Shopping equipment in 2024

      Watching
Tender ID
Bidding method
Direct bidding
Contractor selection plan ID
Bidding package name
Shopping equipment in 2024
Contractor Selection Type
Shortened Direct Contracting
Tender value
98.500.000 VND
Publication date
14:58 24/08/2024
Type of contract
All in One
Contractor Selection Method
Single Stage Single Envelope
Fields
Goods
Domestic/ International
Domestic
Approval Documents

Downloading files directly on the new Public Procurement System requires a computer using Windows operating system and installing Client Agent software (Linux and MacOS operating systems cannot install Client software yet). Therefore, to be able to download files on smartphones, tablets or computers using operating systems other than Windows, you need to use DauThau.info software to download files.
To download, please Login or Register

Files with this icon are not supported by the public procurement system for direct download in normal mode. Visit DauThau.info and select Quick Download mode to download the file if you do not use Windows with Agent. DauThau.info supports downloading on most modern browsers and devices!
In case it is discovered that the BMT does not fully attach the E-HSMT file and design documents, the contractor is requested to immediately notify the Investor or the Authorized Person at the address specified in Chapter II-Data Table in E- Application form and report to the Procurement News hotline: 02437.686.611
Approval ID
65/QĐ-MHHP
Approval Entity
Hoa Phuong Kindergarten
Approval date
20/08/2024
Tendering result
There is a winning contractor
List of successful bidders
Number Business Registration ID ( on new Public Procuring System) Tax ID Consortium Name Contractor's name Bid price Technical score Winning price Adjusted bid price after excess deviation correction Bid package execution period Contract Period Contract date
1 vn2902157450 2902157450

CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ XD BẢO MINH

98.500.000 VND 30 day 30 days
List of goods
Number Menu of goods Goods code Amount Calculation Unit Description Origin Winning price Note
1 Tivi 55 inch Samsung 55Q60BA
1
1 Cái * Hãng sản xuất: SAMSUNG * Model: 55Q60BA * Xuất xứ: Việt Nam * Đặc điểm: * Thông số kỹ thuật: - Loại Tivi:Smart Tivi QLED - Kích cỡ màn hình:55 inch - Độ phân giải:4K (Ultra HD) - Loại màn hình:LED viền kết hợp Dual LED, VA LCD - Công nghệ hình ảnh:Brightness/Color DetectionBộ xử lý Quantum 4K LiteChuyển động mượt Motion XceleratorDual LEDQuantum Dot hiển thị 100% dải màuQuantum HDRSupreme UHD Dimming - Tần số quét thực:60 Hz - Công nghệ âm thanh:Q-Symphony kết hợp loa tivi với loa thanhÂm thanh chuyển động theo hình ảnh OTS Lite - Tổng công suất loa:20W - Hệ điều hành:Tizen OS 6.0 - Ứng dụng phổ biến:Clip TVFPT PlayGalaxy Play (Fim+)MP3 ZingNetflixNhaccuatuiPOPS KidsSpotifyTrình duyệt webVieONYouTube - Điều khiển bằng giọng nói:Bixby (Chưa có tiếng Việt)Google Assistant có tiếng ViệtTìm kiếm giọng nói trên YouTube bằng tiếng Việt - Chiếu hình từ điện thoại lên TV:AirPlay 2Screen MirroringTap View - Remote thông minh:One Remote sạc qua USB C & ánh sáng - Điều khiển tivi bằng điện thoại:SmartThings - Tiện ích thông minh khác:Bức tường âm nhạc Music WallChế độ máy tính PC trên tiviGọi video qua Google Duo (mua thêm camera)Multi View chia nhỏ màn hình tiviWatch Together - Kết nối Internet:Wifi - Kết nối không dây:Bluetooth (Kết nối loa, thiết bị di động) - USB:2 cổng USB A - Cổng nhận hình ảnh, âm thanh:3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC) - Cổng xuất âm thanh:1 cổng Optical (Digital Audio), 1 cổng eARC (ARC) - Bộ nhớ trong:Hãng không công bố - Kích thước không chân, treo tường:Ngang 123.21 cm - Cao 70.83 cm - Dày 2.57 cm - Khối lượng không chân:14.7 kg - Chất liệu viền tivi:Nhựa - Nơi sản xuất:Việt Nam - Bảo hành: 24 tháng Việt Nam 19,400,000
2 Xích đu ghế gấu
2
1 Cái Kích thước tổng thể: 1.700 x 1.700 x 2.000mm. Khung bằng sắt sơn tĩnh điện ngoài trời. Ghế ngồi bằng nhựa HDPE siêu bền. Việt Nam 20,048,000
3 Xích đu 3 con giống 1
3
1 Cái Kích thước tổng thể: 2.800 x 1.500 x 2.000 mm Khung chính cột ống 76 dày 1,4mm sơn sần tĩnh điện ngoài trời. 3 chỗ ngồi hình con vật bằng nhựa LDPE đúc liền khối. Việt Nam 18,020,000
4 Tủ tư trang 18 ngăn
4
1 Cái Tủ cá nhân cho học sinh 18 ô Kích thước ô: D30xC35xS35 cm, bằng sắt sơn tĩnh điện, cánh sơn các màu. Việt Nam 7,758,000
5 Tủ đựng chăn, màn, chiếu.
5
1 Cái Kích thước: (1.600 x 1.200 x 450) mm. Gồm 4 cánh, vách giữa có khoang để chăn, màn, gối và chiếu, làm bằng sắt, sơn tĩnh điện. Đảm bảo độ bền, an toàn, thẩm mỹ. Việt Nam 6,968,000
6 Giá để giày dép
6
1 Cái Kích thước: 1000x1000x250/350 mm. Có 5 tầng để dép, chân giá dép được làm bằng inox ống 19 mm độ dày 0.7 mm các thanh nan làm bằng inox ống 9.5 mm độ dày 0.5mm và inox dây 3mm. Các mối hàn đảm bảo chắc chắn Việt Nam 1,311,000
7 Thùng đựng rác có nắp đậy
7
2 Cái Bằng nhựa 60 lít, có nắp đậy. Kích thước: D400 x R370 x C615 mm. Việt Nam 737,000
8 Bàn cho trẻ 5-6 tuổi
8
8 Cái Bàn cho trẻ Mặt bàn bằng nhựa PP chịu nước, chịu lực. Cân nặng mặt bàn khoảng 2,2kg. Chân bằng sắt ống ɸ 22 dày 1,2mm sơn tĩnh điện. Chân có thể gấp chéo lại gọn gàng, có núm cao su giảm chấn. Kích thước bàn: (D900xR480xC480)mm Việt Nam 604,000
9 Ghế cho trẻ 5-6 tuổi
9
16 Cái Bằng nhựa cao cấp, chịu nước, chịu lực, đúc liền có thể xếp chồng lên nhau, gọn gàng. Kích thước mặt ghế khoảng (260x260)mm, chiều cao 280mm, trọng lượng: 1,55 kg/cái (± 0,05kg), đảm bảo chắc chắn, an toàn. Việt Nam 200,000
10 Bộ sa bàn giao thông
10
1 Cái Bằng nhựa thể hiện nút giao thông có kích thước tối thiểu (600x600)mm và đèn tín hiệu, bục giao thông; phương tiện: xe đạp, ô tô, xe máy, người đi bộ và một số ký hiệu biển báo thông thường, kích thước 1 chi tiết tối thiểu (35x35x35)mm. Việt Nam 798,000
