Package No. 3: "Procurement of electrical, electronic, control and specialized computer materials for system integration"

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Package No. 3: "Procurement of electrical, electronic, control and specialized computer materials for system integration"
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
465.000.000 VND
Publication date
17:13 20/07/2026
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
696/QĐ-VCG
Approval Entity
Military Mechanical Technical Institute
Approval date
17/07/2026
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn8031167042 8031167042

CỬA HÀNG VŨ TRUNG HIẾU

463.500.000 VND 60 day 60 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Thước kẹp điện tử 0,01 mm
500-196-30
1 Cái Dải đo: 0-150mm. Độ phân giải: 0.01mm. Sai số: ±0.02mm. Thép không gỉ đạt tiêu chuẩn IP54. Nhật Bản 5,200,000
2 Nguồn 24VDC 10A Switching
LRS-240-24
2 Cái Điện áp vào: 110/220VAC. Điện áp ra: 24VDC 10A. Hiệu suất >85%, tích hợp bảo vệ ngắn mạch. Đài Loan / Trung Quốc 3,200,000
3 Tủ điều khiển ngoài nhôm
TDK-AL55
1 Cái Nhôm hợp kim phủ sơn tĩnh điện. Kích thước nhỏ gọn, gioăng cao su đạt chuẩn bảo vệ IP55. Việt Nam 4,500,000
4 Aptomat 2 pha 16A
A9F74216
2 Cái Thiết bị đóng cắt bảo vệ 2 pha. Định mức: 220VAC - 16A. Dòng cắt ngắn mạch: 6 kA. Lắp thanh ray. Pháp / Trung Quốc 400,000
5 Đèn báo nguồn LED 24V
M22-LED-R/G
2 Cái Điện áp: 24VDC/VAC. Bóng LED siêu sáng. Đường kính lỗ lắp đặt tủ điện tiêu chuẩn: 22 mm. Đức / Nhật Bản 100,000
6 Cáp tổng hợp 12 lõi bọc màn
CVV-S 12x0.5
2 cuộn Cáp điều khiển 12 lõi đồng mềm, tiết diện 0.5 mm². Lưới đồng bện chống nhiễu, vỏ ngoài PVC. Việt Nam / Hàn Quốc 3,400,000
7 Cáp USB 2.0 A-Mini 5m
UGREEN-US102
10 Sợi Chiều dài: 5m. Đầu nối USB loại A sang Mini USB. Lõi đồng nguyên chất, vỏ bọc chống nhiễu kép. Trung Quốc 720,000
8 Dây dẫn điện 0,75mm² nhiều màu
VCmo 1x0.75
6 cuộn Dây đơn lõi đồng nhiều sợi dẻo, tiết diện: 0.75 mm². Vỏ bọc PVC cách điện chịu nhiệt tối đa 70°C. Việt Nam 150,000
9 Cuộn cáp chuyên dụng
DragChain-Flex
2 cái Cáp cơ cấu uốn gập liên tục chịu mỏi tốt. Lõi đồng bện mềm đàn hồi cao, lắp trong xích cáp luồn. Đức / Trung Quốc 1,650,000
10 Connector M12 8-pin IP67
M12-8P-M/F
2 Hộp Đầu nối tròn chuẩn công nghiệp M12 loại 8 chân (8-pin). Bắt vít đấu nối nhanh, chống rung, đạt chuẩn IP67. Đức 1,250,000
11 USB-RS485 converter
UPort 1130
10 Cái Chuyển đổi từ cổng USB sang giao thức RS485 lên đến 115200 bps. Tích hợp mạch cách ly chống nhiễu. Đài Loan 220,000
12 Động cơ DC servo traction
SV-TRACTION-24
12 cái Động cơ kéo DC Servo hiệu năng cao, áp 24VDC/48VDC. Tích hợp sẵn encoder độ phân giải cao phản hồi vị trí. Đài Loan / Trung Quốc 2,500,000
13 Động cơ bước điều chỉnh ĐK
STEP-JIS1.8
2 cái Lực kéo lớn, góc bước tiêu chuẩn 1.8 độ. Kết hợp cơ cấu ren truyền động chính xác căn chỉnh đường kính. Hàn Quốc / Trung Quốc 7,500,000
14 Động cơ Servo quay cảm biến
SG-SERVO-02
