The bid package includes: replacement of the fire alarm system and lighting system

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
The bid package includes: replacement of the fire alarm system and lighting system
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
98.760.450 VND
Publication date
12:11 18/10/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
Số 97/QĐ-MN
Approval Entity
Star Kindergarten
Approval date
17/10/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn1702162525 1702162525

TAY NAM FIRE PROTECTION LIMITED COMPANY

98.760.450 VND 15 day 18/10/2024
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Tủ trung tâm báo cháy 8kênh
MPF-P4-8L
1 Cái "- Số kênh: 08 kênh - Lắp đặt: treo tường - Đện áp vào: 230VAC 50Hz - Ắc quy dự phòng: 24VDC 1.2Ah - Điện áp hoạt động: 21 ~ 28VDC - Điện trở cuối đường dây: 10Kilo ohm - Vỏ tủ: thép 1.2mm - Tiếng kêu tại tủ: trên 85dB trong khoảng cách 1M - Chế độ sạc: nhỏ giọt, dưới 26VDC 400MATCH" Đài Loan (Trung Quốc) 9,015,914
2 Đầu báo khói
MPF-65S
46 Cái "- Điện áp hoạt động: 24VDC - Dòng điện tĩnh: 60µA - Dòng điện báo cháy: 30mA - Nhiệt độ hoạt động: -15 ~ 500C - Độ ẩm: 0 - 95% RH - Kích thước: 103mm x 43mm - Trọng lượng: 150g - Vật liệu: nhựa ABS chống cháy - Tiếp điểm: đồng mạ kẽm - Màu sắc: ngà" Đài Loan (Trung Quốc) 440,959
3 Đèn báo cháy
MPF-300L
27 Cái "- Điện áp hoạt động: 18- 30VDC (không phân cực) - Cường độ dòng điện: dưới 100mA - Màu ánh sáng: đỏ - Kích thước: 95mm x 52mm - Trọng lượng: 80g" Đài Loan (Trung Quốc) 174,334
4 Nút nhấn khẩn
MPF-2W
6 Cái "- Điện áp hoạt động: 18- 28VDC - Cường độ dòng điện: dưới 100mA - Màu ánh sáng: đỏ - Kích thước: 138mm x 48mm - Trọng lượng: 150g" Đài Loan (Trung Quốc) 287,136
5 Còi báo cháy
MPF-SR015-24V
6 Cái "- Sử dụng nguồn DC: 24 V - Tiếng hú báo động lớn 120dB - Màu sản phẩm: trắng - Dòng tiêu thụ: 600Ma. - Công xuất: 10-20W. - Âm thanh: 110dB" Đài Loan (Trung Quốc) 287,136
6 Dây tin hiệu
VCmd 2×1.0
1.434 Mét "- Tiết diện: 2 x 1 mm2 - Chiều dài: 100 m/cuộn - Chất liệu cách điện: PVC - Lõi cáp: ruột đồng" Việt Nam 12,011
7 Dây nguồn
VCmd 2×1.5
273 Mét "- Tiết diện: 2 x 1.5 mm2 - Chiều dài: 100 m/cuộn - Chất liệu cách điện: PVC - Lõi cáp: ruột đồng" Việt Nam 15,668
8 Tủ ABC
LIHHAN CVM 341
1 Cái "- Kích thước: 200x200mm - Chất liệu cách điện: Nhựa ABS - Chức năng: Dùng bảo vệ thiết bị điện và thiết bị điều khiển dùng trong công nghiệp và dân dụng" Việt Nam 167,116
9 CB 20A
BS1112TV
1 Cái "- Điện áp: 240VAC - Dòng định mức: 20A. - Dòng cắt ngắn mạch: 1.5KA." Nhật Bản 250,675
10 Vỏ hộp chuông còi
Theo Thông số KT được duyệt
6 Cái "- Công dụng: Lắp đặt chuông – đèn – nút ấn báo cháy - Kích thước: 410x210x95mm - Màu sắc: đỏ - Chất liệu: tole dày 0,6mm - Phủ sơn tĩnh điện" Việt Nam 376,011
11 Hộp chia 3 ngã D20
NPA67201
46 Cái "- Đường kính: Ø20 (mm) - Tiêu chuẩn sản xuất: BS EN 61386 - 21:2004, IEC61084-2-1:1996 - Màu sắc: trắng - Chất liệu: Nhựa PVC - Hình dạng: tròn - lại nối 3 ngã" Việt Nam 41,779
12 Ống bảo vệ dây dẫn
FPC20
1.500 Mét "- Đường kính ngoài: Ø20mm - Độ dày: 1.55 ± 0.1mm - Chịu được lực nén: 750N - Độ dài 1 cây: 2.92m - Dạng thẳng - Tiêu chuẩn sản xuất: BSEN61386-21:2004 (IEC6138 – 1:2002); Công nghệ châu Âu TCVN7417-1:2010 IEC61386_1:2008" Việt Nam 15,667
13 Vật tư phụ
Theo thông số KT được duyệt
1 Gói Theo thông số KT được duyệt Việt Nam 6,267,246
14 Đèn chiếu sáng sự cố
KT2200EL
6 Cái "- Nguồn điện sạc : AC 220V/50Hz - Bóng đèn: LED (3.2V 3W) x2 bóng - Pin sạc LI-ON: 3.7V 2200mAh - Dòng điện sạc: 120mA - Thời gian sạc đầy: 24 giờ - Thời gian thắp sáng: 2.5 giờ (chế độ DC)" Việt Nam 601,714
15 Đèn chỉ dẫn thoát nạn
KT120
3 Cái "- Nguồn điện sạc : AC 220V/50Hz - Bóng đèn: LED (3.2V 3W) x2 bóng - Pin sạc LI-ON: 3.7V 2200mAh - Dòng điện sạc: 60mA - Thời gian sạc đầy: 24 giờ - Thời gian thắp sáng: 3 giờ (chế độ DC)" Việt Nam 610,971
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second