11 Nguyên liệu để đan tết
11
1 Bộ Gồm các sợi tự nhiên và nhân tạo có nhiều màu, đảm bảo tiêu chuẩn an toàn, chiều dài tối đa là 220 mm. Việt Nam 798,000
12 Giá để đồ chơi và học liệu
12
2 Cái Bằng gỗ tự nhiên ghép thanh dày 15 mm, phủ nhựa 2 mặt; sơn trang trí nhiều màu tươi sáng; có bánh xe. Kích thước: D1200 x C800 x S295 mm Việt Nam 3,528,000
13 Bàn tính học đếm
13
1 Cái Vật liệu bằng nhựa đảm bảo tiêu chuẩn an toàn. Bàn tính gồm 5 cọc có chân đế. Mỗi cọc có tối thiểu 6 hạt bàn tính được sơn màu khác nhau đường kính tối thiểu 35mm Việt Nam 208,000
14 Đồ chơi Bowling
14
1 Bộ Bằng nhựa màu đảm bảo tiêu chuẩn an toàn, 10 con ky có chiều cao 200 mm được đánh số từ 1 - 10 và 2 quả bóng có đường kính 80 mm. Việt Nam 181,000
15 Bộ dinh dưỡng 1
15
1 Bộ 10 loại bằng nhựa chất lượng cao, không độc hại: bắp cải, su hào, cà rốt, mướp đắng, khoai tây, cà tím, ngô bao tử, súp lơ, bí đao. Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn, kích thước chi tiết nhỏ nhất (35x35x35)mm. Có rổ đựng Việt Nam 154,000
16 Bộ dinh dưỡng 2
16
1 Bộ 10 loại bằng nhựa: cải trắng, cà chua, dưa chuột, củ cải trắng, rau quả, su su, bắp cải thảo, cà tím dại, qủa gấc, quả mưóp. Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn, kích thước chi tiết nhỏ nhất (35x35x35)mm. Có rổ đựng. Việt Nam 154,000
17 Bộ dinh dưỡng 3
17
1 Bộ 10 loại bằng nhựa: ngô bắp, khoai lang, củ sắn, củ tỏi, củ gừng, quả chanh, quả ớt, bí ngô, 2 quả me, trứng gà, trứng vịt. Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn, kích thước chi tiết nhỏ nhất (35x35x35)mm. Có rổ đựng. Việt Nam 154,000
18 Bộ dinh dưỡng 4
18
1 Bộ 6 loại bằng nhựa: bánh giầy, bánh nướng, bánh dẻo, giò, chả, gà quay. Sản phẩm đảm bảo tiêu chuẩn an toàn, kích thước chi tiết nhỏ nhất (35x35x35)mm. Có rổ đựng. Việt Nam 154,000
19 Bộ lắp ghép
19
1 Bộ Vật liệu bằng nhựa nhiều mầu đảm bảo tiêu chuẩn an toàn. Gồm khoảng 55 chi tiết có thể lắp ghép đa chiều, kích thước 1 chi tiết tối thiểu (35x35x35)mm. Việt Nam 502,000
20 Đồ chơi các phương tiện giao thông
20
1 Cái Bằng gỗ, gồm 4 loại xe ô tô khác nhau, kích thước 1 chi tiết tối thiểu (35x35x35)mm. Việt Nam 232,000
21 Bảng quay 2 mặt
21
1 Cái Mặt bảng (D1200 x R800 mm):1 mặt bằng thép chống lóa Hàn Quốc mầu xanh có dòng kẻ, 1 mặt bằng nỉ để ghim tranh ảnh. Khung mặt bảng bằng nhôm định hình (KT 30x30 mm), các góc bảng bằng cút nhựa. Khung bảng bằng sắt hộp (30x30) sơn tĩnh điện ,mặt bảng có thể xoay tròn để đảo mặt khi sử dụng, có chốt hãm.bảng có thể điều chỉnh độ cao từ 100 - 130 cm.có bánh xe di chuyển, bánh xe có chốt hãm. Việt Nam 2,831,000
22 Bộ chữ và số (dùng cho cháu)
22
16 Bộ 44 chữ cái, chữ số và dấu thanh (chữ in và chữ viết thường), in 2 mặt,giấy couché định lượng 230g/m². KT: 50x59(mm). Việt Nam 25,000
23 Tranh cảnh báo nguy hiểm
23
1 Cái 20 cảnh báo nguy hiểm, in 1 mặt 2 màu trên giấy couché định lượng 200g/m². KT: 190x270(mm). Sản phẩm phủ PVE Việt Nam 72,000
24 Bộ tranh minh họa thơ MG 5 - 6 tuổi
24
1 Bộ 30 tranh, minh họa 16 bài thơ. In 2 mặt, 4 màu, giấy couché định lượng 200g/m². KT: 350 x 440(mm). Đóng kiểu lịch bàn. Việt Nam 372,000
25 Bộ Tranh mẫu giáo 5-6 tuổi theo chủ đề
25
1 Bộ 30 tranh, giới thiệu 13 chủ điểm. In 2 mặt,4 màu, giấy couché định lượng 200g/m². KT: 350 x 440(mm). Đóng kiểu lịch bàn. Việt Nam 372,000
26 Doanh trại bộ đội
26
1 Cái 20 hình, giới thiệu hoạt động và quân phục của các quân binh chủng trong quân đội. In 2 mặt, 4 màu, giấy duplex định lượng 900g/m²,có giá đỡ bằng nhựa. Sản phẩm phủ PVE. Việt Nam 152,000
27 Bộ trang phục bộ đội
27
1 Bộ Bằng vải, 1 áo, 1 quần, 1 mũ, mô phỏng theo thực tế, kích thước phù hợp với lứa tuổi. Việt Nam 558,000
28 Bộ trang phục công nhân
28
1 Bộ Bằng vải. Mô phỏng theo thực tế, kích thước phù hợp với lứa tuổi. Trung quốc 341,000
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second