Minimum teaching equipment shopping

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Minimum teaching equipment shopping
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
96.903.000 VND
Publication date
08:31 02/07/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
117/QĐ-MNS1DQ
Approval Entity
Kindergarten No. 1 Duong Quy
Approval date
27/06/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0108265749 0108265749

BINH MINH EQUIPMENT COMMERCE PRODUCTION JOINT STOCK COMPANY

96.903.000 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Giá phơi khăn
Giá phơi khăn
1 Cái Kích thước: 1000x1000x450 mm Chất liệu: Bằng inox 201 Giá có 11 thanh nan để phơi khăn. Việt nam 750,000
2 Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ
Tủ để đồ dùng cá nhân của trẻ
2 Cái Tủ làm bằng thép sơn tĩnh điện được pha phối màu nhằm tăng thêm tính thẩm mỹ Tủ có 15 ô, kích thước 1 ô : D35xS35xC35 cm Việt nam 11,000,000
3 Giá để giày dép
Giá để giày dép
1 Cái Kích thước: 1000x1000x250/350mm Giá có 5 tầng để dép Chất liệu: bằng Inox 201 Việt nam 930,000
4 Bàn cho trẻ
Bàn cho trẻ
30 Cái Kích thước bàn: D900 x R500 x C500 mm Mặt bàn nhựa PP nguyên chất, dày và chắc chắn, không bám bụi bẩn, lau chùi nhanh sạch và sử dụng trong thời gian dài. Việt nam 540,000
5 Ghế cho trẻ
Ghế cho trẻ
60 Cái Kích thước: 530x290x260/280 mm Ghế được làm từ chất liệu nhựa PP cao cấp, đúc theo khuôn, có độ bền cao. Việt nam 165,000
6 Ti vi 55 inch
Ti vi 55 inch
2 cái Loại Tivi: Smart Tivi Samsung UA55BU8000 Kích cỡ màn hình: 55 inch • Hãng: Samsung Việt nam 15,500,000
7 Vòng thể dục nhỏ
Vòng thể dục nhỏ
29 Cái Bằng nhựa , các màu cơ bản, đường kính vòng 30cm, mặt cắt ngang vòng 21,5mm.Sản phẩm đảm bảo chắc chắn, không cong vênh Việt nam 42,000
8 Gậy thể dục nhỏ
Gậy thể dục nhỏ
29 Cái Bằng nhựa , các màu cơ bản, dài 30cm, mặt cắt ngang vòng 20mm.Sản phẩm đảm bảo chắc chắn, không cong vênh Việt nam 15,000
9 Cổng chui
Cổng chui
6 Cái Bằng sắt sơn tĩnh điện, kiểu chữ U, có chân đế, đảm bảo chắc chắn, an toàn. Việt nam 250,000
10 Cột ném bóng
Cột ném bóng
2 Cái Bằng thép và các vật liệu khác, có chân đế chắc chắn Việt nam 1,000,000
11 Bộ luồn hạt
Bộ luồn hạt
4 Bộ Kích thước: 22 x 15 x 13,5 cm. Chất liệu: Gỗ cao cấp, thép uốn, sơn phù hợp Quy chuẩn kỹ thuật quốc gia về an toàn dành cho đồ chơi Việt nam 450,000
12 Bộ lắp ghép
Bộ lắp ghép
4 Bộ Gồm 55 chi tiết bằng nhựa nhiều màu, lắp ghép đa chiều với nhau, 1 chi tiết có kích thước 8x8x1,4cm.Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn và hợp quy chuẩn. Việt nam 300,000
13 Búp bê bé trai
Búp bê bé trai
2 Con Bằng nhựa mềm Việt nam 250,000
14 Búp bê bé gái
Búp bê bé gái
2 Con Bằng nhựa mềm Việt nam 250,000
15 Bộ dụng cụ bác sỹ
Bộ dụng cụ bác sỹ
2 Bộ Gồm các dụng cụ bác sỹ thông thường, đảm bảo tiêu chuẩn an toàn và hợp quy chuẩn. Việt nam 250,000
16 Bộ ghép hình hoa
Bộ ghép hình hoa
4 Bộ Vật liệu bằng nhựa nhiều màu các chi tiết được ghép với nhau đa chiều. Việt nam 190,000
17 Bộ lắp ráp nút tròn
Bộ lắp ráp nút tròn
4 Bộ Bằng nhựa, gồm 64 chi tiết và màu sắc khác nhau, có thể lắp ghép lẫn nhau.. Việt nam 180,000
18 Bộ xếp hình xây dựng 51 Chi tiết
Bộ xếp hình xây dựng 51 Chi tiết
4 Bộ Bằng gỗ sơn màu. Gồm 51 chi tiết: khối trụ, khối tam giác, khối chữ nhật, khối chữ nhật khuyết cầu, khối bán nguyệt khuyết cầu, khối chữ X. Việt nam 480,000
19 Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
Đồ chơi dụng cụ sửa chữa đồ dùng gia đình
2 Bộ Bằng gỗ hoặc nhựa gồm kìm, ốc vít, cle, búa…bàn êtô Việt nam 175,000
20 Bộ lắp ráp xe lửa
Bộ lắp ráp xe lửa
2 bộ Vật liệu bằng nhựa màu. Gồm các hình, có thể lắp ráp thành đầu tàu và các toa tàu được liên kết với nhau bằng khớp nối Việt nam 380,000
21 Ghép nút lớn
Ghép nút lớn
2 Túi Bằng nhựa nhiều màu. Gồm 164 chi tiết có thể ghép với nhau, kích thước tối thiểu 1 chi tiết là 35x35x35mm.Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn và hợp quy chuẩn. Việt nam 200,000
22 Bộ trang phục Công an
Bộ trang phục Công an
1 Bộ Chất liệu: Bằng vải cao cấp an toàn cho bé. Việt nam 380,000
23 Bộ trang phục Bộ đội
Bộ trang phục Bộ đội
1 Bộ Chất liệu: Bằng vải cao cấp an toàn cho bé. Việt nam 250,000
24 Bộ trang phục Bác sỹ
Bộ trang phục Bác sỹ
1 Bộ Chất liệu: Bằng vải cao cấp an toàn cho bé. Việt nam 180,000
25 Bộ trang phục nấu ăn
Bộ trang phục nấu ăn
1 Bộ Chất liệu: Bằng vải cao cấp an toàn cho bé. Việt nam 150,000
26 Gạch xây dựng
Gạch xây dựng
1 Thùng Gồm 33 viên Kt 140x70x35mm, 9 viên KT 70x70x35mm bằng nhựa màu đỏ Việt nam 600,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second