No. 01: Strengthening school facilities

        Watching
Tender ID
Views
40
Contractor selection plan ID
Bidding package name
No. 01: Strengthening school facilities
Bidding method
Online bidding
Tender value
485.700.000 VND
Publication date
17:19 16/08/2024
Contract Type
All in One
Domestic/ International
Domestic
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Approval ID
70/QĐ-THĐC
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Decision-making agency
Duc Chinh Primary School
Approval date
15/08/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0801253066 0801253066

Hộ kinh doanh Phạm Văn Thế

482.775.000 VND 482.775.000 VND 9 day 09 days

View history of requests to download goods data here
Bảng giá dự thầu của hàng hóa: See details
Number Menu of goods Amount Calculation Unit Origin Price/Winning bid price/Bidding price (VND) Form Name Action
1
Nhà xe học sinh. KT: 6,5mx15m. Kết cấu: khung kèo bằng sắt hộp 4x8cm mạ kẽm và cột bằng ống tròn đường kính 90mm chân đế đổ bê tông, mạ kẽm; đòn tay (xà gồ) bằng sắt mạ kẽm hộp 30x60mm. Mái bưng tôn liên doanh dập múi màu xanh
97.5 m2 Việt Nam 620,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
2
Khẩu hiệu “Khỏe để học tập xây dựng và bảo vệ Tổ quốc”. KT: 12,1mx0,55m. Chất liệu khung sắt mặt bạt nền tôn mạ màu
1 cái Việt Nam 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
3
Khẩu hiệu “Hôm nay em tự hào về mái trường, ngày mai nhà trường tự hào về em”. KT: 1,8mx3,1m. Chất liệu khung sắt mặt bạt nền tôn mạ màu
2 cái Việt Nam 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
4
Phông sân khấu ngoài trời, KT: 3,1mx8,4m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kem, nền tôn mạ màu, mặt bạt đế ghi in phun màu
1 bộ Việt Nam 18,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
5
Bảng hình ảnh các vận động viên tiêu biểu và hình ảnh em yêu Tổ quốc Việt Nam. KT: 1,5mx6,1m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, nền tôn mạ màu, mặt bạt đế ghi in phun màu
3 cái Việt Nam 7,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
6
Khẩu hiệu hai bên sân khấu. KT: 3,75mx0,6m. Chất liệu khung sắt mạ kẽm, nền tôn mạ màu, mặt in đề can phủ bóng. Xung quanh bọc ke nhôm định hình
2 cái Việt Nam 1,750,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
7
Khung chữ các ngày lễ. KT: 1,5mx3m. Khung sắt mặt bạt in phun màu
1 cái Việt Nam 1,615,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
8
Khung trang trí mặt sân khấu. KT: 0,6mx10,5m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, nền tôn mạ màu dán đề can in phun hoa văn họa tiết, mặt phủ đề can cán bóng. Xung quanh bọc ke nhôm
1 cái Việt Nam 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
9
Vách tôn ngăn phía nhà ăn. KT: 2,5mx3,58m. Chất liệu khung sắt nền tôn mạ màu xanh rêu, có 1 cửa trượt ngang
8.95 m2 Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
10
Biển mời các bạn đến với thư viện thân thiện. KT: 2,5mx5,9m. Chất liệu khung sắt nền tôn mạ màu, mặt bạt in phun
1 cái Việt Nam 9,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
11
Khẩu hiệu “Thầy mẫu mực, trò chăm ngoan - Trường khang trang, lớp thân thiện”. KT: 6mx0,8m. Chất liệu khung sắt, mặt bạt in phun
1 cái Việt Nam 2,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
12
Bảng Non sông Việt Nam. KT: 3,84mx3,4m. Chất liệu khung sắt, mặt bạt in phun
1 cái Việt Nam 4,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
13
Hình ảnh về di tích lịch sử và ẩm thực của Hải Dương. KT: 2,4mx4,1m. Chất liệu khung sắt, nền tôn mạ màu, mặt bạt in phun
1 cái Việt Nam 7,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
14
Khẩu hiệu “Sống đẹp, sống có ích là những giá trị của nhà trường hướng tới”. KT: 16,2mx0,9m. Chất liệu khung sắt, mặt bạt đế ghi 2 lớp in phun
1 cái Việt Nam 7,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
15
Biển An toàn giao thông cổng trường. KT: 1,15mx2,75m. Chất liệu khung sắt, mặt bạt in phun
3 cái Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
16
Biển An toàn giao thông cổng trường. KT: 1,12mx2,75m. Chất liệu khung sắt, mặt bạt in phun
1 cái Việt Nam 1,100,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
17
Mặt bảng thư viện thân thiện và thư viện xanh. KT: 1,2mx3,6m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, nền tôn mạ màu, mặt bạt in phun màu
2 cái Việt Nam 2,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
18
Phướn nhà 2 tầng. KT: 5,8mx1,5m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, nền tôn mạ màu, mặt bạt in phun màu
