đơn vị (đầy đủ) | CÔNG TY TNHH NAM HẢI |
|
||||||||||||||||||||
| Lượt xem | 895 | |||||||||||||||||||||
| Mã số thuế | 4800154334 | |||||||||||||||||||||
| Quốc gia cấp MST | Việt Nam | |||||||||||||||||||||
| Mã định danh | vn4800154334 | |||||||||||||||||||||
| Địa chỉ trụ sở | Xóm 1, Xã Bảo Lạc, Tỉnh Cao Bằng | |||||||||||||||||||||
| Lĩnh vực kinh doanh | Hàng hóa, Xây lắp, Phi tư vấn, Tư vấn | |||||||||||||||||||||
| Loại hình pháp lý | Công ty trách nhiệm hữu hạn một thành viên | |||||||||||||||||||||
| Ngày thành lập công ty | 02/06/2004 | |||||||||||||||||||||
| Số nhân viên | 9 | |||||||||||||||||||||
| Ngày phê duyệt | 05/10/2016 | |||||||||||||||||||||
| Trạng thái nộp phí |
Đã nộp chi phí.
Theo Thông tư 06/2021, từ tháng 3.2022, các nhà đầu tư, nhà thầu sẽ bị ngừng giao dịch nếu không nộp phí đăng tải thông tin, lựa chọn nhà thầu, nhà đầu tư trên Hệ thống mạng đấu thầu quốc gia. Hãy xác thực tài khoản trên DauThau.Net để hệ thống tự động gửi thư nhắc bạn khi bạn quên gia hạn. |
|||||||||||||||||||||
| Người đại diện pháp luật | ĐÀO TUYÊN HUẤN | |||||||||||||||||||||
| Chức vụ | Giám đốc | |||||||||||||||||||||
| File đính kèm |
Điều lệ hoạt động của doanh nghiệp Sơ đồ tổ chức Giấy đăng ký kinh doanh
|
|||||||||||||||||||||
| Quy mô doanh nghiệp | Doanh nghiệp nhỏ | |||||||||||||||||||||
Ngành nghề kinh doanh của CÔNG TY TNHH NAM HẢI |
||||||||||||||||||||||
|
||||||||||||||||||||||
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
8:19 SA 15/10/2022 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
4:48 CH 17/04/2023 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
1:15 SA 01/07/2024 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
7:53 CH 25/09/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
|
12:05 SA 26/09/2025 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
3:14 CH 12/12/2025 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH NAM HẢI như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 19 gói thầu, trong đó trúng 12 gói, trượt 3 gói, 4 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 96.14% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.93% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cao Bằng (13), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cao Bằng (13), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 11 nhà thầu trong 13 gói thầu, thắng 6 gói, thua 3 gói, 4 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 4 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 6 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Nam Hải
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00026801
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Cao Bằng
Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình dân dụng Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công xây dựng công trình nông nghiệp và phát triển nông thôn Nông nghiệp và phát triển nông thôn
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 8 | 0% |
| 0% | 4 | 0% |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 12 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã trúng thầu gói thầu Thi công xây dựng công trình do Phòng kinh tế xã Minh Tâm mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/12/2025 11:28
CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã trúng thầu gói thầu Thi công xây dựng công trình do Phòng kinh tế xã Minh Tâm mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/12/2025 11:14
CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã trúng thầu gói thầu Thi công xây lắp công trình, vị trí Km311+500, QL.4A do Sở Giao thông vận tải Cao Bằng mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
21/11/2024 11:22
CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã trúng thầu gói thầu Thi công xây lắp công trình vị trí Km294+610, Km314+460, Km344+950, QL.4A do Sở Giao thông vận tải Cao Bằng mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/11/2024 15:26
CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý, BDTX đường và cầu QL.4A (đoạn Km234-Km348), QL.34 (đoạn Km247-Km266), Đ.HCM thuộc địa phận tỉnh Cao Bằng (từ 1/4/2024 đến 31/3/2027) do Sở Giao thông vận tải Cao Bằng mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Công ty cổ phần quản lý đường bộ Cao Bằng – Công ty cổ phần 244 – Công ty TNHH Nam Hải.
- Kết quả: Trúng thầu
01/04/2024 09:04
CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã trúng thầu gói thầu Gói 02: Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên tuyến QL.4A (đoạn Km234-Km348); QL.34 (đoạn Km247-Km266); đường Hồ Chí Minh (Km0-Km45; Km0-Km7) do Ban Quản lý bảo trì đường bộ mời thầu với vai trò liên danh chính của 4800154334 - Công ty TNHH Nam Hải,4700113447 - Công ty Cổ phần Xây dựng công trình giao thông 244.
- Kết quả: Trúng thầu
02/08/2022 11:39
CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã trúng thầu gói thầu Thi công xây lắp công trình do Ban Quản lý bảo trì đường bộ mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh 118 Hà Nội - Nam Hải(0101838302 - CÔNG TY CỔ PHẦN 118 HÀ NỘI,4800154334 - Công ty TNHH Nam Hải).
- Kết quả: Trúng thầu
05/05/2022 15:37
CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 1: Dịch vụ sự nghiệp công công tác quản lý, bảo dưỡng thường xuyên đường bộ giai đoạn 2022- 2025 trên các tuyến đường tỉnh, đường huyện do Ủy ban nhân dân huyện Nguyên Bình quản lý do Phòng Kinh tế và Hạ tầng huyện Nguyên Bình mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
25/04/2022 16:05
CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã trúng thầu gói thầu Thi công sửa chữa công trình và ĐBGT do Ban Quản lý bảo trì đường bộ mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Công ty cổ phần phát triển đầu tư và xây dựng Hoàng Kim - Công ty TNHH Nam Hải(0105180624 - CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HOÀNG KIM,4800154334 - Công ty TNHH Nam Hải).
- Kết quả: Trúng thầu
24/05/2021 09:25
CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 02: Quản lý, bảo dưỡng thường xuyên đường và cầu các tuyến QL.4A (đoạn Km234-Km348), QL.34 (đoạn Km247-Km266), Đ.HCM, tỉnh Cao Bằng (từ 1 4 2021 đến 31 3 2024) do Ban Quản lý bảo trì đường bộ mời thầu với vai trò liên danh phụ của LIÊN DANH CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ ĐƯỜNG BỘ CAO BẰNG – CÔNG TY CỔ PHẦN 244 – CÔNG TY TNHH NAM HẢI(4800146319 - CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢN LÝ ĐƯỜNG BỘ CAO BẰNG,4800154334 - Công ty TNHH Nam Hải,4700113447 - Công ty Cổ phần Xây dựng công trình giao thông 244).
- Kết quả: Trúng thầu
01/04/2021 08:23
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH NAM HẢI có tham gia 19 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 12 gói, trượt thầu 3 gói, 4 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH NAM HẢI có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH NAM HẢI có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã từng đấu với 11 nhà thầu trong 13 gói thầu, thắng thầu 6 gói, thua 3 gói, 4 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã từng liên danh với 4 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng thầu 6 gói, thua 0 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH NAM HẢI đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Phải kính trọng con người! Đừng thương hại nó. "
M.Gorki
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Thêm nhà thầu