Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Lịch sử thay đổi trạng thái hoạt động
| Thời gian cập nhật | Trạng thái hoạt động | Lý do |
|---|---|---|
|
12:05 SA 18/04/2026 |
Tạm ngừng |
Tạm ngừng do nợ phí quá hạn |
|
8:15 SA 18/04/2026 |
Đang hoạt động |
Theo yêu cầu của QTHT |
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho nhà thầu CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA như sau:
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 23 gói thầu, trong đó trúng 6 gói, trượt 16 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 67.03% ở gói thầu tại đây (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 81.9% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (21), Đắk Lắk (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (20), Phú Yên (2), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 8 bên mời thầu
- Có quan hệ với 7 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 65 nhà thầu trong 21 gói thầu, thắng 6 gói, thua 15 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 1 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Trung Kiên Bà Rịa
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00078788
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Nhà
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thủy lợi
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Năng lực kinh nghiệm | ??? |
| Năng lực tài chính | ??? |
| Năng lực cạnh tranh | ??? |
| Quy mô doanh nghiệp | ??? |
| Lịch sử vi phạm | ??? |
| Chỉ tiêu | Giá trị | Xếp hạng toàn quốc |
|---|---|---|
| Tổng số gói thầu tham dự | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trúng | ??? | ??? |
| Tổng số gói thầu trượt | ??? | ??? |
| Tổng doanh số trúng thầu | ??? | ??? |
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để có thể xem biểu đồ giá trị các gói chỉ định thầu và các gói có KQLCNT nhưng không có TBMT
| Phân nhóm gói thầu theo tỉ lệ % chênh lệch giá trúng thầu và giá gói thầu | Số lượng gói trong từng nhóm | Tỉ lệ % trên tổng số gói |
|---|---|---|
| Thấp hơn từ 20% | 4 | 0% |
| Thấp hơn từ 10% đến 20% | 0 | |
| Thấp hơn từ 5% đến 10% | 1 | 0% |
| Thấp hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Thấp hơn từ 0% đến 1% | 1 | 0% |
| 0% | 0 | |
| Cao hơn từ 0% đến 1% | 0 | |
| Cao hơn từ 1% đến 5% | 0 | |
| Cao hơn từ 5% đến 10% | 0 | |
| Cao hơn từ 10% | 0 | |
| Không xác định | 0 | |
| Tổng | 6 | 100% |
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA tham gia gói thầu Thi công sửa chữa cải tạo Hồ bơi Khu nghỉ dưỡng Vietsovpetro - Đơn hàng VSPR/KTAT/04042026 (PIC: [email protected]) do Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro mời thầu với vai trò liên danh chính của . Cùng tham gia có 3 nhà thầu khác.
- Kết quả: Hoàn thành mở thầu, chưa chọn nhà thầu
01/06/2026 09:27
CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã trúng thầu gói thầu Sửa chữa và sơn mặt tiền các tòa nhà A1, A2, A3, A4, A8, A9, A13, A14, A15, A16 thuộc Tiểu khu 1 (А1, А2, A3, А4, А15, А16) - Vietsovpetro (Gói thầu No.DV-1564/25- DSNO-VTN). Người thực hiện: Vũ Trung Nam (Ext: 2478) do Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/03/2026 11:12
CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã trượt thầu gói thầu Xây lắp, Thiết bị do BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG BÀ RỊA mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
18/03/2025 10:23
CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã trượt thầu gói thầu Xây lắp, Thiết bị do BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯỜNG BÀ RỊA mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
14/03/2025 09:08
CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã trúng thầu gói thầu “Làm mái che lối đi kết nối các nhà, và sửa chữa một số công việc khác Trung tâm Y tế - Vietsovpetro” - DV-4353/23-PXD1-NTK (Điện thoại: (0254) 3 839 871 – 22.93, Người liên hệ: Nguyễn Trung Kiên). do Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
08/08/2024 17:06
CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã trúng thầu gói thầu “Sửa chữa các nhà xưởng Phân xưởng Bờ + Sửa chữa các nhà xưởng thuộc: 1. Ban chánh hàn; 2. Xưởng đường ống ngầm; 3. Ban Khảo Sát; 4. Xưởng sửa chữa - XN Xây lắp – Vietsovpetro” - DV-0187+0465/24-PXD1-NTK (Điện thoại: (0254) 3 839 871 – 22.93, Người liên hệ: Nguyễn Trung Kiên). do Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
30/07/2024 18:53
CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã trượt thầu gói thầu “Sửa chữa các hạng mục tại trung tâm huấn luyện an toàn phường 12 -TTAT + Sửa chữa nhỏ các hạng mục tại Xưởng Sửa chữa Thiết bị - TTAT + Sửa chữa nhỏ các hạng mục của Ban Ứng cứu sự cố tại cầu cảng số 9 - TTAT” (Gói thầu No.DV-4272+0335+0937/24-PXD-VTN) Người thực hiện: Vũ Trung Nam (Ext: 2478) - Email: [email protected] do Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
17/07/2024 09:53
CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã trượt thầu gói thầu Thi công xây dựng và thiết bị do Ban Quản lý dự án Đầu tư xây dựng thành phố Vũng Tàu mời thầu với vai trò liên danh phụ của Liên danh Công ty TNHH Xây dựng An Điền và Công ty TNHH Trung Kiên Bà Rịa.
- Kết quả: Trượt thầu
11/07/2024 09:07
CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã trúng thầu gói thầu Sửa chữa bể tự hoại, hệ thống thoát nước khu vực nhà A10, A11, A12 - Tiểu khu 2 (DV-1189/24-DSNO; [email protected]) do Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
17/06/2024 13:35
CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã trượt thầu gói thầu Sửa chữa trường học, trường tiểu học và trường mẫu giáo” cho năm 2024 - Tiểu khu 1 (DV-1916/24-DSNO; [email protected]) do Liên doanh Việt-Nga Vietsovpetro mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trượt thầu
14/06/2024 10:03
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA có tham gia 23 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 6 gói, trượt thầu 16 gói, 1 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA có quan hệ với 8 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA có quan hệ với 7 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã từng đấu với 65 nhà thầu trong 21 gói thầu, thắng thầu 6 gói, thua 15 gói, 0 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã từng liên danh với 1 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 1 gói, 1 gói thầu chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ phân tích mời bạn đăng ký gói VIP3
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN BÀ RỊA đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Thông báo
Thông báo
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Yêu 1 người không yêu mình cũng như ôm cây xương rồng vậy. Càng ôm chặt thì càng làm bản thân mình đau. "
Khuyết Danh
Thêm nhà thầu