Purchase teaching equipment for at least grade 9

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Purchase teaching equipment for at least grade 9
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
95.000.000 VND
Publication date
20:13 01/11/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
Số 66/QĐ-THCS
Approval Entity
Khanh Cong Secondary School
Approval date
01/11/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn0312566827 0312566827

HUONG TRAM PRODUCTION INVESTMENT COMPANY LIMITED

95.000.000 VND 20 day 20 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Bộ học liệu điện tử hỗ trợ giáo viên Ngữ văn - Dùng cho lớp 9
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 9,900,000
2 Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Nam quốc sơn hà
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
3 Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Hịch tướng sĩ
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
4 Video/clip/ phim tư liệu về tác phẩm Truyện Kiều của Nguyễn Du
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
5 Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Hồ Xuân Hương
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
6 Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Đình Chiểu
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
7 Video/clip/ phim tư liệu về thơ Nôm của Nguyễn Khuyến
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
8 Video/clip/ phim tư liệu về thơ văn của Chủ tịch Hồ Chí Minh
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
9 Video/clip/ phim tư liệu tìm hiểu truyện ngắn của Nam Cao
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
10 Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Xuân Diệu trước Cách mạng tháng Tám
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
11 Video/clip/ phim tư liệu về thơ của Tố Hữu trước và sau Cách mạng tháng Tám
Theo QĐ đính kèm
1 Chiếc Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
12 Video/clip/ phim tư liệu về tác giả Nguyễn Huy Tưởng
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
13 Tranh về thích ứng với những thay đổi
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
14 Video/clip về HS tham gia các hoạt động cộng đồng
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 290,000
15 Video/clip về bảo vệ hòa bình
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 300,000
16 Bộ dụng cụ thực hành tiết kiệm
Theo QĐ đính kèm
6 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
17 Phim thể hiện một số quá trình tự nhiên, kinh tế, xã hội, văn hóa ở châu thổ sông Hồng và châu thổ sông Cửu Long
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 280,000
18 Lược đồ thể hiện phạm vi biển, đảo Việt Nam
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
19 Lược đồ thể hiện lịch sử chủ quyền của Việt Nam đối với các khu vực biển, đảo
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
20 Phim thể hiện lịch sử chủ quyền của Việt Nam đối với các khu vực biển, đảo
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
21 Lược đồ thế giới từ 1918 đến 1945
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
22 Phim tư liệu thể hiện công cuộc xây dựng CNXH và cuộc chiến tranh chống Phát xít từ năm 1918 - 1945
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 390,000
23 Lược đồ thế giới trong thời gian 1939-1945
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 84,000
24 Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng của cuộc Chiến tranh thế giới II
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 390,000
25 Lược đồ Cách mạng tháng Tám năm 1945
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
26 Phim tài liệu thể hiện những nhân vật, sự kiện tiêu biểu của lịch sử cách mạng Việt Nam từ năm 1918 đến năm 1945
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 390,000
27 Lược đồ Liên Xô và các nước XHCN ở Đông Âu trong thời gian từ năm 1945 đến năm 1991
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
28 Lược đồ thế giới thể hiện được tình hình địa - chính trị thế giới, Mỹ và các nước Tây Âu từ 1945 đến 1991
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
29 Phim tài liệu về lịch sử cuộc Cách mạng Cuba
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 290,000
30 Phim tài liệu về một một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1945 đến năm 1991
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 290,000
31 Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 9 năm 1945 đến tháng 12 năm 1946
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 390,000
32 Lược đồ Việt Nam thể hiện được tình hình chính trị - quân sự của Việt Nam từ tháng 12 năm 1946 đến tháng 7 năm 1954
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 124,000
33 Phim tài liệu về Chiến dịch Điện Biên Phủ năm 1954
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 290,000