2 cái Thiết kế nhỏ gọn, góc bước tiêu chuẩn 0,9 độ, tốc độ đáp ứng cực nhanh, điều khiển vị trí chính xác để định vị góc quét hệ cảm biến. Nhật Bản 7,200,000
15 Hộp giảm tốc servo
PLE-060
12 cái Giảm tốc bánh răng hành tinh chuyên dùng cho servo. Độ rơ góc khớp siêu nhỏ dưới 10 arcmin. Đức / Đài Loan 1,800,000
16 Slip ring 12 kênh
SRC022-12
2 cái Cổ góp điện xoay liên tục 360 độ gồm 12 kênh tín hiệu. Tải định mức 2A/kênh. Tiếp điểm kim loại quý. Trung Quốc 3,600,000
17 Encoder tuyệt đối quay
E50S8-ABS
4 cái Bộ mã hóa vòng quay tuyệt đối loại đa vòng (Multi-turn), độ phân giải 16 bit. Tự lưu vị trí gốc khi mất điện. Hàn Quốc / Đức 2,400,000
18 Bộ thu định vị 2 trục
POS-XY-2D
2 Cái Module cảm biến thu thập tọa độ định vị theo hai chiều X-Y phẳng. Độ chính xác hồi tiếp cấp độ milimet. Việt Nam / Trung Quốc 11,800,000
19 IMU 3 trục
VN-100 / MPU9250
2 Cái Cảm biến đo lường quán tính 3 trục (gia tốc và con quay hồi chuyển). Độ trôi thấp, kết nối SPI/I2C. Mỹ / Nhật Bản 3,800,000
20 Camera siêu nhỏ kiểm tra khuyết tật
MV-CE013
2 Bộ Camera công nghiệp siêu nhỏ gọn, độ phân giải HD. Tích hợp vòng đèn LED hỗ trợ sáng soi vết nứt bề mặt. Trung Quốc / Mỹ 19,000,000
21 LED chiếu sáng chuyên dụng
MV-LEDF-FLAT
4 Bộ Nguồn sáng LED chiếu sáng trường phẳng đồng đều phục vụ xử lý ảnh công nghiệp (Machine Vision). Trung Quốc 3,000,000
22 Máy tính nhúng tốc độ cao
UNO-2484G
2 Bộ Máy tính công nghiệp không quạt (Fanless PC). SSD kháng rung động, đầy đủ cổng Ethernet, USB, COM. Đài Loan 14,500,000
23 Module ADC/DAC
PCIe-6321
4 Cái Module chuyển đổi tín hiệu tương tự sang số (ADC/DAC) độ phân giải 16 bit, tần số lấy mẫu nhanh. Mỹ 6,500,000
24 Module RS485/Ethernet
MGate MB3170
4 Cái Bộ chuyển đổi giao thức từ chuẩn RS485 (Modbus RTU) sang cổng mạng Ethernet. Cách ly quang chống sét. Đài Loan 3,200,000
25 Vi điều khiển
STM32F4-Discovery
4 Bộ Bo mạch vi điều khiển trung tâm chip ARM 32-bit. Tích hợp sẵn khối ngoại vi UART, I2C, SPI, PWM. Thụy Sỹ / Pháp 7,500,000
26 Bộ pin Li-ion
Li-ion 24V BMS
4 Bộ Samsung SDI / LG Energy Solution (cell), lắp ráp đồng bộ BMS 2026 5,200,000
27 Bộ điều khiển động cơ
DM542 / ASD-A2
4 Cái Driver điều khiển động cơ bước hoặc DC Servo công suất lớn. Hỗ trợ điều khiển vị trí bằng xung/chiều. Trung Quốc / Đài Loan 6,500,000
28 PCB điều khiển
PCB-FR4-MULTI
2 Bộ Bản mạch in nhiều lớp (FR4) thiết kế tùy chỉnh chất lượng cao. Đi dây tối ưu hóa chống nhiễu điện tử. Việt Nam / Trung Quốc 8,000,000
29 Mạch cầu H
H-Bridge 30A
12 Bộ Mạch công suất cầu H dòng tải lớn điều khiển hướng/tốc độ động cơ DC. Dòng tải liên tục lên đến 30A. Việt Nam / Trung Quốc 1,400,000
30 Bộ chuyển đổi tín hiệu
ISO-AMP-420
12 Bộ Thiết bị chuyển đổi và cách ly tín hiệu analog đa kênh về dải tiêu chuẩn 4-20mA hoặc 0-10V an toàn. Đức 1,125,000
31 Máy tính chuyên dùng (Laptop Workstation)
Precision 7680 / ZBook
1 Chiếc CPU: Intel Core i9. RAM: 32 GB. 1 TB SSD NVMe. Màn hình 16 inch WUXGA. OS: Windows 11 Pro bản quyền. Mỹ 53,600,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second