2 cái Việt Nam 6,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
19
Khẩu hiệu thư viện thân thiện. KT: 7,5mx1m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, nền tôn mạ màu, mặt bạt in phun màu
1 cái Việt Nam 5,600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
20
Biển cột thư viện. KT: 2,8mx0,8m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, nền tôn mạ màu, mặt bạt in phun màu
3 cái Việt Nam 1,850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
21
Em yêu biển đảo Việt Nam và hoạt động thư viện. KT: 2mx4,98m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, mặt bạt in phun màu
2 cái Việt Nam 5,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
22
Biển cổng trường khu B. KT: 0,8mx6m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, nền tôn mạ màu bồi đề can, chữ bằng Alumax hợp kim hộp nổi, xung quanh bọc ke nhôm
1 cái Việt Nam 8,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
23
Khẩu hiệu cột cổng trường. KT: 0,8mx2,85m. Chất liệu khung sắt mạ kẽm, nền tôn mạ màu, mặt in đề can phủ bóng. Xung quanh bọc ke nhôm định hình
2 cái Việt Nam 2,500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
24
Cỏ nhân tạo trải thư viện. Cự ly hàng 5x8 inch Mũi khâu/md: 13/10cm Mật độ mũi khâu/m2: 8190 mũi/m2 Detex: 8800 Đế hai lớp zingzang chống rút sợi. (bao gồm keo và công dán)
345 m2 Việt Nam 285,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
25
Tấm ốp Alumax hợp kim nhôm nhựa phần hai bên cạnh và phía trên sân khấu. Kết cấu khung thép hộp mạ kẽm, mặt Alumax hợp kim nhôm
10.9 m2 Việt Nam 850,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
26
Khẩu hiệu “Tất cả vì học sinh thân yêu” KT: 11mx1,2m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, mặt bạt Aluamx hợp kim nhôm chữ Aluamx hợp kim màu vàng hộp nổi, hai bên khẩu hiệu có lô gô và Huy hiệu Đoàn, Đội, bên trên có lô gô nhà trường
1 cái Việt Nam 15,510,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
27
Biển Nhà A, Nhà B, Nhà C. KT: 50cmx100cm. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, nền tôn mạ màu dán đề can vi tính
3 cái Việt Nam 400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
28
Biển cửa phòng. KT: 35cmx15cm. Nền Alumax chữ đề can vi tính
40 cái Việt Nam 120,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
29
Khẩu hiệu Thi đua dạy tốt – học tốt. KT: 40cmx220cm. chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, mặt bạt in phun màu
9 cái Việt Nam 500,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
30
Ảnh Bác Hồ lồng khung kính
9 cái Việt Nam 165,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
31
Bảng trang trí lớp học: Non sông Việt Nam, 5 điều Bác dạy, Em yêu Biển đảo, Thông điệp nhà trường, Nội quy phòng học… KT: 1,1mx0,7m chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, mặt bạt in phun màu
45 cái Việt Nam 400,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
32
Bảng trang trí cuối lớp học, KT: 1,2mx2,4m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, mặt bạt in phun màu
9 cái Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
33
Khẩu hiệu phòng Âm nhạc, Mỹ thuật, phòng ăn bán trú. KT: 0,5mx2,5m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, mặt bạt in phun màu
10 cái Việt Nam 600,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
34
Hình ảnh Họa sĩ, Nhạc sĩ phòng học bộ môn. KT: 2,5mx1,2m. Chất liệu khung sắt hộp mạ kẽm, mặt bạt in phun màu
2 cái Việt Nam 1,200,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
35
Thay mặt bạt
60 m2 Việt Nam 160,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
36
Máy tính văn phòng. Kết cấu bao gồm: Màn hình máy tính dahua PEU VISION LED MONNITER 24 INK Mên máy tính Gigabyte H110 Cpu iltel Pentum G4500 DDRam Pc4 1333 – 8Gb Ổ cứng SSD XTREND 256Gb Nguồn máy tính Kenoo Vỏ cây máy tính Kenoo Bàn phím + chuột máy tính Bàn di chuột Dây nguồn máy tính
5 bộ Việt Nam 9,800,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
37
Máy in Laser Shot LBP Canon 2900
1 cái Việt Nam 5,000,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
38
Chậu và cây hoa giấy, KT chậu 80x80x60cm. Chất liệu chậu đúc xi măng sơn giả vân đá, trên chậu có giàn xương thép uốn cây theo dáng hình vòng tròn vòng cung. Phía trên đường kính vòm sắt 1,8m kết cấu bằng 2 cột thép phi 34 cao 2m, trồng cây hoa giấy đường kính gốc 6cm tạo dáng bonsai
4 chậu Việt Nam 6,550,000 Bảng giá dự thầu của hàng hóa
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second