34 Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ tháng 7 năm 1954 đến tháng 5 năm 1975
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 690,000
35 Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1986 đến năm 1991
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 490,000
36 Phim tài liệu về một số sự kiện quan trọng trong lịch sử khu vực Đông Nam Á từ năm 1991 đến nay (2021).
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 290,000
37 Phim tài liệu thể hiện một số sự kiện quan trọng trong lịch sử Việt Nam từ năm 1991 đến nay
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 490,000
38 Bản đồ Dân số Việt Nam
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
39 Bản đồ nông nghiệp Việt Nam
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
40 Bản đồ công nghiệp Việt Nam
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
41 Bản đồ giao thông Việt Nam
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
42 Bản đồ tự nhiên vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
43 Bản đồ kinh tế vùng Trung du và miền núi Bắc Bộ
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
44 Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Hồng
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
45 Bản đồ kinh tế vùng Đồng bằng sông Hồng
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
46 Bản đồ tự nhiên vùng Bắc Trung Bộ
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
47 Bản đồ tự nhiên vùng Đồng bằng sông Cửu Long
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
48 Bản đồ một số ngành kinh tế biển Việt Nam
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
49 Tranh vòng năng lượng trên Trái Đất
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
50 Sơ đồ quá trình tái bản DNA
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
51 Sơ đồ quá trình phiên mã
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
52 Sơ đồ quá trình dịch mã
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
53 Sơ đồ quá trình nguyên phân
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
54 Sơ đồ quá trình giảm phân
Theo QĐ đính kèm
1 Tờ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 50,000
55 Bộ dụng cụ thí nghiệm phân tích ánh sáng trắng bằng lăng kính.
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 580,000
56 Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ ánh sáng
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 180,000
57 Bộ dụng cụ thí nghiệm khúc xạ, phản xạ toàn phần
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 1,350,000
58 Bộ dụng cụ thí nghiệm đo tiêu cự thấu kính
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 180,000
59 Dụng cụ thực hành kính lúp
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Trung Quốc 35,000
60 Bộ dụng cụ thí nghiệm tác dụng của điện trở
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 350,000
61 Bộ dụng cụ thí nghiệm định luật Ohm
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 75,000
62 Bộ dụng cụ thí nghiệm cảm ứng điện từ
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 550,000
63 Bộ thí nghiệm về dòng điện xoay chiều
Theo QĐ đính kèm
5 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 1,190,000
64 Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm dãy hoạt động của kim loại
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 360,000
65 Bộ dụng cụ và hóa chất thí nghiệm về Ethylic alcohol
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 420,000
66 Bộ dụng cụ thí nghiệm acetic acid
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 250,000
67 Bộ dụng cụ thí nghiệm phản ứng tráng bạc
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 1,500,000
68 Bộ dụng cụ Thí nghiệm cellulose
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 1,250,000
69 Bộ dụng cụ thí nghiệm tinh bột có phản ứng màu với iodine
Theo QĐ đính kèm
7 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 250,000
70 Bộ thiết bị quan sát nhiễm sắc thể
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 3,850,000
71 Găng tay bảo hộ lao động
Theo QĐ đính kèm
20 Đôi Theo QĐ đính kèm Việt Nam 70,000
72 Kính bảo hộ
Theo QĐ đính kèm
20 Cái Theo QĐ đính kèm Việt Nam 45,000
73 Bóng đèn các loại
Theo QĐ đính kèm
4 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 450,000
74 Bộ thiết bị lắp mạng điện trong nhà
Theo QĐ đính kèm
4 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 2,150,000
75 Bộ dao, thớt
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 385,000
76 Bộ tranh/ảnh về mĩ thuật Việt Nam thời kì hiện đại
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 116,000
77 Bộ tranh/ảnh về mĩ thuật thế giới thời kì hiện đại
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 116,000
78 Video về bắt nạt học đường
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 185,000
79 Video về một số áp lực trong cuộc sống
Theo QĐ đính kèm
1 Bộ Theo QĐ đính kèm Việt Nam 490,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second